• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CorePlayer 1.30 UIQ3.0 FULL by WL&Alien (11/12)

Status
Không mở trả lời sau này.

CongVoi

Super V.I.P
Các Mod " tranh " nhau ... làm việc ... các thành viên trong UIQ .. " sướng " ..=D> ... chỉ tiếc hệ điều hành UIQ đã ngừng lại , không phát triển nữa ...:( ...
... Hồi chiều em mới mua vài tắm vé số ... hy vọng trúng " bèo bèo " thôi ... đủ tặng các Mod mỗi bạn một chú Sony X1 ... để tiếp tục " cống hiến " ...:)...

Hơ hơ.Người ta dừng mặc người ta.Mình cứ tiến là việc của mình,Cửa này đóng thì mình mở của khác đi >:)

thaiminh40

Hôm qua hý hoáy với cái code cũ của 1.25 vào 1.30 kết quả nó báo sai id. Hôm nay vào thì thấy bản full. Thật là không biết nói gì nữa.Vì mừng quá =))

Caohieu88

Xin lỗi spam một tý, nhưng thấy một số anh em chưa biết về vụ KKK cho KPD 3.0 & Pro miễn phí nên mình xin thông báo ở đây: Đang còn rất nhiều KKK nữa, anh em mau vào đăng ký nhé, điều kiện duy nhất là post được từ 100 bài trở lên và nếu OK sẽ được tặng vào ngày 12/1/2009: http://pdaviet.net/showthread.php?t=40926&page=3

thaiminh40

Buồn quá đi cái KPD 3.0 này mình mua rồi :( Ơ mà bác Caohieu88 khuyến khích AE xì pam cho đủ 100 bài à? =))

Caohieu88

Buồn quá đi cái KPD 3.0 này mình mua rồi :( Ơ mà bác Caohieu88 khuyến khích AE xì pam cho đủ 100 bài à? =))

Thế bạn đã có bản Pro chưa ;;) , đang còn khoảng 5-6 KKK cho bản Pro nữa đó, mau bạn nhé! Mình cũng mua bản 3.0 rồi, đang định up lên Pro thì lại có Free, là SV nên cứ có Free là khoái!

thaiminh40

Thế bạn đã có bản Pro chưa ;;) , đang còn khoảng 5-6 KKK cho bản Pro nữa đó, mau bạn nhé!

Có rồi bác ơi.Khi nâng cấp lên Thì nó yêu cầu mua thêm 3tin nữa =45000đ Chỉ ưu tiên cho người sử dụng cũ là vậy đấy.Hic xem như đãi tác giả KPD pro chầu cafe vậy :))

bkboy

Cài lần đầu k được phát hiện chưa gỡ bản cũ, giờ thì ngon rồi, thanks các bạn nhiều nhé!!!

lucky000

UIQ3 càng ngày càng hay, càng dùng càng thích,càng vọc càng mê, phần mềm pro, phần cứng ổn định ,cộng đồng đoàn kết chung sức cùng xây,cho UQ3 càng thêm hoành tráng,thêm nhiều mod mới ,với nhiều soft hay,lại có CongVoi nhiệt tình chỉ giáo!:D
p/s everybody: ai có cảm hứng viết tiếp hộ mình với,hết vốn rồi:D

tri_etech2008

Hay quá, CorePlayer 1.30 UIQ3.0 full này sử dụng thích phải biết, hình ảnh đã được khắc phục không còn bị vỡ hình nữa. UIQ3 thật tuyệt vời

sonnguyen_uiq3

Mình nhờ anh em nào có core1.3 đã mua key xài,test hộ mình bản 1.3full này xem có phải hàng xịn ko nhé.mình bị bọn nga chơi tối hôm qua tới bây giờ vẫn còn đau.mình cài vào chỉ thấy thay đổi được cái phần about,mà phần này cũng dễ thay đổi mà,chỉ cần thay cái skin là được.nói chung cũng còn nghi ngờ lắm,nên mới nhờ anh em tét sâu vào bên trong xem có phải ko.do mình chuaq có wifi để test.cám ơn anh em nhiều

Caohieu88

Mình ko nắm rõ lĩnh vực Multi này, nhưng thấy bản này theo máy khoảng hơn 2Mb, còn bản 1.25 chỉ khoảng 1.83 - 1.88 Mb, nên mình tin là bản 1.30 thật.Trong UIQ thì họ cũng là những người nổi tiếng mà, lừa chúng ta cũng đâu được cái gì đúng ko bạn :D

sonnguyen_uiq3

Đúng rồi ở PV mình thì mình rất tin tưởng,anh em PV mình thì khỏi chê rồi,rất năng động và sáng tạo.nhưng mình sợ bọn nga kìa.chắc cũng phải nhờ bác dõnganh kiểm định hộ.bác ấy đã có mua key sử dụng thì phải.

Son_Do

Well-Known Member
Mình nhờ anh em nào có core1.3 đã mua key xài,test hộ mình bản 1.3full này xem có phải hàng xịn ko nhé.mình bị bọn nga chơi tối hôm qua tới bây giờ vẫn còn đau.mình cài vào chỉ thấy thay đổi được cái phần about,mà phần này cũng dễ thay đổi mà,chỉ cần thay cái skin là được.nói chung cũng còn nghi ngờ lắm,nên mới nhờ anh em tét sâu vào bên trong xem có phải ko.do mình chuaq có wifi để test.cám ơn anh em nhiều

Bạn có mua MMMM của bọn Nga cho bản 1.30 này không đấy??? Nếu không thì mình nghĩ cũng chỉ đau cái màn hình máy vì bị bạn chọt gỡ ra rồi cài vào thôi.:)):)):))

Caohieu88

Bạn có mua MMMM của bọn Nga cho bản 1.30 này không đấy??? Nếu không thì mình nghĩ cũng chỉ đau cái màn hình máy vì bị bạn chọt gỡ ra rồi cài vào thôi.:)):)):))

hic. em ko hiểu anh Sơn nói gì cả :((

CongVoi

Super V.I.P
Đúng rồi ở PV mình thì mình rất tin tưởng,anh em PV mình thì khỏi chê rồi,rất năng động và sáng tạo.nhưng mình sợ bọn nga kìa.chắc cũng phải nhờ bác dõnganh kiểm định hộ.bác ấy đã có mua key sử dụng thì phải.

Hehe bạn đa nghi quá.Bạn này là bản chính thức rồi đấy.Cả thế giới ai cũng đang dùng.Ở bên china đang HOT như gì đây này.;)

Status
Không mở trả lời sau này.