• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CorePlayer v1.25 (4690) !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

lamquangtu

Chẳng thấy hồi âm nào từ bác chủ topic cả, thế là hết hy vọng về kkk free rồi. Hic

lephucquangtri

Imei của mình đây. 35959300-961783-9
(không biết có phải người đầu tiên không?:p )

Cho hỏi chẳng lẽ P1i thì xài code chung, còn P990i thì xài code riêng hả ?
Vậy bạn có KI-ZEN của nó hả ? sao không share luôn cho mọi người đi.
Nếu được vậy thì hay quá.

Cám ơn nhiều.

Anh Tai thu code 1 trong 2 code nay xem :
CF6X1Z-QE2TJK-0QD9S6-NKC05S-EK6S11
CF6X1Z-QE2TJK-0QD9S6-K4HG40-MMO41

thangzyx

mong chờ cái key zen thôi.
món này khó lắm bạn cố gắng nhé.
cám ơn nhiều.
à xin lỗi tôi thấy gì cũng thử hêt rồi chả được(990)

thangzyx

xin nói với mọi người là tôi dùng cỏeplaye này xem ngon tất cả những phim có thể copy vào máy.

supperhero_uss

đây là phiên bản mới nhất của nó . cho phép load phim khi xem online

với phiên bản này nó xem phim mược mà hơn . không kén phim . *.avi SmartMoive xem được nó xem được.
lephucquangtri ơi bạn cho mình cái crack đi hihi.thanks!!IMEI;35703301-322171-8

at007

Một bạn bên tinhte đã bỏ tiền túi ra mua để rồi..............
mình đã dùng bản 1.2.5 rồi nhưng cũng không đọc được file*WMV,FLV chỉ hổ trợ thêm xem trên YOUTUBE ngay chính coreplayer thôi. Cũng giống như Fring bản 3.30 vậy thôi! Hối hận vì đã mua tới 24,95 USD.

báo cáo với anh em,thằng coreplayer 1.25 này ko chơi được định dạng video WMVFLV,có nghĩa là không chơi trực tiếp được nếu copy file có định dạng trên vào máy rồi mở,nó chỉ hổ trợ xem youtube wa web thôi,mà cái này cần quái gì nó mới coi được ở youtube chứ....bản thân P990i coi được rồi.....chỉ cần sóng wifi mạnh là coi ok,mình đã test cái này trên P9 của mình rồi coi được 100% nhá,vậy anh em có muốn dùng nó nữa ko,mình thì trung thành với Powermovie vừa chơi được Mp4Avi^^

coi clip P990i coi video tren youtube bằng Opera mặc định của máy: Click Here

Chỉnh sửa cuối:

rockmeout

bản thân P990i coi được rồi.....chỉ cần sóng wifi mạnh là coi ok

Xin lỗi mod vì câu hỏi khác chủ đề nhưng sao mình không coi được nhỉ, dù dùng wifi ở nhà, chạy vù vù. Có cần chỉnh thiết lập gì không at007 ơi???:-/

at007

Xin lỗi mod vì câu hỏi khác chủ đề nhưng sao mình không coi được nhỉ, dù dùng wifi ở nhà, chạy vù vù. Có cần chỉnh thiết lập gì không at007 ơi???:-/

không cần thiết lập gì hết bạn ơi,lúc đầu nhà mình cũng có wifi,mình scan hiện 3 vạch,thậm chí mình đem con P9 của mình tới A_point luôn nhưng vẫn coi không được:-/,nhưng khi mình vào khách sạn lại vào coi video trên youtube được:-??,mình nghĩ chắc là do tốc độ đường truyền nữa,gói cước mình sử dụng Easy chỉ có 250k/1 Tháng còn khách sạn nơi ông già mình làm việc xài gói mega pro 2chai/1 tháng,ở nhà đôi khi vào youtube bằng PC coi video cũng khó khăn giật tùm lum a`:D

at007

xin nói với mọi người là tôi dùng cỏeplaye này xem ngon tất cả những phim có thể copy vào máy.

thử định dạng FLV or WMV đi bạn nếu được cho vài cái nhình nhá;;)

buihung192

Đau đầu về vụ key cho P1i thật. Nhập key nó cứ báo lỗi invalide key hoài à bác chủ topic share key khẩn chương choanh em chứ để tình trạng này bức xúc quá. THnks bác trước nha.

doananhtai

Anh Tai thu code 1 trong 2 code nay xem :
CF6X1Z-QE2TJK-0QD9S6-NKC05S-EK6S11
CF6X1Z-QE2TJK-0QD9S6-K4HG40-MMO41

Oa.. Quá tuyệt bạn lephucquangtri ơi.

Code thứ nhất mình đã đăng ký thành công
Thử luôn code thứ hai thì "invalid code..."

Vậy là công thức tính của bạn là thành công trên cả tuyệt vời rồi.
Hy vọng bạn share cho mọi người để tất cả cùng vui.

Một lần nữa cám ơn bạn nhiều
Đoàn Anh Tài.

at007

Oa.. Quá tuyệt bạn lephucquangtri ơi.

Code thứ nhất mình đã đăng ký thành công
Thử luôn code thứ hai thì "invalid code..."

Vậy là công thức tính của bạn là thành công trên cả tuyệt vời rồi.
Hy vọng bạn share cho mọi người để tất cả cùng vui.

Một lần nữa cám ơn bạn nhiều
Đoàn Anh Tài.

anh Tài luôn tiện test thử vụ wmv và Flv luôn đi anh,cho nó ra ngô ra khoai,thank anh

rockmeout

007 nhầm rồi tôi vẫn dùng 1.20 mà đã làm gì có 1.25 (hy vọng một ngày 0xa)

Ặc đang nói chuyện về 1.25 mà bạn tương cho 1 câu như thế thì ai biết bạn đang dùng cái gì, lần sau nói rõ chút nghe bạn

doananhtai

anh Tài luôn tiện test thử vụ wmv và Flv luôn đi anh,cho nó ra ngô ra khoai,thank anh

coreplayer 1.2.5 không đọc được Flv và wmv

Đã vào trang của coreplayer tìm đọc:

Flv - không hỗ trợ

wmv - thì coreplayer có hỗ trợ nhưng NGOẠI TRỪ "PALM" và "SYMBIAN" :((

:))

rockmeout

Nhưng tại sao vào youtube thì đọc được trong khi youtube là định dạng flv hà anh Tài? Em ko hiểu cái này lắm.
Nếu không được thì em cứ dùng 1.2 là ngon rồi. Tưởng đọc được thì down trên Youtube về đỡ phải convert, đằng này không đọc được thì chả có ý nghĩa gì nữa

Status
Không mở trả lời sau này.