• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cỏ úa s60v3v5-Duylinh27884

wanbeytuananh

UID của nó là e002e145 :D

Cây của mình cách đây 3 năm cũng như vậy, :D Nhưng giờ phải độ lên để vọc nữa chứ, máy bạn chưa có card VGA rời nên ko chiến dc Game đâu, với lại Main đời cũ rồi, nó là soket 775 nên ko thể nâng cấp được lên cao hơn Core 2 Quad được :D Trong mấy thứ của bạn chỉ có con HDD là tạm chấp nhận được thôi :D

Biết là vậy nhưng chẳng có tiền mà thay a ạ, :)). Dùng tạm vì nhu cầu sử dụng của e cũng ko đòi hỏi cấu hình quá cao mà
Mấy bro vào thớt tui spam mấy chuyện ngoài lề ko nha:((
theme e tải về dùng rồi mà anh :D :D

dangquy197

Quảng cáo cho 4rum mà ;;)

Quái sao theme gốc là nhẹ mà bản của Radium lên đến 8 MB thế này :|
Với lại sau khi cài theme này hình như lỗi cái Notification hay sao mà cứ flash xong là vào Setting, add thêm Notifications thì nó ko hiển thị, để cả ngày sau mới thấy lên, rất dị :v

Chỉnh sửa cuối:

Radium

Moderator
Quái sao theme gốc là nhẹ mà bản của Radium lên đến 8 MB thế này :|
Với lại sau khi cài theme này hình như lỗi cái Notification hay sao mà cứ flash xong là vào Setting, add thêm Notifications thì nó ko hiển thị, để cả ngày sau mới thấy lên, rất dị :v

Thì mình chuyển bộ icon đó sang theme khác mà. Theme đó hơi nặng tí :p Mà notification của bác là cái nằm ngoài HS đó hả?

dangquy197

Thì mình chuyển bộ icon đó sang theme khác mà. Theme đó hơi nặng tí :p Mà notification của bác là cái nằm ngoài HS đó hả?

Uk, nặng quá, định cho Qt vào CFW luôn mà tự nhiên cái theme nặng lên đến hơn 8MB nên giờ ko cho Qt vào đấy dc nữa :( Còn cái Notification của mình nằm ngoài HS tự nhiên nó đen ngòm, ko chạy được, phải remove, add, remove, add như mấy lần mới hiển thị được

Radium

Moderator
Uk, nặng quá, định cho Qt vào CFW luôn mà tự nhiên cái theme nặng lên đến hơn 8MB nên giờ ko cho Qt vào đấy dc nữa :( Còn cái Notification của mình nằm ngoài HS tự nhiên nó đen ngòm, ko chạy được, phải remove, add, remove, add như mấy lần mới hiển thị được

Ngộ vậy ta, mình quăng theme đó vào fw k bị lỗi này. Đây nè
Hay do mod noti ta?

dangquy197

Ngộ vậy ta, mình quăng theme đó vào fw k bị lỗi này. Đây nè
Hay do mod noti ta?

Đã kiếm được UID và đang thử lại, nếu lỗi sẽ báo cáo sau :D

Chỉnh sửa cuối: