• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CorePlayer 1.25 UIQ3.0 FULL

vnyelsea

nhìn thì cũng khá hay đẹp nhưng em đang sài bản 1.2.0_UIQ3 có KKK nhưg sao mỗi lần dô là màn hình nó sáng rực lên..thoát ra thì hết có dùng cái sáng màn hình của CaoHieu nhưng ko hết
chỉ cho em cách coi trên youtube và các trang khác bằng PM này đi,cách dow nữa dùng mà chằng biết j hướng dẫn cụ thề tí nhé..thank
thank bác CongVoi nha

Bản 1.2.5 mới hỗ trợ xem Youtube bạn ạ. Các phiên bản cũ chưa có hỗ trợ tính năng này đâu.
Bạn dùng thử bản mới xem.

calvinklein87

ko dow được ta bác Cong Voi post wa 4share được ko thank
ai chỉ em coi đi và dow nữa thank nhiều

NokuaN70

Well-Known Member
Mình tải về cài bình thường mà bạn, tải lại thử xem sao?
Posted via Mobile Device

saoxathu

Cái này dùng giật hơn cái 1.2 là sao nhỉ, có ai biết chỉnh các thông số cho đỡ giật không

sonnguyen_uiq3

Cnt1909:Chú ý,nên bõ bãn cu~. Rùi cài bãn này vào.hình nhü nó ko cho phép mình cài ďè lên thì phãi.

Caohieu88

mình cài đặt không được, báo lỗi "the package use a protected uid".
Pac nào giúp với
Thks
Máy của bạn chưa cài Cáo biệt phần mềm Unsigned rùi, bạn vào Bài tổng hợp các bài Hackphone để lấy về cài nhé!! PM này là Unsigned mà!

Vitcon321

Coreplayer Chơi 3Gp chán quá .
1 đoạn phim dc quay từ máy nokia mà chơi bằng coreplayer 1.25 cứ bị zựt zựt.lúc đứng lun mới ghê chứ.