• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cuộc thi Hoa khôi của PDAVIET

Theo bạn trong những thành viên sau đây. Ai là người đẹp nhất?

• Total voters
    52
Status
Không mở trả lời sau này.

Tom_codon

Super V.I.P
Hix hix em chả có cái ảnh nào mà tham gia.Em cho ảnh chị gái em lên được hông???Trong máy tính này ảnh của em thì chả có nhưng mừ ảnh chị ý thì quá nhiều :) Nếu được giải thì em tiêu tiền thưởng hộ chị ý cũng không vấn đề j :p

Trời đây là cuộc thi của các thành viên pdaviet mà.Bạn phải gửi anh của bạn chứ.Gửi anh chị hoặc anh làm sao được.:| :| :|

Yuri1992

Nhưng mừ chị của em là thành viên của MF trước kia .Cái đấy là tiền thân của pdaviet đấy admin nhỉ.Có ai còn nhớ chị trang_vn của em không zậy :D

Tom_codon

Super V.I.P
Nhưng mừ chị của em là thành viên của MF trước kia .Cái đấy là tiền thân của pdaviet đấy admin nhỉ.Có ai còn nhớ chị trang_vn của em không zậy :D

Hì.Tom không biết.Vì MF có 30.000 thành viên mà.Bảo chị trang reg nick pdaviet thì chị trang thi bình thường Tom cổ vũ hết mình =D> =D> =D>

bbcat

Thí sinh số Báo danh 4:

bbcat
Thông tin lý lịch:
Tên: Phương Anh
Ngày sinh: 16-10-1987
Địa chỉ: Tân Bình, TPHCM
Nghề nghiệp: Mồ côi... chồng

Hình ảnh:

attachment.php

--------------------------------------------------------------------​

Em mồ côi chồng hồi nào :((​

Utxd

Tình hình ít người tham dự quá đi í...? Mọi người tham dự đi cho vui nè! em là mem mới nhg mạn phép tham gia cổ vũ phong trào chút, mọi người Vote cho em nha! ;) :p :p :p
Thanks nhiu nhiu...! ;;) ;;) ;;)

Tên : Trần Thị Hồng Nhung
SN : 07/10/1985
Nghề nghiệp : Sinh viên

BTC xem lại nick này, hồ sơ đăng ký là Man :-??

Olivia

BTC xem lại nick này, hồ sơ đăng ký là Man :-??

Trời ! Net nhà em bị làm sao í...? Rõ ràng em chọn Nữ mùh...hic hic! bjo Upteam nói em mới bit, nếu ko, chắc cũng ko bít j lun...hic hic! nhg mùh em la girl thật 100% đấy nha! :D Sozi vì nhầm nhọt, mong mọi ng thông cảm!
Mọi ng vào tham dự thi đi cho zui ze nào! mại zô mại zô =D> =D> =D>

yingzhou

[/CENTER]
Em mồ côi chồng hồi nào :((​

Hình như hôm bữa em ghi thế mà. :p Mem nữ đăng ký thi quá trời mà mem Nam hình như yếu thế rồi thì phải. Chưa thấy ai mới nữa cả. :))

Mai offline rồi. Sẽ thảo luận quy định thi sau.

bbcat có đi offline chung với tụi anh hông?

AnhTu

Super V.I.P
Nếu bbcat không chê TranBep xin dâng hiến trọn cái thân già này cho e.

Nhiễu quá :p đâu đến lượt bẹp :p Cái chủ đề này chuẩn bị thành chỗ spam roài, chuẩn bị làm cái vote mới là được roài.

kipkip

He he ,có lẽ cô bé bbcat này giật giải mất rồi.Em cũng phải ủng hộ 1 phiếu cho pé mới đc.Các bác cẩn thận kẻo anh em lại uýnh nhau vì sắc đó nhe:D :)) :D

rickielam

theo tình hình cho thấy dự đoán 98% là bbcat đoạt giải nữ xinh gái rồi.:p
Anh cũng sẽ vote cho pé 1 phiếu luôn nè. ;)
p/s: Có ai tổ chức cuộc thi ăn theo : Đặt cược người thắng giải không nhỉ?.;;) keke. Nghèo wá, định làm 1 vố cho thành triệu phú luôn :D

quyduc84

cho e tham gia với
họ tên : Lý Hoài Nam
ngày sinh 20.02.90
email :quyduc84@yahoo.com
16 tuổi

Chỉnh sửa cuối:

yingzhou

Đề nghị ai đăng ký thì cho biết số dt lun. Có gì còn kiểm chứng chứ. :D Tình hình này là có nhiều người lấy hình hông phải của mình thì nguy. Và thể lệ thì vẫn phải đóng tiền để có thể tham gia dự thi. Chứ cho đăng ký ko thế này thì khó mà biết được ai thật ai giả. :D

Mai sẽ kết lại những ai đăng ký tham gia hen. :D Hiện mới có chừng 8 thí sinh thui à. :D Cố lên 10 thí sinh nào. Thêm vài mem nữ nữa coi nào.

AnhTu kêu em gái tham gia đi chứ. :))

longnhi88

Ặc ặc bố quyduc này nhìn già khọm mà kêu 16 tuổi,nhìn mặt dê xồm quá đi =)).

Nếu 16 tuổi thì chào các anh 1 câu đi nào

HamiNguyen

Hami ủng hộ BBcat còn các bạn cũng hãy ủng hộ bbcat nha để vơi đi nổi bùn của nàng:)

kiepngheo

ựa! ko đủ tiền đăng ký T_T Bác nào đầu tư cho em cái nào, đầu tư có lãi nè ;))

HamiNguyen

Ặc ặc bố quyduc này nhìn già khọm mà kêu 16 tuổi,nhìn mặt dê xồm quá đi =)).

Nếu 16 tuổi thì chào các anh 1 câu đi nào
Bạn này chắc ghi ngược rùi 61 chứ không phải 16 đâu :)) =))
Tết nhất giỡn chút cho vui :D

magicQ

em cũng mạn phép đồng ý là anh quyduc hình như ghi lộn năm sinh chắc em nghỉ là 20/02/09 (em giỡn chút :p )

longnhi88

Mạn phép BTC được phong cho quyduc84 danh hiệu ế hậu PV năm 2007

Anh em cho 1 tràng pháo tay nào=D> =D> =D> =D> =D> =D>

Status
Không mở trả lời sau này.