• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Core] Blue Angel WinMo 6.5 b 28008 core 1

votrunghanarc

Nhưng mà bạn đang so 1 bản beta và 1 bản final đấy :">

Anyway, nếu bản này ko ổn định, bạn có thể liệt kê những bug bạn tìm được để mình tiếp tục nghiên cứu được ko

Thanks so much :D
Load chuong trinh khong nhanh bang wm6.01 nhung van co the chap nhan duoc, bao thuc va tin nhan chi kieu len mot tieng thoi roi im luon(khong bit phai minh khong biet chinh k nua :D) bao hai minh day tre may lan.Voi lai nhieu chuong trinh khong co nut CLOSE ma minh thi khong co thoi quen dung nut OK tren may nen thay bat tien.:D
Ve giao dien thi minh thay wm6.5 rat dep, ban rom cua ban ve pin thi cung kha tot, may minh neu nghe goi khong khoang 2 ngay. =D>
Minh rat hay dung ban phim kieu Iphone nhung Rom nay minh cai vao mot so chuong trinh nhap phim so(hinh phim 4,5,6) sai. Neu duoc minh huy vong Rom sau ban Add vao Rom ban phim kieu Iphone vi bam rat nhanh.

Edit: Nhớ gõ tiếng Việt có dấu nhé bạn!

Last edited by a moderator:

tebaomang

Load chuong trinh khong nhanh bang wm6.01 nhung van co the chap nhan duoc, bao thuc va tin nhan chi kieu len mot tieng thoi roi im luon(khong bit phai minh khong biet chinh k nua :D) bao hai minh day tre may lan.Voi lai nhieu chuong trinh khong co nut CLOSE ma minh thi khong co thoi quen dung nut OK tren may nen thay bat tien.:D
Ve giao dien thi minh thay wm6.5 rat dep, ban rom cua ban ve pin thi cung kha tot, may minh neu nghe goi khong khoang 2 ngay. =D>
Minh rat hay dung ban phim kieu Iphone nhung Rom nay minh cai vao mot so chuong trinh nhap phim so(hinh phim 4,5,6) sai. Neu duoc minh huy vong Rom sau ban Add vao Rom ban phim kieu Iphone vi bam rat nhanh.

Edit: Nhớ gõ tiếng Việt có dấu nhé bạn!

- Sound: cái này tại bạn ko biết chỉnh rồi ^^
- Một số chương trình cũng quá không thích hợp mới giao diện mới. Thế này bạn đành phải dính với WM 6.5 trở xuống thôi, từ WM 6.5.1 đã chuyển giao diện nên các chương trình cũ (giao diện WM 2003) ko còn phù hợp nữa ^^
- bàn phím kiểu Iphone có nhiều loại và phổ biến, bạn có thể dùng EzInput (của HTC), FingerKeyboard... nhưng nói chung đều nặng :-ss, hi vọng sẽ có ngày nhét đc vô ROM (vì ROM cho BA cũng hơi bị giới hạn ^^)

buonVN

Banned
Cam on cac ban bo cong suc dong gop Rom, minh xai thu 1 tuan roi, nhung moi up lai ban 6.01 v14 cua DVH vi minh cam giac nó khong bang ban Rom 6.01 v14 cua DVH. Minh rong mong cac ban xay dung ban Rom 6.5 moi chay on dinh nhu 6.01 v14 cua DHV.Minh khong co kien thuc cook rom chu khong thi cung lam thu mot cai cho vui.

Pó tay bạn !các bản rom 6.5 cũng được phát triển từ như các bản 6.1 mà ! mình thấy rom của bạn tebaomang cook xài rất chi là ổn định! very good! thanks tebaomang!

tebaomang

Chú ý: các chương trình cũ có giao diện WM 2003 (không sử dụng soft key sẽ ko có nút close, nếu bạn muốn tắt các chương trình này phải dùng phím cứng). Từ bản ROM sau sẽ tích hợp chương trình tắt cho tất cả các chương trình này. Thanks ^^

Stay tune ^^

tebaomang

chucuoi

kiệt tác

Nhìn giới thiệu thấy mà ghiền...làm thế nào để có em nó được đây anh,em đang thử nghiệm up rom và hiện đang xài win 6.5 nhưng thấy bản rom này rất thích!!!!
cho mình xin với nha bro......thank nhiều!!!!!!:-??

tebaomang

Cái lầy dùng để cúng hả lị:D Cúng xong dồi nhớ cho anh em xực nha, ngộ thèm phát chếch dồi đây nè!:))

Không phải là giấu giếm gì mà là đang bí ý tưởng cho cái này =.=" ước gì có chương trình nào nhiều chức năng hơn :-<

hackingtheinbox

mấy ngày ko onlline. giao diện web thay đổi nhiều quá. hình như PV đã lột xác hoàn toàn. trông có vẻ không pro như trước. thay vào đó nhìn cái theme của tebao thì chính xác là của Zune HD rồi đó. chỉ cần thiết kế Slide này cho thông minh và chi tiết một tí thì giao diện Zune HD ko khó chút nào.
Phương pháp làm theme Zune này không khó. Chỉ vào lần phác thảo lên giấy các chức năng và chế độ Slide là làm rất nhanh. Theo mình nên biến đổi một tí. Zune HD cũng giống như media center vừa giống titatium. chỉ có điều titatium là xấu nhất và nặng nề kém hiệu quả nhất.

hvanet

Mấy hôm rồi có việc bận ko vào thăm ae, nay vào thì thấy lạ quá!

xuandung11a2

Well-Known Member
mấy ngày ko onlline. giao diện web thay đổi nhiều quá. hình như PV đã lột xác hoàn toàn. trông có vẻ không pro như trước. thay vào đó nhìn cái theme của tebao thì chính xác là của Zune HD rồi đó. chỉ cần thiết kế Slide này cho thông minh và chi tiết một tí thì giao diện Zune HD ko khó chút nào.
Phương pháp làm theme Zune này không khó. Chỉ vào lần phác thảo lên giấy các chức năng và chế độ Slide là làm rất nhanh. Theo mình nên biến đổi một tí. Zune HD cũng giống như media center vừa giống titatium. chỉ có điều titatium là xấu nhất và nặng nề kém hiệu quả nhất.

Mình thì thấy titanium ngon đấy chứ,chỉ có điều Skin cho nó ít thôi,mặc dù Để Titanium mặc định thì nhìn đơn điệu thật.