• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cydia] iSteamy - Phần mềm dành cho X-Men trên 18 và dưới 70

BruceNguyen

Bạn hugononamee đâu cần add source http://xsellize.com/cydia/ để cài isteamy đâu.Bạn add source http://repo.codegenocide.com/cydia về bạn nhấp vào source này thì có isteamy 3.3 bản mới nhất đó,sau đó cài đặt mà thôi.Rồi bạn làm theo chỉ dẫn này http://pdaviet.net/showpost.php?p=530061&postcount=58 sau đó bạn vào isteamy rồi làm các thao tác giống trong hình nèh bác :

lúc này bạn hãy đánh 5 con số bạn thix,rồi nó sẽ hiện ra như vậy

bạn way lại vào isteamy để thưởng thức mà thôi>:)>:)>:)
Cái này là mình học đc trong topic này nha chứ hok phải mình ngĩ ra đâu:D,mình tóm lại để bạn dễ làm mà thôi:p

em đã làm các bước như pác hướng dẫn ban đầu rồi như sau khi install và chép đè file qua SSH, em mở soft thì bị đứng ở màn hình ngoài rồi bị văng ra ngoài luôn. các bác biết hướng dẫn em với

XuanTruong

Super V.I.P
Pác Trường ơi, phiên bản 3.5 sau khi install em vẫn làm theo các bước như phiên bản 3.3 phải không vậy bác ????

Chưa được đâu? Nếu làm theo các bước như bản 3.3 là trở thành 3.3 đó!:)):)):))

BruceNguyen

Chưa được đâu? Nếu làm theo các bước như bản 3.3 là trở thành 3.3 đó!:)):)):))

nhưng em đã làm như các bước ở trên nhưng chỉ vào được màn hình ngoài thui là sao vậy bác. đâu có vô trong được mà đăng ký như hình hướng dẫn đâu

nhatkhanhtran

isteamy 3.5 register làm sao vậy anh Trường, làm giống như bước trên nó hiện ra invalid registration cpde ko à, giúp em với! Thank anh Trường nhiều...!

XuanTruong

Super V.I.P
isteamy 3.5 register làm sao vậy anh Trường, làm giống như bước trên nó hiện ra invalid registration cpde ko à, giúp em với! Thank anh Trường nhiều...!

Không thảo luận nhiều về vấn đề này trên PV! Chịu khó tìm kiếm sẽ thấy!;;):D

ti-toe

haha đã cài đặt xong và đang thưởng thức thanks các bác lém lém :))

gale_vn

Bản 3.5 nhập code bất kỳ thì nó ko chấp nhận ~~~~~~~~ có bạn nào biết cách res ko xin giúp đỡ !!!

hoalc

help em em là lính mới em cài các kiểu mà nó vẫn cứ báo can not open ! :(( ae giúp em với em cực gà luôn

ThAngNgO_

help em em là lính mới em cài các kiểu mà nó vẫn cứ báo can not open ! :(( ae giúp em với em cực gà luôn

từ hôm qua đến giờ đang có lỗi, các bạn ko chỉnh gì thêm, có gì thay đổi sẽ thông báo :D

december_09th

ờ cũng hay ho phết. nhưng cho e hỏi phát là có sòt nào để load mấy cái film ở isteamy về kô? e click vào download và toàn bi kíck tung đít. T____T

XuanTruong

Super V.I.P
ờ cũng hay ho phết. nhưng cho e hỏi phát là có sòt nào để load mấy cái film ở isteamy về kô? e click vào download và toàn bi kíck tung đít. T____T

Cài trên Source Xsellize đã được xử lý rồi thì mới Download được!