• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cuộc thi Hoa khôi của PDAVIET

Theo bạn trong những thành viên sau đây. Ai là người đẹp nhất?

• Total voters
    52
Status
Không mở trả lời sau này.

Tom_codon

Super V.I.P
theo tình hình cho thấy dự đoán 98% là bbcat đoạt giải nữ xinh gái rồi.:p
Anh cũng sẽ vote cho pé 1 phiếu luôn nè. ;)
p/s: Có ai tổ chức cuộc thi ăn theo : Đặt cược người thắng giải không nhỉ?.;;) keke. Nghèo wá, định làm 1 vố cho thành triệu phú luôn :D

Tình hình là chưa thi thật các bác cứ đoán già đoán non làm gì ???
BBcat chưa chắc đã là quán quân vì còn Olivia nữa kìa.Các bác xem kĩ hãy vote nha.Kéo vote xong lại 8-| 8-| 8-| thì chít.
Riêng em ko vote cho BBcat can tội nói xấu cán bộ. :p :p :p

NguyenDucDung

đọc bài của longnhi88 và HamiNguyen thấy vui quá =)) mình cũng tán thành với ý kiến của 2 người =))
ai cũng 16 tuổi ma thế này thì...khó nói quá T___T

Phoenix

Mình cũng sẽ vote một phiếu cho bbcat nhưng phải đợi đến ngày cuộc thi chính thức bắt đầu cơ.
PS: tình hình này thì bbcat chắc giật giải mất, có ai dám làm đối thủ trực tiếp của bbcat không nhỉ?

longnhi88

Mình cũng sẽ vote một phiếu cho bbcat nhưng phải đợi đến ngày cuộc thi chính thức bắt đầu cơ.
PS: tình hình này thì bbcat chắc giật giải mất, có ai dám làm đối thủ trực tiếp của bbcat không nhỉ?

Có lẽ có tom_codon :))

Vietvnn

Super V.I.P
Đề nghị các thí sinh dự thi gữi ảnh chụp mới nhất và toàn thân nhé, :D không nên gữi ảnh chỉ chụp mặt không đâu... phải có số đo về chiều cao, cân nặng cụ thể ..... và một số số đo khác nếu có thể để khán gia có sự lừa chọn chính xác hơn... =D> =D> =D> :p

agassi

Đề nghị các thí sinh dự thi gữi ảnh chụp mới nhất và toàn thân nhé, :D không nên gữi ảnh chỉ chụp mặt không đâu... phải có số đo về chiều cao, cân nặng cụ thể ..... và một số số đo khác nếu có thể để khán gia có sự lừa chọn chính xác hơn... =D> =D> =D> :p

Mod ơi chắc phải thêm hình áo tắm nữa cho nó "bờ rồ" :O =))

Tom_codon

Super V.I.P
Có lẽ có tom_codon :))

Longnhi88 bị ấm đầu rồi à ???
Tom mà đi giật giải với con gái ??:O :O :O
Cuộc thi có 2 giải cơ mà.Một của con trai một của con gái.Sao tự nhiên cho Tom sang con gái thế ???:(( :(( :((
Khéo longnhi88 bị "2fi" rồi =)) =)) =))

Phoenix

Longnhi88 bị ấm đầu rồi à ???
Tom mà đi giật giải với con gái ??:O :O :O
Cuộc thi có 2 giải cơ mà.Một của con trai một của con gái.Sao tự nhiên cho Tom sang con gái thế ???:(( :(( :((
Khéo longnhi88 bị "2fi" rồi =)) =)) =))

Tất nhiên cuộc thi có 2 giải rồi nhưng mà longnhi nói Tom là đối thủ trực tiếp cũng đúng mà (đây là 2 ứng viên sáng giá nhất rồi còn gì):)) =))
@longnhi88: Còn chú nữa đấy, sao không tự vote cho mình đi hả Hiếu???:-?

zin mà cũng dám đi thi à. ko xin phép gì hết ta giết. haha
to: Tom_codon sao ko dể vợ đi thi hả, xấu tính.

Chỉnh sửa cuối:

Tom_codon

Super V.I.P
zin mà cũng dám đi thi à. ko xin phép gì hết ta giết. haha
to: Tom_codon sao ko dể vợ đi thi hả, xấu tính.

Ơ Vợ nào anh Vũ :O :O :O
Nói thế này thì Tom ế rồi.:(( :(( :((
Đang đi thi để tuyển bạn gái thì tự nhiên vợ con nào vào đây đấy :| :| :|

Status
Không mở trả lời sau này.