• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÔNG CỤ VIỆT HOÁ PM 5 TRONG 1 V5TH

Hoden

Super V.I.P
Cảm ơn bạn nhiều nha! Bạn ơi! Vậy có nghĩa là mình bung gói sis (bản gốc chưa dịch) rồi lấy tệp*rsc. Còn thao tác xuất tệp resour.Txt trước khi nhập dịch có ý nghĩa gì hả bạn? Khi ấn choose>bản cũ đã việt hóa mình vẫn choose tệp*rsc chứ ko phải tệp resuor. txt vừa xuất đúng ko bạn?mình đang test tính năng này của mobilhex nên muốn hỏi thật kỹ=> tinh thần học hỏi . Cảm ơn bạn lần nữa nha(onl=đt)thanks bạn sau vậy.

thao tác xuất txt là vì xài trên 5800 rất hay bị lỗi màn hình xanh nên xuất txt nó không bị báo lỗi. bản mobihex củ thì hay như vâyg5 còn bản mối mobihex2.0.99 thì không còn bị lỗi như vậy nữa

bạn làm theo đúng thứ tự khi choose , bản gốc ( chưa dịch)>> rsc bản dịch rồi>> rsc mới (bản cần dịch)

llTuyetTinhCocll

Anh có thể nào chiết nó ra riêng cho em 1 cái bàn phím ảo đó đc ko???....bàn phím có số giống hình ý....thanks anh

llTuyetTinhCocll

Bạn tìm "WF Virtual Key" hoặc "Bàn phím ảo" trong box ứng dụng đi ^^

Có tìm rồi....cài đc cái 6 nút ý....(menu left, menu right, 4 nút, ok, call, red...)....nhưng cái đó nó bị chập với ghi chú....( mình xài 2 cái đó 1 lượt vì mấy cái logo nó nằm trong ghi chú )...

darkstorm88

là phần mềm chạy trên nền python nên các bạn cài trên máy hết mình đã tích hợp sẵn Python 1.4.5 và module nên các bạn không cần cài thêm , nếu có báo lỗi cập nhật thì các bạn phải gỡ bỏ bản Python cũ [/B]

Nhưng nếu gỡ bỏ bản python cũ thì những ứng dụng khác chạy trên nền Python sẽ không sài được nữa hả bạn

MinhThang

Manager
là phần mềm chạy trên nền python nên các bạn cài trên máy hết mình đã tích hợp sẵn Python 1.4.5 và module nên các bạn không cần cài thêm , nếu có báo lỗi cập nhật thì các bạn phải gỡ bỏ bản Python cũ [/B]

Nhưng nếu gỡ bỏ bản python cũ thì những ứng dụng khác chạy trên nền Python sẽ không sài được nữa hả bạn

Cũng có thể có pm không chạy được trên Python mới, còn đa phần là chạy được hết đấy bạn.

tatthanhlx

mấy anh cho e hỏi . e muốn đổi tên cái ứng dụng sau khi cài VD: Free-iMS (tên dưới Icon) thành ra cái khác thì phải làm sao mấy a ?

missthuha

ai cho miss xin pm sjêu dịch đc ko?:-|
Miss thiếu cái này nữa thank trướk ;;)

missthuha

5 IN 1 có SD mà bạn.

Hjx mis$ tải về nhưng ko giải nén đc còn càj đặt tất thj kích vô bjểu tượg thj vô ùj lạj out ra :( lên fảj đj tìm từng cáj càj 1 :-/
Ai có làm ơn post lên cho miss jùm thank :-??

vuxuanquynh

Active Member
hoden ơi cho mình xin file công cụ việt hoá pm 5 trong 1file sis nhé.thanks bạn nhé.

llThangll

Cho em xin bộ công cụ việt hóa . Em ko download đc file đính kèm .
Thank các anh .

quangtnhp

E lại dùng siêu dịch.làm đến chỗ dịch từ cần vh xong.e ấn fím trái rồi di chuyển đến lưu.nhưng nó toàn báo lưu thất bại.e rất thích vh mong các a chỉ bảo e vs.thanks nhìu nhìu

thanh1990t

sao cái sisboom của em giờ ko thể nào đóng gói đc. Bung đc nhưng đóng gói ko đc. Em thử gỡ ra và cài đặt lại mà cũng bị như vậy . Lúc đóng gói nó cứ bảo mình kiên nhẫn, em để nó kiên nhẫn từ sáng tới xế trưa mà nó vẫn kiên nhẫn, thằng này lì lợm thật.