• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

COOLCAMERA - PHẦN MỀM HỖ TRỢ CAMERA TRÊN PPC

tdmavth175

soft này quay film giật kinh người kể cả để ở độ phân giải thấp, mới lại ở pm chụp ảnh có sẳn của máy lên đc 1600x1280 thế mà ở soft này chỉ đc 1280x1024 là sao có ai chỉ giúp mình không.Hiện mình đang dùng bản 1.15

humiho

cac bac cho mình hỏi co phần mềm nào dùng cho WM 2003se không máy mình 1.3 nhưng khong dùng được coolcamera
sao lại không được bạn? mình đang xài tốt trên 2003SE đây! cài trên thẻ nhớ luôn đó!!! gởi bạn bản đang xài nè coolcamera 1.15 (lâu lâu up lên cho các mem mới khỏi mất công tìm!!!)8-|

Chỉnh sửa cuối:

giacomini

Phần mềm là để hổ trợ cameras mặc định của máy đẹp hơn, nhiều chức năng hơn. Ví dụ coolcamera sẽ hổ trợ màng hình quay video full màng hình. Còn mặt định thì k có,... và nhiều chứa năng khác nữa.

vosathanh

Công nhận là cái coolcamera xài webcam rõ thật. Quay video cũng rõ hơn, vì hỗ trợ full screen đạt độ phân giải đến 640 x 480 (trong khi mặc định của máy chỉ 176 x 144 là hết ==> chán phèo. Hết muốn quay luôn). CÒn chụp hình thf cứ lấy mặc định của máy mà xài.

connguab

Mình cài cho con Exec xài được 1 thời gian thì màn hình cứ như bị nhiễu màu vậy, sọc caro đủ thứ màu tùm lum tùm la luôn, chán thật, hic hic....có ai biết cách khắc phục k chỉ cho mình với !

ptrithang

mình cài trên o2 steath nó kô dùng được , click vào nó chỉ hiểnthi5 1 màn hình sọc rằn như trên pc bị lổi card VGA vậy đó?

abcviet

đọc đủ cả 38 trang hi vọng có cái gì đó thay đổi cho con ATOM của mình, cuối cùng, nguyễn Y VÂN...không sử dụng được, không có tên trong d/s huhu....

Azumy

đọc đủ cả 38 trang hi vọng có cái gì đó thay đổi cho con ATOM của mình, cuối cùng, nguyễn Y VÂN...không sử dụng được, không có tên trong d/s huhu....

Phần mềm gì cần tìm vậy bro, cứ nói a e giúp được sẽ giúp mà

chandoi000

có bác nào có trương trinh làm Webcam cho con 02IIs ko?em xin với.em tìm cả buổi rồi mà ko thấy.toàn thấy dùng cho camera từ 1.3mp lên ko ahf.chán wa'

connguab

Hiện mình đang dùng bản 1.15, phần mềm này theo mình thấy chỉ hổ trợ chụp hình là đẹp và nhiều tùy chọn hơn mặc định của máy, hỗ trợ quay video full màn hình, đạt độ phân giải đến 640 x 480 nhưng hình ảnh ghi nhận được thì chậm và giật kinh người kể cả để ở độ phân giải thấp nhất ??? Nếu có thể giải quyết được vấn đề này thì quả thật đây là phần mềm GOOD !!!

phucthanh

em thì nghĩ camera ko liên quan gì đến phần mềm cả nhưng lúc sư dụng mấy cía phần mềm mấy pác pro trên thì mới biet phần mềm hỗ trợ quan trọng như thế nào.thank

DarkKnight

Em cũng chưa rõ phần mềm này hỗ trợ tốt thế nào nhưng cứ down về thử xem thế nào.

ducthinhfpt02

sao mình tải về rồi setup nó lại báo ko phải ứng dụng chạy trên win ce là sao vậy. Có bạn nào bị như mình không