• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đập hộp HTC One X tại Việt Nam

akb48

Member
mình thì thấy xt nó còn ngon hơn chính hãng vì tiêu chuẩn EU nó nhìu hơn hàng bán ở VN mình.Nhưng đc cái hàng cty thì có tiếng việt và hỗ trợ tốt GPS hơn

mình thì thấy xt nó còn ngon hơn chính hãng vì tiêu chuẩn EU nó nhìu hơn hàng bán ở VN mình.Nhưng đc cái hàng cty thì có tiếng việt và hỗ trợ tốt GPS hơn
Bên Cellphones bán One S hơn 12 củ lận...:((

loveandroid

sohoa có review rồi đó anh em vào đọc xem ,pin có vẻ là điểu yếu em nó vì cấu hình máy khủng quá mà

chenguo

Mấy hôm nay ko để ý, giờ xem lại hóa ra em nó dùng đến Android 4.0 Ice Cream Sandwich lận ah :D

nicelo

Mấy hôm nay ko để ý, giờ xem lại hóa ra em nó dùng đến Android 4.0 Ice Cream Sandwich lận ah :D

lúc bác test bác ko nhận ra ah? Giờ nhiều con android dùng được version này rùi, ko riêng gì con này đâu

newmeet

lúc bác test bác ko nhận ra ah? Giờ nhiều con android dùng được version này rùi, ko riêng gì con này đâu

Chủ yếu là dùng chiêu up room đó thui, chứ nguyên bản thì ko có nhiều đâu :)

akb48

Member
order rồi hả ,hiện tgdd vẫn còn hàng order kìa .Nhưng em khoái giá rẻ chắc phải đợi thêm vài tháng nữa

mgs5

cái media link hd cũng tiện ghê nhỉ nhưng giá chắc ko rẻ đâu pk hàng cao cấp mà

vanille

chỉ mong chất lượng nó cao thôi chứ số lượng cao thì cũng chẳng ý nghĩa gì nhiều nếu app bị lỗi,malware và quảng cáo quá nhiều