• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đã nên đổi từ DesireHD sang Sensation chưa?

binhmogas

DHD của em còn bão hành 9 tháng (FPT) mà thay main rồi bán được khỏang nhiêu các bác.? đang máu SENSATION quá.

roseghost

Hic mới chuyển sang Sensation , đang đợi ROM của bác Ancola . Con nay màn hình lõm ko dán miếng dán bảo vệ màn hình được nhỉ .

takaru

E đợi con EVO 3D thôi bác ạ . DHD giờ vẫn nghịch được , mà sao giá của SENSATION này " lao dốc " kinh thế . Mới về cách đây 2 tuần mà đã " đi " mất 2.5 tr rồi .

takaru

Vâng . e cũng đang đợi , con EVO 3D nhìn có vẻ pro hơn . Ram hònh như là 1G hay sao ý . Có vẻ cấu hình như vạy là ok rồi . Chạy đua công nghệ mệt quá . huhuhu

blackdoor

Manager
Vâng . e cũng đang đợi , con EVO 3D nhìn có vẻ pro hơn . Ram hònh như là 1G hay sao ý . Có vẻ cấu hình như vạy là ok rồi . Chạy đua công nghệ mệt quá . huhuhu

Chính xác, RAM và ROM của nó đều là 1GB.

takaru

Ôi , không biết cấu hình thế nào là ổn đây . Ram 1G chắc ổn nhưng Rom 1G thì ..... Sao thằng HTC nó làm cho các nhà mạng con nào cũng ngon thế nhỉ .

caothanhhai

Thôi ... :D

Thế là em vác con Sensation về rồi :)):)):))

Hiện đã là thời điểm đúng để chuyển sang HTC Sensation từ ..... HD2 =))

takaru

Ôi , thế là..... Buồn quá . Giờ bác lại ôm " thằng em " mà quên thằng anh rồi . hichic . e ko co điều kiện như bác . Giờ chỉ đợi va nhịn " ăn sáng " hàng ngày thôi
Mà sao thăng Sensation Rom chỉ có 1G thôi nhỉ . kém hơn cả DHD . nhưng được cái chip nó trâu

sheva2202

Ôi , thế là..... Buồn quá . Giờ bác lại ôm " thằng em " mà quên thằng anh rồi . hichic . e ko co điều kiện như bác . Giờ chỉ đợi va nhịn " ăn sáng " hàng ngày thôi
Mà sao thăng Sensation Rom chỉ có 1G thôi nhỉ . kém hơn cả DHD . nhưng được cái chip nó trâu

chờ evo 3d bác ơi ^^ xài thử sensetion của thằng bạn rồi, thấy nó cũng bình thường thôi :D

takaru

hehehe , Thế thì đợi . Làm gì chứ ĐỢI e ĐỢI được . Bao lâu cũng được

thanharts

Giờ chưa phải là lúc sang sensation đâu các bác ợ, chưa S-OFF đc, khác gì ăn chay =)

chineseboy78

EVO 3D ra rùi làm e EVO đi bác ơi dzay mới là nậng cấp chứ chứ cái con Sen này giống như Desire HD update thui í ^^

Sonsaithanh

Có bác nào DHD bị như em không: Vỏ nhôm bong lốm đốm cho dù em chỉ cầm gọi thôi chứ chưa bị đánh rơi hay tiếp xúc với hóa chẩ gì hết. Đang định đổi sang Sen nhưng thấy các bác nói vậy thì chờ EVO 3D nhưng chắc còn lâu lắm, mà có hàng về thì chắc giá vẫn chát lắm, phải chờ 1 đến 2 tháng may ra giá mới về đúng giá trị của nó đươc. EM nghĩ vậy.

takaru

Nếu đổi được thì cứ đổi thôi . A e hô hào đợi EVO 3D gồm nhiều lí do , trong đó lí do chính là ko có tiền để đổi ngay thôi . AI mà chẳng muốn đổi chứ . A E PV nhà tay hay an ủi nhau mà . hahaha . EVO 3D chip và RAM đều ổn hơn SEN , lại thêm tính năng 3D nên đội SEN cũng sẽ sớm chạy sang 3D thôi . hahaha .