• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đã có bản Froyo chính thức cho HTC Desire !!!

phamthang83hn

Hôm nay vào máy kiểm tra thấy thông báo đã có 2.2 và có thể update qua OTA anh em nào sở hữu Desire thì test luôn đi thôi, mừng quá, hiện tại nhà mình không có wifi nên chưa làm được, thông báo cho anh em chia vui :(:)(:)(:)(:)((

huong0511

mình ở ben châu âu có rồi mới up xong.nói chung chả có gì gọi là nhanh hơn 5 lần 2.1 ,google chem kinh

lanh_lung

Hôm nay vào máy kiểm tra thấy thông báo đã có 2.2 và có thể update qua OTA anh em nào sở hữu Desire thì test luôn đi thôi, mừng quá, hiện tại nhà mình không có wifi nên chưa làm được, thông báo cho anh em chia vui :(:)(:)(:)(:)((

Vào kiểm tra và update chỗ nào vậy pro, hướng dẫn mình với, mới xài Desire được 2 ngày nên gà mờ quá.

ducdl2

Bạn vào Setting-About phone-System software updates nhấn check now.

pnt_love_cty

sao mình bấm check now đến giờ này vẫn chưa thấy gì nhỉ mình dùng em của t-mobile

haimap12

TÔI YÊU CHÚ NÀY QUÁ....THỨC CẢ BUỔI NGỒI CHOI VỚI APP2SD VÀ UP ROOM DUOI AH

phamthang83hn

Chắc máy các bác thế nào chứ, cái này thì em cũng không biết nhưng máy của em check là có rồi mà

ducvhq

Nếu bác đang sử dụng rom cook thì đã là 2.2 rồi upgrade làm gì nữa. Còn nếu muốn upgrade thì phải đưa em nó về rom ship rồi mới upgrade được.

chaopac

máy e là hàng orange vẩn ở 2.1 chưa lên 2.2 e hơi gà mong các bác giúp.

ninhnd

thế ai đã update lên thì dùng và cho a e ý kiến nha.nếu ko có thay đổi gì nhiều thì cứ để rom cook dùng cũng được,đỡ phải đổi mất công.
mình thấy mấy rom cook này dùng ok mà