• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Documents To Go -chỉnh sửa và tạo Microsoft Word và Excel...vv(UPDATE v3.004 - 1277)

tereda

khi có cái email của nó rồi thì dùng key + active key để làm gì nhỉ? mình chẳng tìm thấy cái chỗ nào để enter key hoặc hỏi han gì mình cả cứ thế là dùng được à?

vipboy_9x

Moderator
khi có cái email của nó rồi thì dùng key + active key để làm gì nhỉ? mình chẳng tìm thấy cái chỗ nào để enter key hoặc hỏi han gì mình cả cứ thế là dùng được à?
nếu nó không bắt bạn đăng ký thì bạn cứ dùng bình thừơng cần gì phải tìm chỗ đăng ký làm gì?vì thật ra khi mình cài vào là nó đăng ký cho bạn rùi.

action8

thank's bạn! mình cài rồi, trong program nó có tận 2 chương trình "Documents To Go" lận, uninstall 1 cái đi cũng ko được... oái oăm thế???