• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

*** ĐĂNG KÝ IN ÁO CHO CÁC THÀNH VIÊN CLB PV HẢI PHÒNG ***

Status
Không mở trả lời sau này.

HHN

Well-Known Member
Mẫu mới đây, tôi và anh Tùng nick Thinh777 vừa đi từ trưa đến giờ mới về đây, chỉ chọn được có một mẫu này ở FOCCI là cảm thấy được thôi.
(nếu lấy luôn mẫu này thì phải đợi 3-4 ngày, nếu yêu cầu cải cổ thì phải đợi 10 - 15 ngày)
Giá: 149 000 VNĐ

Badamgiak23

Super V.I.P
Nhìn được phết, em rất khoái cái màu xanh vì da em trắng mờ ;;);;);;)

Bỏ phiếu cho chiếc áo này, vấn đề là in Logo hay thêu thế nào cho hợp lý nữa là xong

Anhtoitb

Nhìn chiếc áo rất đẹp đó các anh! Nhưng không biết ý kiến anh em thế nào? Chọn mẫu áo mới anh Nho vừa tìm hay là chọn mẫu số 2 của Nam!

Thangdq

Áo thì mẫu trên là được rồi, theo mình hình in như thế này có đẹp hơn không? Các bạn cho ý kiên xem sao

thinh777

Được thì anh em thông nhất đi để còn tiến hành
1- cải cổ áo mầu trắng ( thì phải đợi hơi lâu)
2- không cải để nguyên cho nó zin :)) (cái này thì chơi luôn) :))
Mời anh em vào bỏ phiếu cho ý kiến càng nhanh càng tốt để còn triển khai cho kịp tiến độ

Badamgiak23

Super V.I.P
Áo thì mẫu trên là được rồi, theo mình hình in như thế này có đẹp hơn không? Các bạn cho ý kiên xem sao

Cảm ơn Thangdq đã góp ý, anh em Hải Phòng sẽ bàn thêm về vấn đề này, à lâu lắm mới thấy xuất hiện =D>=D>=D> Thanks Thanks Thanks

Badamgiak23

Super V.I.P
Được thì anh em thông nhất đi để còn tiến hành
1- cải cổ áo mầu trắng ( thì phải đợi hơi lâu)
2- không cải để nguyên cho nó zin :)) (cái này thì chơi luôn) :))
Mời anh em vào bỏ phiếu cho ý kiến càng nhanh càng tốt để còn triển khai cho kịp tiến độ

Đồng ý chọn mẫu áo chiều nay, còn vấn đề Logo sẽ bàn tiếp là thêu Logo thế nào

thinh777

Em chọn Logo của chính anh em mình đang sử dụng làm chữ ký !
Anh cũng có ý định như vậy chỉ thay đổi cho chữ pdaviet.net nên trên thôi nhưng ý kiến nhiều anh em nói làm đơn giản thôi vậy không biết thế nào :-? :-? :-? đề nghị anh em thông nhất đi =D> =D> =D>

btbtc

MÌnh đăng ký hơi muộn. Mình đăng ký một cái cỡ M nhé. Nếu được thì đóng phí cho ai nhỉ?

Badamgiak23

Super V.I.P
MÌnh đăng ký hơi muộn. Mình đăng ký một cái cỡ M nhé. Nếu được thì đóng phí cho ai nhỉ?

Bạn đăng ký thành viên, buổi Off tới (Dự tính thứ 7 hoặc CN này) để đóng phí.

Anhtoitb

Theo mình chữ in trên ngực và trên cầu vai phía sau thế là được rùi không cần bổ sung gì cả vì càng đơn giản thì trông càng đẹp. Màu mè và phức tạp quá đôi khi trông không hay! Ý đồ để dòng chữ www.pdaviet.net ở cả đằng trước ngực và phía sau áo với lý do để tất cả mọi người đều biết đến trang wed pdaviet.net

HHN

Well-Known Member
Theo tui thì chữ như hôm trước đưa lên đấy là OK roài chứ thêu nhiều quá không đẹp đâu, tiêu chí là đơn giản dễ hiểu, dễ nhìn.

Trước:

Sau:

Do bác Lực thiết kế

The_dealth1405

Thế tóm lại là như thế nào nhảy. Mọi người bàn nhiều quá mà vẫn chưa thống nhất được mẫu nào??????
Thống nhất luôn để còn đem đi thêu nữa cơ mà, sợ lại ko kịp có áo mặc hôm offline tới

Badamgiak23

Super V.I.P
Ý mình vẫn là cái Logo như chữ ký của mình, cái của bác Lực thì có vẻ không nổi bật lắm

Anhtoitb

Thấy tình hình là mỗi người 1 ý thế này thì thật là khó, có lẽ Ban chủ nhiệm CLB nên triệu tập anh em off để bàn luận và thống nhất về vấn đề này rùi ta tiến hành thêu áo cho good luôn!

Status
Không mở trả lời sau này.