• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dark HD s60v3v5 by Duylinh27884

Radium

Moderator
Àk... Theme cuả bác duylinh vẫn còn nhìu icon hk có.... Mìh có thể mod mấy icon cho nó jống như cái theme đc ko bác.... Hk pk pác có hỉu ý mìh nói hk nhể???:D

bạn thêm được icon cho theme thì hay quá. Mục đích làm theme là đẹp và đầy đủ icon hết mức có thể nên không ai cấm bạn đâu. :D

duylinh27884

Moderator
box theme giờ chỉ còn bác Duylinh chiến đầu thôi à. =D>
sau 1 tuần vô diễn đàn thấy box v5 xịt ngóm.:( được thêm 3 topic mới sau 1 tuần. X_X
k khéo cứ đà này thì cả tháng mới có 1 topic mới mất. thật đáng lo ngại. :-??

Tới đâu hay tới đó thôi bác chứ biết sao giờ,hy vọng ganang1234,kaise,radium vẫn giữ nhiệt huyết để duy trì,giờ ai cũg bận nên thấy ngày càng ảm đạm :(
Àk... Theme cuả bác duylinh vẫn còn nhìu icon hk có.... Mìh có thể mod mấy icon cho nó jống như cái theme đc ko bác.... Hk pk pác có hỉu ý mìh nói hk nhể???:D

Muốn người khác hiểu thì ít ra cũng phải viết tiếng Việt chuẩn 1 tí chứ bạn,Theme làm ra ko thể nào full hết đc icon trên tất cả các máy người dùng,thường chỉ full trên máy người làm(hoặc edit) thôi bạn ạ,theme này cũng ko nằm ngoài qui luật đó,muốn full thì chỉ có thể tự add thêm các icon app mà mình dùng:D Bác cứ add thêm càng nhiều càng tốt việc này ae ai cũng hoang nghênh ;;)

ronglua95c

Tại vì mìh viết trên đt nên hơi lỗi dấu.... Àk cái theme có mấy cái ô ngũ jác ở đâu zạj... Pác có link hk??? Trong cáj hìh thứ hai của pác ấy...

Chỉnh sửa cuối:

duylinh27884

Moderator
Tại vì mìh viết trên đt nên hơi lỗi dấu.... Àk cái theme có mấy cái ô ngũ jác ở đâu zạj... Pác có link hk??? Trong cáj hìh thứ hai của pác ấy...
2 theme này cùg dùg 1bộ icon giốg nhau chỉ khác nhau ở hình nền(cái dark bee thì dùg hìh nền tổ ong) nên mìh chỉ post 1theme;;)

chjckenboy_18

thấy topic theme s60v5 đang ế nên thấy các bác chế theme cực quá nên mình cũng mún góp tí công sức! mình còn gà về khoảng theme nên rất mong đc giúp đỡ! :D:D:D

duylinh27884

Moderator
thấy topic theme s60v5 đang ế nên thấy các bác chế theme cực quá nên mình cũng mún góp tí công sức! mình còn gà về khoảng theme nên rất mong đc giúp đỡ! :D:D:D

Thì ai mới bước vào mà ko phải là những chú gà chứ bạn,cái chính là có chịu mày mò ko,sốg lâu thì lên lão làg thôi=)).Mà sao lại là “chế”,nói edit nge cho nó sang=))=))=))

chjckenboy_18

Thì ai mới bước vào mà ko phải là những chú gà chứ bạn,cái chính là có chịu mày mò ko,sốg lâu thì lên lão làg thôi=)).Mà sao lại là “chế”,nói edit nge cho nó sang=))=))=))

bạn ơi có phần mềm nào đổi định dạng qua lại giữa svg, svgb va png k? mình tìm hoài k thấy! thank

chjckenboy_18

hu hu mình dùng siscontent extract icon ra từ file mif trong theme ra, mà sao lúc convert sang .svg mình mở Inkscape lên icon thì k thấy đâu chỉ toàn thấy màu với màu, lúc thì icon chưa bằng 1 đầu ngón tay nữa! help mình với! :(:)((

tamcanthoct

Thank cái động viên.chuyển qua s^3 và ănroi rùi ghé thăm lại nhà thấy zuj zuj chắc kéo em N97 ra mân mê tiếp quá.

Radium

Moderator
bạn ơi có phần mềm nào đổi định dạng qua lại giữa svg, svgb va png k? mình tìm hoài k thấy! thank

để convert svg và png bạn qua đây ở #98 nhé www.pdaviet.net/showthread.php?2067...-theme-doc-quyen-chi-co-tai-pdavietnet/page10 còn svg và svgb thì bạn dùng svg svgb converter 1.0 bác boy_online01 post rồi. Mình nghĩ những thắc mắc bạn nên hỏi ở top trên chú ý sẽ hợp hơn. :D

duylinh27884

Moderator
Có gì khó khăn trog lúc edit theme bạn cứ sang topic đó thảo luận cho đúg chủ đề,ae nào biết sẽ giúp bạn thôi! ;;)

ronglua95c

Pác cho e xin cáj theme đã add cáj hìh dark bee đi.... Bận học nên chưa có time làm đc.... Để mốt add thêm mấy cáj icon cho nó đầy đủ icon...tks