• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Documents To Go -chỉnh sửa và tạo Microsoft Word và Excel...vv(UPDATE v3.004 - 1277)

phuongsfc

Hi!
mới dùng con Tab mà thấy khó quá!! Tôi cài mãi CT này mà nó toàn bắt mua!! Bạn nào thạo khoản này có thể hướng dẫn rõ thêm cách cài CT này với?
Thanks

batbaivuong

hướng dẩn cài đặt đầy đũ co các bạn đây!

B1 : CÁC BẠN DÙNG MÁY TÍNH DƠNLOAD BẢN Documents To Go v3.001 VỀ RỒI CHÉP VÀO THẺ NHỚ .
B2 : CÁC BẠN TẮT TẤT CẢ CÁC LIÊN KẾT MẠNG.
B3 : TIẾN HÀNH CÀI ĐẶT Documents To Go v3.001 TỪ THẺ NHỚ.
THẾ LÀ XONG RỒI ĐÓ . MÌNH VỪA CÀI ĐẶT THÀNH CÔNG XONG.:;;):D=D>

aahamvuiaa

a ơi bản này lại kô hỗ trợ đa chạm chán wa, ko giống bản quick office tích hợp sẵn trong máy

connhaphuho

Sao tui cài bản V3.0 này không được vậy ? tui chép vào thẻ nhớ và chạy install trên nó luôn, nó cứ báo lỗi là không cài được hoài, AE nào biết tại sao giúp giùm !!
TIA

sututam

Sao tui cài bản V3.0 này không được vậy ? tui chép vào thẻ nhớ và chạy install trên nó luôn, nó cứ báo lỗi là không cài được hoài, AE nào biết tại sao giúp giùm !!
TIA

Bạn thử cách này nhé
b1 : vào market down bản document to go 3. cài đặt bình thường
b2 : copy bản document to go key ở link trên vào thẻ nhớ
b3 : xóa lien ket mang. chạy bản key. no sẽ yêu cầu uni bản cũ . cứ uni bình thừong
b4 : chạy lại bản key. ok

o0omr2to0o

hợ, em lỡ đăng ký mà chưa tắt kết nối internet, nó báo đang ký thành công, có sao ko các bác, hay là nó trừ tiền hàng tháng +.+

paulwoong

cái này có sử dụng được các hàm trong excel không bạn?như các hàm fx đó bạn???

vipboy_9x

Moderator
hợ, em lỡ đăng ký mà chưa tắt kết nối internet, nó báo đang ký thành công, có sao ko các bác, hay là nó trừ tiền hàng tháng +.+
Không bạn ah,Nếu đã đăng ký thành công thì được rùi đấy.:D
cái này có sử dụng được các hàm trong excel không bạn?như các hàm fx đó bạn???
Bạn Dùng bản Này thử Xem bản Mới Update (Documents To Go v3.001.836) đã update ở bài #1

vipboy_9x

Moderator
Cập nhật phiên bản Documents To Go v3.002.884 đã cập nhật ở bài #1!

Chỉnh sửa cuối:

Orbit

Hi các bạn
Sao mình làm và nó đã có regis number nhưng sao vào các file exel mình ko thể sửa nội dung được nó báo là file readonly
Các bác giúp với thanks

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hi các bạn
Sao mình làm và nó đã có regis number nhưng sao vào các file exel mình ko thể sửa nội dung được nó báo là file readonly
Các bác giúp với thanks

Có thể do file của bạn soạn trên PC đã chọn chế độ read only để hạn chế việc người khác chỉnh sửa lại file. Bạn có thử tạo và chỉnh sửa 1 file khác xem có bị nữa không nhé. Mình đã test thử trên cả file Word, Excel và cả file Power Point đều chỉnh sửa rất dễ và tiện lợi

Chỉnh sửa cuối: