• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cỏ úa s60v3v5-Duylinh27884

dangquy197

ý là bỏ luôn cột sóg hay sao?

Ý em là cái Theme của bản The Dark Knight của e nhờ Radium sửa, nhưng lúc đặt ảnh làm Wallpaper thì vẫn có cái dòng ở trên (chỗ cột pin cột sóng có 1 dải dài màu đen của theme, ko xóa dc, liệu có cách nào xóa dc ko a nhỉ)

E nghĩ bác ấy muốn nó trong suốt chứ k phải xoá hẳn đó a

Đúng là trong suốt :D

Radium

Moderator
Ý em là cái Theme của bản The Dark Knight của e nhờ Radium sửa, nhưng lúc đặt ảnh làm Wallpaper thì vẫn có cái dòng ở trên (chỗ cột pin cột sóng có 1 dải dài màu đen của theme, ko xóa dc, liệu có cách nào xóa dc ko a nhỉ)

Đúng là trong suốt :D

À. Cái vụ đó e nói với bác rồi mà. Hì. Muốn mất thì chỉ có build lại theme. :p

Radium

Moderator
Mở file themepackage.skn chuyển qua tab colour tìm đến entry Unfocused
application title texts đổi sang màu khác

Tưởng e làm chủ đc nó rồi chứ:D

Cái thằng đó nặng quá máy e chịu không nổi. Với lại muốn làm phải chuyển qua svg hết nên hơi nản :D

dangquy197

Cái thằng đó nặng quá máy e chịu không nổi. Với lại muốn làm phải chuyển qua svg hết nên hơi nản :D

Cấu hình máy như thế nào mà cái phần mềm đó cũng ko chạy dc thế đồng chí :D

Radium

Moderator
Cấu hình máy như thế nào mà cái phần mềm đó cũng ko chạy dc thế đồng chí :D

Cài vô vẫn chạy được nhưng chậm lắm, máy core 2 duo, ram 3GB. :D thôi để mình leech bộ icon qua theme Metro revision là được.

wanbeytuananh

Cài vô vẫn chạy được nhưng chậm lắm, máy core 2 duo, ram 3GB. :D thôi để mình leech bộ icon qua theme Metro revision là được.

Laptop à, :)), thế thì hơi cùi thật , mình máy cây mà cũng core2 dual đây

dangquy197

Uk, cảm ơn đồng chí trước :p

Laptop à, :)), thế thì hơi cùi thật , mình máy cây mà cũng core2 dual đây

Máy của mình là máy bàn:
Main: MSI P67A-GD55
CPU: Core I3 2120 3.3 Ghz Sandy Bridge
Ram: DDR3 4GBx2 Corsair Vengeance 1600 Mhz
VGA: Sapphire HD7770 Vapor-X
HDD: Samsung 500 GB
Sound: Creative X-fi SB0460

:D

wanbeytuananh

Uk, cảm ơn đồng chí trước :p

Máy của mình là máy bàn:
Main: MSI P67A-GD55
CPU: Core I3 2120 3.3 Ghz Sandy Bridge
Ram: DDR3 4GBx2 Corsair Vengeance 1600 Mhz
VGA: Sapphire HD7770 Vapor-X
HDD: Samsung 500 GB
Sound: Creative X-fi SB0460

:D

cây này mà chơi game khủng thì sướng phải biết luôn a nhỉ :p

dangquy197

cây này mà chơi game khủng thì sướng phải biết luôn a nhỉ :p

Hè hè, nói chung Game khủng nào hiện nay cũng cày dc tuốt :D Mình đầu tư làm phần mềm với học, xem film nên chắt bóp lâu mới dc như thế :D

Radium

Moderator
Hè hè, nói chung Game khủng nào hiện nay cũng cày dc tuốt :D Mình đầu tư làm phần mềm với học, xem film nên chắt bóp lâu mới dc như thế :D

Nhất bác rồi còn gì ;;) Bác cho e xin UID soft đèn pin của bác cái, vì hiện giờ không chạy bản darknight :D

wanbeytuananh

dàn cây của e mua cách đây 3 năm
Main :G31m-es2c
CPU : core2dual
Ram : 2G
HDD : 320G
Lúc đó cũng là khá tốt so với máy bàn rồi, tiếc là ko mua main G41 với thêm tiền mua VGA nữa, nên game nặng là chào thua luôn :((

dangquy197

Nhất bác rồi còn gì ;;) Bác cho e xin UID soft đèn pin của bác cái, vì hiện giờ không chạy bản darknight :D

UID của nó là e002e145 :D

dàn cây của e mua cách đây 3 năm
Main :G31m-es2c
CPU : core2dual
Ram : 2G
HDD : 320G
Lúc đó cũng là khá tốt so với máy bàn rồi, tiếc là ko mua main G41 với thêm tiền mua VGA nữa, nên game nặng là chào thua luôn :((

Cây của mình cách đây 3 năm cũng như vậy, :D Nhưng giờ phải độ lên để vọc nữa chứ, máy bạn chưa có card VGA rời nên ko chiến dc Game đâu, với lại Main đời cũ rồi, nó là soket 775 nên ko thể nâng cấp được lên cao hơn Core 2 Quad được :D Trong mấy thứ của bạn chỉ có con HDD là tạm chấp nhận được thôi :D