• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cydia] iSteamy - Phần mềm dành cho X-Men trên 18 và dưới 70

december_09th

o* e down cai file deb bản full 3.5 xong rồi nhét vào đường dẫn theo chỉ dẫn + rest máy mà sao chả thấy gi vậy. E vào check lại ISteamy của e thấy vẫn v3.2. thế là sao ạ. ? hay tại e dùng categories nhét vào các folder nên kô đc? T____T

lienthanhevn

mình cài trên 2.2.1 thì ngon lành nhưng khi mình cái ISteamy 3.5 vô iphone 2G 3.0 thì vô xem hình được, còn coi video thì thoát ra luôn.

kphisilver

Các pro cho mình hỏi câu ngu tí, hiện giờ mình đang xài iphone 3g ver 2.2.1, mà trên máy mình thì ko có 2 phần mềm Cydia và install gì đó, đọc trên diễn đàn thì thấy phải cài Quickpwn 2.2.1 về rồi đưa Firmware thích hợp vào, của mình có phải đưa FW ver 2.2.1 vào hok ? Và cái FW đó tới 200mb+ lận, ko biết có ảnh hưởng gì tới máy ko ?
http://www.tinhte.com/forum/t201714/ Bài hướng dẫn này, ai biết chỉ giúp mình nhé, Thx 4read

XuanTruong

Super V.I.P
Các pro cho mình hỏi câu ngu tí, hiện giờ mình đang xài iphone 3g ver 2.2.1, mà trên máy mình thì ko có 2 phần mềm Cydia và install gì đó, đọc trên diễn đàn thì thấy phải cài Quickpwn 2.2.1 về rồi đưa Firmware thích hợp vào, của mình có phải đưa FW ver 2.2.1 vào hok ? Và cái FW đó tới 200mb+ lận, ko biết có ảnh hưởng gì tới máy ko ?
http://www.tinhte.com/forum/t201714/ Bài hướng dẫn này, ai biết chỉ giúp mình nhé, Thx 4read

Trong Topic này không phải là nơi hỏi mấy vấn đề đó! Sang khu vực FW 2.x để tham khảo!:| Sao chỗ nào các Bạn cũng đặt câu hỏi được thế?

nhandtu

Cái PM này hình như coi video trên FW 3.0 kô đươc phải không mấy bro . có ai biết thì chỉ giúp với , tui pótay rồi

NgocVNPT

Đúng đó - Anh Tuấn Anh ơi cái này xem và save ảnh thì oki nhưng đụng vào video thì bị bật ra luôn!

THINK

trên cydia co ban 3.6 roi, xem video tot load rat nhanh tren Fw 3.0
nhưng chưa có xxx nên ko save về đc...:((

niubia

Không tài nào xem video đc.cứ bị out ra khi click vào.chán quá .cài 3.5 trên xsli roi đó