• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

*** ĐĂNG KÝ IN ÁO CHO CÁC THÀNH VIÊN CLB PV HẢI PHÒNG ***

Status
Không mở trả lời sau này.

thinh777

Thấy tình hình là mỗi người 1 ý thế này thì thật là khó, có lẽ Ban chủ nhiệm CLB nên triệu tập anh em off để bàn luận và thống nhất về vấn đề này rùi ta tiến hành thêu áo cho good luôn!

Posted via Mobile Device
ok anh em lên triệu tập để thống nhất đi

Thangdq

Xin hỏi Ban chủ nhiệm CLB PDAVIET Hải Phòng, mình không tham dự off thì liệu có được đăng ký áo không nhỉ? Nếu được mình đăng ký size M :D :D :D

trantheluc

Áo thì mẫu trên là được rồi, theo mình hình in như thế này có đẹp hơn không? Các bạn cho ý kiên xem sao

Theo cá nhân Tôi có 2 ý kiến:

1. Thực tế khi thêu (hoặc in) càng đơn giản càng đẹp. Các bạn xem Logo hiệu của các hãng nổi tiếng thì rõ...

2. Về mặt kỹ thuật thêu. Nếu một Logo có quá nhiều màu sắc khi ra sản phẩm thực tế sẽ khó khăn và không được sắc nét như khi chúng ta design bằng hình ảnh trên máy vi tính.

Trên đây là ý kiến cá nhân. Các bác cứ bàn luận và thống nhất (còn khó khăn đến đâu thì Em vẫn tài trợ hoàn toàn cho vụ thêu áo lần này của CLB chúng ta)

PhuongAnh

Đơn giản và ít màu sắc thôi mọi người ah..Vì áo đấy đã màu xanh rồi cho màu mè thêm nhiều không ổn chút nào đâu.
P/s:Nam phối màu giỏi nhất thì phối màu cho anh em đi Nam...

Nokialover

Theo mình nên chọn chữ như đã ban đầu vì :
- Đơn giản dễ thêu đủ ý nghĩa , còn không nên thêm logo vào vì thêu ra nó xiên xẹo hoặc không sắc nét dễ làm hỏng áo
- Thêm logo vào sẽ rườm rà , vả lại Pdaviet đã là một thương hiệu lớn trên mạng rồi . Mọi người nên xem lại cỡ chữ nữa nhé vì khi thêu ra áo nếu chữ to quá trông nổi bật người ta dễ lầm tưởng là dân tiếp thị đó .
Tôi thấy anh em bàn tán nhiều về áo đẹp mà mát và giá thì sau lại cao hơn trước có nên không khi chúng ta chỉ mặc mấy tháng hè . Còn với anh em trên PV họ đăng ký thì sao :-??, họ phải trả tiền hay chúng ta tặng:-/:-/:-/:-/
Chúng ta cũng nên nhanh chóng thống nhất ý kiến vì để lâu mọi người sẽ mất dần hứng thú, không khéo hết hè mới có áo phông mặc thì buồn lắm .

The_dealth1405

Đơn giản và ít màu sắc thôi mọi người ah..Vì áo đấy đã màu xanh rồi cho màu mè thêm nhiều không ổn chút nào đâu.
P/s:Nam phối màu giỏi nhất thì phối màu cho anh em đi Nam...

Phối màu thì đơn giản thôi nhưng quan trọng nhất kiểu dáng của chữ như thế nào cơ PA ah.
To al: mọi người bàn bạc đến đâu rồi nhỉ

Anhtoitb

Em cũng rất tán thành với ý kiến của anh Long:

- Để nguyên thêu chữ như ban đầu, đơn giản và rất đẹp.
- Áo phông mình chỉ mặc mùa hè nên cũng không cần quá cầu kỳ, giá cả hợp lý là được chứ đắt quá thì thật khó!
- Mình in dư áo để các mem mới vào nếu họ có nhu cầu thì cũng đóng phí bình thường như anh em.
- Bàn nhiều dễ hỏng việc. Tốt nhất là trong buổi off tới anh em thống nhất và cho tiến hành ngay thui!

NgocVNPT

Theo mình nên chọn chữ như đã ban đầu vì :
- Đơn giản dễ thêu đủ ý nghĩa , còn không nên thêm logo vào vì thêu ra nó xiên xẹo hoặc không sắc nét dễ làm hỏng áo
- Thêm logo vào sẽ rườm rà , vả lại Pdaviet đã là một thương hiệu lớn trên mạng rồi . Mọi người nên xem lại cỡ chữ nữa nhé vì khi thêu ra áo nếu chữ to quá trông nổi bật người ta dễ lầm tưởng là dân tiếp thị đó .
Tôi thấy anh em bàn tán nhiều về áo đẹp mà mát và giá thì sau lại cao hơn trước có nên không khi chúng ta chỉ mặc mấy tháng hè . Còn với anh em trên PV họ đăng ký thì sao :-??, họ phải trả tiền hay chúng ta tặng:-/:-/:-/:-/
Chúng ta cũng nên nhanh chóng thống nhất ý kiến vì để lâu mọi người sẽ mất dần hứng thú, không khéo hết hè mới có áo phông mặc thì buồn lắm .

Đồng tình với ý kiến anh Long ở 3 tiêu chí chủ yếu:
1: Chọn áo chất lượng và giá cả phải chăng ( Vì điều này sẽ phù hợp với đại đa số các mem dù ở mọi tầng lớp như học sinh, sinh viên vẫn có thể đăng ký )
2: Những chữ thêu trên áo thật đơn giản và tránh nhiều họa tiết.
3: Thêu chữ nhỏ thôi và nếu thấy không cần thiết thì chỉ cần thêu chữ tại mặt trước của áo.

Anh em xem xét và sớm có ý kiến để trong buổi off tới có áo mặc luôn tránh lại mất 1 buổi off chỉ để bàn về chọn áo với cả chọn mẫu thêu.

@ : Anh em trong nhóm chịu trách nhiệm chính như đã phân công có thể chủ động off chui để bàn bạc và chủ động tiến hành =D>

Xin hết!

Anhtoitb

Thế ko thống nhất ngay để hôm off tới có áo mặc luôn ah hả lão Tới

Tôi thì quyết định được gì đâu! Cái quan trọng là ý kiến của tất cả các anh em và Ban chủ nhiệm! Lãnh đạo cứ lặng im mà anh em mình hô hào nhiều quá nên cũng khó!

NgocVNPT

Thế ko thống nhất ngay để hôm off tới có áo mặc luôn ah hả lão Tới

Nam thấy ý kiến anh nói có vấn đề gì không em?
Lão Tới lắm mưu nhiều kế =))=)) Nam hỏi kìa :)):)) trả lời đi chứ ?

PS Tới : Nhân dịp anh Ốm cơ quan cứ gạ anh ra chỗ chú điều dưỡng 10 ngày ( Nhưng lại rào trước là phải ở đó đủ 10 ngày không được trốn về, trốn về là phạt chất lượng ), nhưng thiết nghĩ vừa ốm dậy mà ra chỗ Tới nhất là Tới lại chịu trách nhiệm điều dưỡng cho anh thì sau 10 ngày bò về Hải Phòng chứ chắc không đi nổi về nữa :)):)):))

Anhtoitb

Nam thấy ý kiến anh nói có vấn đề gì không em?
Lão Tới lắm mưu nhiều kế =))=)) Nam hỏi kìa :)):)) trả lời đi chứ ?

PS Tới : Nhân dịp anh Ốm cơ quan cứ gạ anh ra chỗ chú điều dưỡng 10 ngày ( Nhưng lại rào trước là phải ở đó đủ 10 ngày không được trốn về, trốn về là phạt chất lượng ), nhưng thiết nghĩ vừa ốm dậy mà ra chỗ Tới nhất là Tới lại chịu trách nhiệm điều dưỡng cho anh thì sau 10 ngày bò về Hải Phòng chứ chắc không đi nổi về nữa :)):)):))

Anh cứ xuống điều dưỡng đi, đảm bảo khỏe! Anh chỉ cần ở 2-3 hum rùi viết đơn xin về là Ok ngay! Khi đi nhớ mang theo money để anh em mình off chui nhé! :)):))
@: Về chuyện áo của CLB, các anh ở trên HP có điều kiện gặp nhau hơn thì tụ tập nhau lại cùng với anh Long và Badamgiak23 thống nhất với nhau nhé! Em thì xin theo đa số!

Shinichi

Đồng tình với ý kiến anh Long ở 3 tiêu chí chủ yếu:
1: Chọn áo chất lượng và giá cả phải chăng ( Vì điều này sẽ phù hợp với đại đa số các mem dù ở mọi tầng lớp như học sinh, sinh viên vẫn có thể đăng ký )
2: Những chữ thêu trên áo thật đơn giản và tránh nhiều họa tiết.
3: Thêu chữ nhỏ thôi và nếu thấy không cần thiết thì chỉ cần thêu chữ tại mặt trước của áo.

Anh em xem xét và sớm có ý kiến để trong buổi off tới có áo mặc luôn tránh lại mất 1 buổi off chỉ để bàn về chọn áo với cả chọn mẫu thêu.

@ : Anh em trong nhóm chịu trách nhiệm chính như đã phân công có thể chủ động off chui để bàn bạc và chủ động tiến hành =D>

Xin hết!

Mình hoàn toàn đồng ý với ý kiến tổng hợp này của anh Ngọc.

The_dealth1405

Danh sách các thành viên đã đăng ký size

SIZE M
1. duong83 - Anh Dương
2. ngocvnpt - Anh Ngọc
3. Anhtoitb - Lão Tới
4. Shinichi - Anh Khoa
5. Nokialover - Anh Long
6. Tuan1412 - Ku Tuấn
7. phamchienvn - Anh Chiến
8. hhn - Anh Nho
9. The_dealth1405 - Lão Nam
10. badamgiak23 - Long
11. btbtc - thành viên mới chưa biết tên
12. Thangdp - Không biết tên gì

SIZE L

1. Man PhamQuang
2. nncuong
3. atuan79 - Anh Tuấn
4. vanthema - Anh Hào
5. trantheluc - Anh Lực
6. new - Anh Hùng

7. thinh777 - Anh Tùng
8. salemgtvt84 (anh ngocvnpt tặng)
9. Kawaguchi (không biết có phải size này ko)

SIZE ngoại cỡ
1. dungstupid
2. saphia1115 -Anh Ngọc Hải Quan

Còn anh em nào nhanh chóng đăng ký size để em chốt hạ nhé

Anh em nào chưa đăng ký thì vào đăng ký hộ em cái.
Tổng cộng đã có 23 người đăng ký + 1 cái cho PA + 1 cái của anh Hà

Reply lại cho nó mới
To anh Ngọc: nhất trí với ý kiến của anh

HHN

Well-Known Member
Đề nghị các bác trong ban chủ nhiệm duyệt nhanh nên, mấy hôm nay nóng thế này người ta mua áo phông nhiều lắm, em sợ đến lúc các bác quyết định xong thì mẫu mình muốn lại không đủ số lượng thì :(.

Badamgiak23

Super V.I.P
Đề nghị các bác trong ban chủ nhiệm duyệt nhanh nên, mấy hôm nay nóng thế này người ta mua áo phông nhiều lắm, em sợ đến lúc các bác quyết định xong thì mẫu mình muốn lại không đủ số lượng thì :(.

Ngồi cả buổi làm hôm nay chỉ nghĩ về cái áo của CLB và đi tới quyết định (Cá nhân) : Chọn mẫu áo ở Foci và in hình đơn giản với dòng chữ như ban đầu đã chọn.

Thân gửi toàn thể anh em PV Hải Phòng !

Anhtoitb

Long xem thế nào rùi hum off tới thống nhất lại với anh em lần chót để tiến hành in áo chứ cứ như thế này thì hết mùa EURO áo vẫn nằm trên Topic!

Status
Không mở trả lời sau này.