• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Có thể Việt hóa GGheart v1.52 bằng cách dùng Font Creator

Status
Không mở trả lời sau này.

z01222282682

Mời bạn dịch. ;;)

thử cách cảu mình xem có tiến triển gì không Vthien :D
dịch được vài chữ,định vẻ vào font nhưng cái Fontcreator 6.0 chưa có cr@ck nên save không được

Chỉnh sửa cuối:
@CaoMinh171 em xem nhé

Dịch kiểu của AndyCuong sát nghĩa nhưng với vẽ fonts chữ là không thể, vì có những từ cặp trùng lặp

Phải sử dụng qua GGheart thì dịch mới chuẩn, Cài đặt giao diện mà anh dịch là Tim mạch của tôi!?
Ví dụ:
Thay đổi hình nền
Thay đổi chủ đề

Và còn rất nhiều cặp từ tương tự

Làm xong chắc tẩu hỏa nhập ma mất thôi.

Thâm quá Tàu ơi...

Chỉnh sửa cuối:

AndyCuong

Supper Moderators
Dịch kiểu của AndyCuong sát nghĩa nhưng với vẽ fonts chữ là không thể, vì có những từ cặp trùng lặp

Phải sử dụng qua GGheart thì dịch mới chuẩn, Cài đặt giao diện mà anh dịch là Tim mạch của tôi!?
Ví dụ:
Thay đổi hình nền
Thay đổi chủ đề

Và còn rất nhiều cặp từ tương tự:p

Làm xong chắc tẩu hỏa nhập ma mất thôi.

Thâm quá Tàu ơi...

Mod CaoMinh nhờ mình dịch , thì dịch đúng nghĩa , các bạn có thẻ thêm hoặc giảm mà.

vuthientruong

Tinh thần của các mod thật đáng để mọi người khâm phục .ko biết noí gì hơn cá nhân e xin cảm ơn các mod.vì e dung điện thoại ko thank đc xin mod dừng xóa bài của e

giangvungtau

các bạn đừng tranh cải nữa,để mình tìm thầy dịch hết cho ra tiếng việt rùi gửi lên.chắc hơi lâu àh:p

uandi2009

//

thử cách cảu mình xem có tiến triển gì không Vthien :D
dịch được vài chữ,định vẻ vào font nhưng cái Fontcreator 6.0 chưa có cr@ck nên save không được
Bạn có thể nói rõ cách bạn đang lam được ko?

Tiện đây up tạm cho bạn nào thích dùng hàng nóng, bạn nào rảnh làm tiếp nhé.

Đây là mã tìm những chữ đã dịch:

Nếu muốn sửa lại thì cứ mở ttf này ra.
Trong FontCreator> nhấn tổ hợp phím Ctrl+F hoặc nhấp vào biểu tượng hình ống nhòm
Chọn tab Mapping > chọn dòng Windows Unicode BMP (UCS-2)

$51FA > Thoát
$6211 > Thông tin
$684C > Giao diện
$901F > Tùy chọn
$810F > Cài đặt
$5DE7 > Dùng kỹ xảo
$53CB > Chia sẻ bạn bè
$624B > Cài đặt >

http://www.mediafire.com/?zznqgzkymtg

Thangnd31082

Tuyệt hảo! Cần thiết thì chia sẻ để anh em chung tay. Từ "kỹ sảo" sai rồi kìa Thiện!

z01222282682

Bạn có thể nói rõ cách bạn đang lam được ko?

Pm của mình dịch bằng cách sữ dụng mấy kí hiệu thôi
VD: chữ Nhân trong font Heiti ($4EBA) khi đưa kí hiệu $4EBA vào thì nó dịch ra chữ Nhân,thế thôi:p có chỉnh chế độ từ ghép,... nhìu lằm mà chưa test hết

nguyentanbinh

Well-Known Member
Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.