• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dark HD s60v3v5 by Duylinh27884

duylinh27884

Moderator
Dark HD s60v3v5 by Duylinh27884

Theme này mình làm xong cũng lâu rồi định là ko post giữ lại dùng riêng nhưng thấy không khí ảm đạm quá phải cố gắng giữ lửa box theme sym Pdaviet mới được:D

Link Download

kui8x

đẹp lắm tks bác... nó full thỳ khỏi bàn... mà em thấy có cái theme cũng giồng thế này nhưng màu săc đầy đủ cơ bác có không cho em xin link tks bác

duylinh27884

Moderator
chắc cũng giống để em thử cái đã tks bác lần trước nhớ không nhầm thỳ tên nó là anna satellite thỳ phải nhưng tyfm mãi không đc:|

Cái anna satellite khác cái này bạn,anna satellite của quyvuong888 post ;;)

kui8x

Cái anna satellite khác cái này bạn,anna satellite của quyvuong888 post ;;)

khác tkế nào hả you, cũg nhớ là cuả bác quyvuong888 nhưg lên google seah mãi không đc link nản dù sao cũg tks bác nhiều,hnay mình dở hơi ra nét chơi chạy lại con n97 mini chưa copy dữ liệu lại máy thì mất điện mất hết dữ liệu nản gê.

duylinh27884

Moderator
khác tkế nào hả you, cũg nhớ là cuả bác quyvuong888 nhưg lên google seah mãi không đc link nản dù sao cũg tks bác nhiều,hnay mình dở hơi ra nét chơi chạy lại con n97 mini chưa copy dữ liệu lại máy thì mất điện mất hết dữ liệu nản gê.

Khác thế nào thì cài vào sẽ thấy!bạn lật lại vài trang sau sẽ thấy nó thôi

kui8x

Khác thế nào thì cài vào sẽ thấy!bạn lật lại vài trang sau sẽ thấy nó thôi

hài thật chiều kô nhìn thấy đâu giờ online bằng đt rely bác xong ra ngoài thấy cái anna satellite của bác quyvuong đập ngay vào mắt,chả hiểu mình nữa :d

duylinh27884

Moderator
cái of bác full hơn tkêm kái màu pàn phím với màu chữ,tks bác

Thì khác hoàn toàn mà;;),chẵg cái nào giốg cái nào đâu,nếu giống thì mìh đã ko bõ thời gian ra làm chi cho mất thời gian:D

Dragon459

Manager
box theme giờ chỉ còn bác Duylinh chiến đầu thôi à. =D>
sau 1 tuần vô diễn đàn thấy box v5 xịt ngóm.:( được thêm 3 topic mới sau 1 tuần. X_X
k khéo cứ đà này thì cả tháng mới có 1 topic mới mất. thật đáng lo ngại. :-??

ronglua95c

Àk... Theme cuả bác duylinh vẫn còn nhìu icon hk có.... Mìh có thể mod mấy icon cho nó jống như cái theme đc ko bác.... Hk pk pác có hỉu ý mìh nói hk nhể???:D