• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Co0kie's Home Tab v2.0.0 Final & CHTEditor v2.0 Final của Sense v2.5

AnhPheCT

Co0kie.HomeTab_v2.0.0.PublicBeta
và CHTEditor v2.0.PublicBeta_R3
(Cập nhật 28/09/2010)

xcingular8125

cái này hok có widget hình ảnh với khóa máy màn hình ko tắt bấm khóa vài giây thì màn hình lại sáng lên

DucLong

Super V.I.P

Sôi động với android không quên update WM, CHTEditor & Co0kie's Home Tab đã được nâng cấp lên v2.0.0 (beta). Mời các bác xơi

Mọi thông tin có thể xem tại 2 topic
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=792304
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=792303

Phần mềm này đã được giới thiệu ở đây: http://www.pdaviet.net/showthread.p...-và-CHTEditor-v2.0-Beta&p=1401296#post1401296
Tôi sẽ di chuyển chủ đề và gộp vào chủ đề do MOD AnhPhe076 tạo cho phù hợp cấu trúc của diễn đàn.

Chỉnh sửa cuối:

garlic

Đang đánh vật với nó, quen dùng 1.8 rùi cái này thấy mệt thế. Tùy biến nhiều quá loạn hết cả lên..... Cũng nặng nữa thì phải, I8 chạy i ạch..

Dao2nd tìm được cách chỉnh registry tùy biến cái clock ở hometab ko? CHT ở Samsung cứ edit home layout là treo máy.. chỉnh registry loạn lên, hard reset mấy lần vẫn ko chỉnh được Analog, mới chỉ làm mất được Appoinment thôi..

Dao2nd

Dao2nd tìm được cách chỉnh registry tùy biến cái clock ở hometab ko? CHT ở Samsung cứ edit home layout là treo máy.. chỉnh registry loạn lên, hard reset mấy lần vẫn ko chỉnh được Analog, mới chỉ làm mất được Appoinment thôi..

SS không chuẩn như HTC đâu, cái này SS ăn theo thui nên chấp nhận. Lỡ HR rùi, cài rùi nhưng chưa ưng lắm, chắc phải đợi thui. Mình cũng chưa chỉnh đc rygistry còn cái edit layout thì treo lủng lẳng từ bản trước cơ!hii

lungtung

Toggle Swi_Notifi_Misce_
State Indicator cho CHT v2.0

Với bộ Icon của DINIK nhé!!
Minh down về rồi, giải nén ra nó toàn các icon, giờ làm thế nào để thay đổi các bạn ơi. Các bản trước mod đưa là file cab nên chỉ cài là xong :)) giờ không biết làm thế nào.

garlic

Bạn copy tất cả chép đè vào thư mục Windows là được mà... Bác Phê chỉ đóng gói thế này mà ko làm file cab tớ thấy tiện hơn nhìu chứ lị...

lungtung

Bạn copy tất cả chép đè vào thư mục Windows là được mà... Bác Phê chỉ đóng gói thế này mà ko làm file cab tớ thấy tiện hơn nhìu chứ lị...

Mình thấy thế cũng tiện vì thích thay đổi cái nào thì chơi cái đó nhưng lại nghĩ là cần phần mềm icon changer nên đang đi tìm phần mềm đó, đã tìm được 1 bản nhưng không hiểu sao khi changer icon nó toàn báo lỗi

AnhPheCT

Mình thấy thế cũng tiện vì thích thay đổi cái nào thì chơi cái đó nhưng lại nghĩ là cần phần mềm icon changer nên đang đi tìm phần mềm đó, đã tìm được 1 bản nhưng không hiểu sao khi changer icon nó toàn báo lỗi
cái này ko dùng IconChanger thay được đâu! Chép vào thư mục windows\ nhé cho tiện ấy mà!

lungtung

cái này ko dùng IconChanger thay được đâu! Chép vào thư mục windows\ nhé cho tiện ấy mà!
CẢM ƠN mod đã quan tâm, mình chép và win thành công rồi. Tiện đây mod có thể cho mình bản icon changer mới nhất được không

AnhPheCT

CẢM ƠN mod đã quan tâm, mình chép và win thành công rồi. Tiện đây mod có thể cho mình bản icon changer mới nhất được không
Bản mới nhất v2.8b vàp Topic phần mềm free cáci gì cũng có, hoặc tải file kèm:

dienluc510

Thằng này cài đặt vẫn bị lỗi không thể chỉnh phần Pages and levels nếu để mặc đình thì không sao nhưng khi đưa tất cả về 1 trang thì không thấy hiện tab thời tiết và đồng hồ digital nữa, mình đã thử rất nhiều lần với rất nhiều cài đặt levels vẫn vậy, còn nhiều chức năng mà vọc mãi vẫn không biết nó có tác dụng gì. Khó sử dụng quá ..... pà con ai có kinh nghiệm thì chia xẻ đi nha

thanhhdung78

kinh nghiệm là trung thành với 1.8........và chờ thôi bản này khó xài....bấm một hồi loạn cả lên...nên remove lun....lại phải cài lại 1.8 và một số phần khác...

maphin

Làm thế nào để thay đổi các kiểu đồng hồ analog và digital trên CHT, nhờ giúp đỡ ! thanks all!

doquangduc

Well-Known Member
Anh Phê làm thêm 1 cái AP theme final cho CHT 2.0 đi Bác, giống như cái 1.8.5 ý. Thanh Bác.

AnhPheCT

cái này hôm trước thấy Mod đưa lên rồi mà hôm nay anh lại đưa lại à, hay bản nâng cấp nhỉ

Tải về xem đi! Mới làm lại đấy, test nhé! Góp ý các Icons nào để hoàn thiện hơn..............:D