• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

*** ĐĂNG KÝ IN ÁO CHO CÁC THÀNH VIÊN CLB PV HẢI PHÒNG ***

Status
Không mở trả lời sau này.

Anhtoitb

Hí hí, e cũng thấy mẫu 2 là đẹp nhất (hay nhất là ko có cái con cá sấu đó) và 1 thắc mắc của e nữa, sao mẫu thêu nhiều chữ thế nhỉ....:D

Chữ nhiều như vậy là market được dựng cho cả 2 mặt: Trước ngực và sau cầu vai.

VolgaViet

Kinh thật !!! Thành viên CLB Hải phòng ăn chơi có tiếng.
Tôi xin đăng ký 1 chiếc nhé.

trantheluc

Chào các bác.

Vì một vài lý do trục trặc.... mà hôm nay Tôi mới phát biểu được đôi lời :p

Về mẫu áo trong trường hợp tìm được áo không có tí hình thêu nào (con cá sấu, logo khác v.v...) là đẹp nhất. Vì như thế sau này Logo của CLB sẽ không bị "đụng hàng" với bất kỳ thằng nào.

Xin cảm ơn tới Bác ngocvnpt đã hỗ trợ cho việc xử lý lỗi Post bài của Tôi.

Xin chúc CLB ngày càng đông thành viên và chương trình hoạt động ngày càng bổ ích, lý thú...

Chỉnh sửa cuối:

Anhtoitb

Chào các bác.

Vì một vài lý do trục trặc.... mà hôm nay Tôi mới phát biểu được đôi lời :p

Về mẫu áo trong trường hợp tìm được áo không có tí hình thêu nào (con cá sấu, logo khác v.v...) là đẹp nhất. Vì như thế sau này Logo của CLB sẽ không bị "đụng hàng" với bất kỳ hàng nào.

Xin cảm ơn tới Bác ngocvnpt đã hỗ trợ cho việc xử lý lỗi Post bài của Tôi.

Xin chúc CLB ngày càng đông thành viên và chương trình hoạt động ngày càng bổ ích, lý thú...

Chào mừng anh đến với PV và CLB PDAVIET Hải Phòng! Cảm ơn anh rất nhiều về những giúp đỡ của anh với CLB. Anh cũng tham gia làm thành viên của CLB nhé!

Badamgiak23

Super V.I.P
Theo ý mình tiếp tục tham khảo thêm các mẫu khác, 2 mẫu này mình thấy đều không ổn.Nếu chọn sẽ chọn mẫu 1 vì không có con cá sấu, nhưng có 100K chắc mặc nóng lắm

The_dealth1405

Theo ý mình tiếp tục tham khảo thêm các mẫu khác, 2 mẫu này mình thấy đều không ổn.Nếu chọn sẽ chọn mẫu 1 vì không có con cá sấu, nhưng có 100K chắc mặc nóng lắm

Vậy thì anh em nào có thời gian đi thăm hỏi thị trường thì nhớ chụp vài tấm ảnh post nên nhé (vì dạo này bận quá nên ko có thời gian đi đc)

HHN

Well-Known Member
Phong trào lại đi xuống rồi, chủ tịch và phó chủ tịch đâu roài ấy nhỉ ?????

Vậy thì để mai CN tui đi qua NINOMAX và FOCCI coi có cái nào hợp lý không chộp ảnh về cho các bác coi vậy.

@ all, Ai mà không bận, mỗi người bớt chút thời gian là OK mà.

The_dealth1405

Phong trào lại đi xuống rồi, chủ tịch và phó chủ tịch đâu roài ấy nhỉ ?????

Vậy thì để mai CN tui đi qua NINOMAX và FOCCI coi có cái nào hợp lý không chộp ảnh về cho các bác coi vậy.

@ all, Ai mà không bận, mỗi người bớt chút thời gian là OK mà.

Nhất trí với ý kiến của anh Nho. Mai em cũng tranh thủ đi vài nơi xem có cái nào đẹp ko.

Vietvnn

Super V.I.P
Rất muốn có một cái áo như thế để làm kỷ niệm, Mod anhtoitb xem thử mình cần đóng góp bao nhiêu để có thể nhận được cái áo kỷ niệm nhé:D

Hi vọng Chủ tịch CLB PDAViet HP cho phép mình mặt cái áo dù chưa đăng ký làm thành viên CLB

XuanTruong

Super V.I.P
Muốn có một cái áo như thế để làm kỷ niệm, Mod anhtoitb xem thử mình cần đóng góp bao nhiêu để có thể nhận được cái áo kỷ niệm nhé:D

Hi vọng Chủ tịch CLB PDAViet HP cho phép mình mặt cái áo dù chưa đăng ký làm thành viên CLB

He he! Khu vực miền Trung và Tây Nguyên cũng làm đi chứ! Ai lại thía!!!;;):))

Badamgiak23

Super V.I.P
Hôm qua vào chỗ Quang Fashion hỏi nó mấy cái áo nhìn cũng đẹp tầm 150K nhưng vận bị có chữ trước ngực

PhuongAnh

Mọi người có thể qua CH Giordano tham khảo...Em thấy ở đấy nó đang bán giảm giá 2 cái chỉ tầm hơn 400thôi...Áo cổ bẻ,trước sau không có hình,chất đẹp và mát...Áo đấy các anh em có thể diện đi làm và đi chơi...

Badamgiak23

Super V.I.P
Mọi người có thể qua CH Giordano tham khảo...Em thấy ở đấy nó đang bán giảm giá 2 cái chỉ tầm hơn 400thôi...Áo cổ bẻ,trước sau không có hình,chất đẹp và mát...Áo đấy các anh em có thể diện đi làm và đi chơi...

Nghe chỗ này lạ quá, hàng Gior mặc cũng được đó và cũng chỉ là hàng hiệu trung bình nên giá cả và chất lượng chấp nhận được

PhuongAnh

Nghe chỗ này lạ quá, hàng Gior mặc cũng được đó và cũng chỉ là hàng hiệu trung bình nên giá cả và chất lượng chấp nhận được

CH chuyên bán đồ Gior đó Long...Không có vào Pakson cũng có đồ Gior đấy

Anhtoitb

Không biết đồng chí Nam đi mua áo thế nào rùi, post lên cho anh em biết kết quả nhé! Đợi chờ hồi hộp quá!

Status
Không mở trả lời sau này.