• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Có thể thành lập CLB PDAviet.net Hải Dương?!

PhamHien

Mấy anh em: Sáng,Hải, Tùng, Long, Tôn, Tặng, Dũng...cho ý kiến xem liệu mọi người có sắp xếp để gặp mặt được một buổi vào dịp 2-9 không nhé! Nếu được thì lên kế hoạch...Nhớ quá cơ!=)):((

LeHai85

em dạo này bận quá không có nhiều thời gian lên diễn đàm thay đổi rồi ...hi ..có người rồi ..chúc mừng bác fanxien lên chức nhé....hihi./....mọi người như thế nào thì em theo vậy mà ..em theo các anh vậy .hihihi...ok

persie

em thế nào cũng đc. Tất nhiên là 2-9 phải gặp rồi. Vì 2-9 e ko có kế hoạch đi chơi xa. Bác Hiển cứ lập kế hoạch rồi bọn e theo thôi.

nguyenvansang

Well-Known Member
khổ quá ! 2-9 thì bận túi bụi! Hôm nay mới vô được => Câu chuyện đã có hồi kết thì còn làm ăn gì nữa!

PhamHien

không thành công rồi ..bể sô rồi anh à ..hihi

không lo, còn nhiều dịp mà! "Dục tốc bất đạt"-Man PhamQuang nói vậy!:p
Định gặp anh em nhưng đành tôn trọn mọi người vì hôm đó nhiều người có kế hoạch riêng (đều có người iêu mà!) Chỉ ngại Persi nhiệt tình quá mà...!

persie

không lo, còn nhiều dịp mà! "Dục tốc bất đạt"-Man PhamQuang nói vậy!:p
Định gặp anh em nhưng đành tôn trọn mọi người vì hôm đó nhiều người có kế hoạch riêng (đều có người iêu mà!) Chỉ ngại Persi nhiệt tình quá mà...!

Vậy thì phải đền bù cho em roàib-). Thôi em lấy tạm k 100k PVD thôi=))=)).

LeHai85

hôm nào đi anh ...em mới khỏe ốm xong ...làm bữa say đi anh hiển ...ok và tùng..còn anh em nào nữa không nhỉ ...

PhamHien

Cuối tuần sau mình có kế hoạch mất rồi:
1. Chiều thứ 7/13/09: Họp BQT và BĐH của hhvn tại HN. Nếu đi thì CN mới về được.
2. Tối CN: Tổ chức Rằm cho các cháu tại nhà(nhiều cháu lắm:D)

Để thư thư cuối tuần xem có gì anh em bọn mình lại gọi cho nhau nhé! :)Có thể từ HN về mình sẽ dừng luôn ở HD. Hay mọi người tổ chức cuộc xuống NG off đi(28km :p) RTC ngon-bổ-rẻ! Về có quà đặc sản nữa! hi..hi...

LeHai85

anh à em thì ok..về ninh giang ..nhưng còn mọi người nữa anh à........hihi.
anh tùng và long xem sao ...ok..em thì chờ anh em vậy ..ninh giang và hải dương ngần mà

persie

hu hu. Hôm nay đi học thấy lịch thi lại mà vl. Thi lại 5 môn. Mỗi môn 100k. thế là mất tiêu 500k roài. Giá như cứ đi học mà có bằng có phải tốt ko? E đang học tại chức mà.

mrlingling

Active Member
Bác Hải, lịch cuối tuần của em thế này, bác xem anh em mình có thu xếp về NG được không nhá ^^: chiều thứ 6, học xong em té về HD luôn,cả ngày thứ7 free chưa hẹn hò với bé nào cả( cũng hẹn 1 bé ở HD cuối tuần nhưng mà ... anh-em là trên hết ..^^), chủ nhật thì cũng free luôn, sáng cn café thôi, nhưng tối chủ nhật thì không biết có bị bé nào bắt cóc không nữa ^^! sáng thứ 2, 5h sáng bị thầy bu sút lên HN !

to bác persie: bác học tại chức ở đâu vậy? Nguyễn Lương Bằng hả? bác phá kỷ lục của em, em mới có 4 môn thôi, nhưng không có chuyện thi lại, học lại luôn ^^ 1 môn học lại của em = 6 phát thi lại của bác ^^ , em cũng đang "éo ó" như bác nè.. chia sẻ chia sẻ tâm trạng.. hehe.

LeHai85

hi..may sao em lại khác các bác..là thi qua rồi..không phải thi lại hihi....ok...t7 anh hiển hình như nên hn thì phải...t7 tuần này đi......được không anh tùng và anh hiển ,,long...nếu được anh em tập chung đi...ok

PhamHien

Hiện tại diễn đàn của anh chưa ngã ngũ t7 hay CN họp. Khả năng là ngày CN! Nếu như vậy sẵn sàng đón anh em tại NG để off cho có không khí "đồng quê" vào chiều thứ 7!

LeHai85

t7 long và anh tùng bạn gì không .anh hiển bạn không ...nếu được nhất tri t7 nhé anh .ok

mrlingling

Active Member
thứ 7 ok !^^ em về hd không có xe, bác Hải thu xếp cho em ké với nhá^^:p

persie

thứ 7 và CN tuần sau lại phải thi lại.:(:)((. Ko biết có phảithi ko nữa:-??. Phải để đi coi lại lịch đã. Lần này thi ko dc là phải học lại. Có ai học kinh tế ko? đi thi hộ nèo:))