• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cuộc thi Hoa khôi của PDAVIET

Theo bạn trong những thành viên sau đây. Ai là người đẹp nhất?

• Total voters
    52
Status
Không mở trả lời sau này.

Vietvnn

Super V.I.P
Không biết Admin và Man có đồng ý tài trợ không nào? Cả 2 công ty lô đề và cá độ nữa. Nếu có ý kiến thì mình sẽ sửa lại luật của cuộc thi ngay. :D

Ngay từ bây giờ ai muốn được vào danh sách thì hãy đăng ký đi nào. :D
ku Châu ơi, tiền nhiều mà ko biết làm gì:)) ..... nên a muốn đăng ký đồng tài trợ giải thưởng thì đăng ký ở đâu. :D :p

yingzhou

ku Châu ơi, tiền nhiều mà ko biết làm gì:)) ..... nên a muốn đăng ký đồng tài trợ giải thưởng thì đăng ký ở đâu. :D :p

Anh cứ ghi ra ngay trong chủ đề này. Mình sẽ lập danh sách lun những nhà tài trợ giải thưởng. :D

Rút lại ngày 10-2 hết hạn nộp hồ sơ dự thi của các thí sinh nha. :))

tanlinhub

Super V.I.P
Bây giờ mình sẽ bắt đầu lên danh sách các ứng cử viên vậy. :DYuri1992 tham gia cùng hông? :D
Đề nghị các nhà tài trợ nhiều nhiều một chút. Vì đây là giai đoạn năm mới nên tiền thưởng sẽ khá cao đây. Mức thưởng dự định sẽ trên 3000 cho giải nhất :D

tanlinhub sẽ có phần thưởng riêng cho thí sinh đạt Danh hiệu Hoa khôi (nữ) 200 PVD, thí sinh đạt Á khôi 1 (nữ) 100 PVD. =D>

Chúc các thí sinh nữ may mắn

BatKid

Super V.I.P
Công Tý Cá Độ Tặng Nữ Xinh 500 PVD và Nam Đẹp 500 PDV (tài trợ thế mới gọi là tài trợ chứ)

ĐK duy nhất: Chứ ký phải gắn link vào box cá độ :p

Utxd

Công Tý Cá Độ Tặng Nữ Xinh 500 PVD và Nam Đẹp 500 PDV (tài trợ thế mới gọi là tài trợ chứ)

ĐK duy nhất: Chứ ký phải gắn link vào box cá độ :p

Công ty Lô đề cũng tài trợ đồng mức này :D

Phoenix

Châu bắt đầu lên danh sách và thông báo thể lệ và luật thi, công bố giải thưởng và tên các nhà tài trợ nữa nhé!

Hungpdahl

Well-Known Member
Yingzhou ơi.Mình xin tài trợ cho cuộc thi hoa khôi.Nữ xinh 200PDV,Nam đẹp 200PDV.

Vietvnn

Super V.I.P
Anh cứ ghi ra ngay trong chủ đề này. Mình sẽ lập danh sách lun những nhà tài trợ giải thưởng. :D

Rút lại ngày 10-2 hết hạn nộp hồ sơ dự thi của các thí sinh nha. :))
mấy cty cá độ với lô đề tài trợ yếu thế.
Cá nhân tớ tài trợ Nữ hoa khôi 600PVD, á khôi 200PVD....... =D> =D> =D>

yingzhou

whow. Anh Việt chơi sang nhỉ. Tài trợ là phải như thế chứ. HeHe. Như vậy thì tiền thửơng sẽ rất cao đấy. sao chưa thấy ai đăng ký dự thi thế.

Nam đẹp và Nữ xinh khỏang: 4000 PVD trở lên.

BatKid

Super V.I.P
ấy, chưa xong đâu các thí sinh :)), nếu thí sinh nào trong SG thắng giải nhất sẽ được miễn 50% tiền off (cái nì tiền thiệt à nha), có quyền tham gia cá độ với kèo cực thơm (ăn 10/10) và miễn cho khoản donate trước trận đấu (nếu thắng Bk donate tiền, thua thì Bk tự lấy tiền :)) ), tặng thêm 1 item đt tùy thích (cái này dành cho mọi miền :D ) ...

SG ui, cố lên, tài trợ quá hấp dẫn đó, ĐK rất đơn giản :p : Chứ ký phải gắn link vào box cá độ (có giá trị trong 1 năm)

Utxd

whow. Anh Việt chơi sang nhỉ. Tài trợ là phải như thế chứ. HeHe. Như vậy thì tiền thửơng sẽ rất cao đấy. sao chưa thấy ai đăng ký dự thi thế.

Nam đẹp và Nữ xinh khỏang: 4000 PVD trở lên.

Sang gì, BTC cẩn thận với Mod Vietvnn nhá, chỉ tài trợ cho giải nữ =))

Tom_codon

Super V.I.P
Tom tài trợ 2 người đoạt giải nam đẹp trai 500PVD , cô gái xinh 1000PVD.Chơi trội luôn.Các bác nhà giàu mà tài trợ ít quá (^_^)

Babyblue

hơ hơ Tom_codon chắc chắn giật giải Nam đẹp trai rồi, thì cũng 4000 PV chứ ít gì....giờ bỏ 1000 cho giải nữ thì nhằm nhò chi hen !

Tom_codon

Super V.I.P
Trời BabyBlue nói gì vậy :(( :(( :((
Tom chưa đăng kí chơi mà.Đang ủng hộ cuộc thi mà.:p :p :p

Babyblue

Trời BabyBlue nói gì vậy :(( :(( :((
Tom chưa đăng kí chơi mà.Đang ủng hộ cuộc thi mà.:p :p :p

haha thì cũng có tên Tom _codon trong danh sách rùi nè.;;) :O :O
Thay mặt các thí sinh tham gia, chân thành cảm ơn Tom_codon đã đóng góp ủng hộ.:p :p =D> =D> =D>

Olivia

Tình hình ít người tham dự quá đi í...? Mọi người tham dự đi cho vui nè! em là mem mới nhg mạn phép tham gia cổ vũ phong trào chút, mọi người Vote cho em nha! ;) :p :p :p
Thanks nhiu nhiu...! ;;) ;;) ;;)

Tên : Trần Thị Hồng Nhung
SN : 07/10/1985
Nghề nghiệp : Sinh viên

Utxd

Ai bảo PV toàn nam nhi, nữ nhi cũng nhiều và xinh kém gì ai đâu nào :D

izepck

Tình hình ít người tham dự quá đi í...? Mọi người tham dự đi cho vui nè! em là mem mới nhg mạn phép tham gia cổ vũ phong trào chút, mọi người Vote cho em nha! ;) :p :p :p
Thanks nhiu nhiu...! ;;) ;;) ;;)

Tên : Trần Thị Hồng Nhung
SN : 07/10/1985
Nghề nghiệp : Sinh viên
QUOTE]
hơ hơ , bây giờ mới thấy đúng tên gọi của cuộc thi !

Chỉnh sửa cuối:

Yuri1992

Hix hix em chả có cái ảnh nào mà tham gia.Em cho ảnh chị gái em lên được hông???Trong máy tính này ảnh của em thì chả có nhưng mừ ảnh chị ý thì quá nhiều :) Nếu được giải thì em tiêu tiền thưởng hộ chị ý cũng không vấn đề j :p

Status
Không mở trả lời sau này.