• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đập hộp HTC One X tại Việt Nam

mgs5

ko có em nào trụ nỗi 6h với mình hết ,3G và sync email ,social suốt luôn .

chenguo

Tìm nhiều nguồn, thấy đc thông tin nhiều người đang bán con này, xách tay mà lên đến 15tr2 :D

nicelo

Tìm nhiều nguồn, thấy đc thông tin nhiều người đang bán con này, xách tay mà lên đến 15tr2 :D

Giá này thì hơi bị chua, hàng xách tay thì chừng 13, 14 triệu thì khả quan hơn nhiều

no_idea

Mấy bác ngộ quá, màn hình cảm ứng mà đòi hỏi 6, 7h / ngày dùng full, hơi bị bất khả thi :|

nicelo

Nghe nói trong gói quà tặng kèm theo con này có cả bao da nữa, cái này thì hơi bị thích

darkgoa

Hôm đi test thử có nghe mấy e tư vấn nói đến 1 khoản là Media Link HD, cái này là sao ta?

vanille

cái đó là phụ kiện rời để kết nối với tv đó mà ,truyền video hình ảnh ko dây đến tv

darkgoa

cái đó là phụ kiện rời để kết nối với tv đó mà ,truyền video hình ảnh ko dây đến tv

Đúng là có thể mở rộng đc tầm mắt. Vậy là có thể xem được film trên smartphone và TV linh hoạt hơn rùi :)

akb48

Member
nếu tv mà có wifi kiêm luôn dlna thì chẳng lo gì ,truyền ko đây trực tiếp lun khỏi qua pk

unibody

Member
cái này có lâu rồi mà .Lõi tứ chắc nó sẽ xử lý mượt hơn hình ảnh ko bị lag ở full HD