• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Documents To Go -chỉnh sửa và tạo Microsoft Word và Excel...vv(UPDATE v3.004 - 1277)

vipboy_9x

Moderator
cài lên nó hiện 2 cái icon, xóa 1 cái cũng không được hic hic
Đúng rùi bạn ,khi cài nó hiện lên 2 icon,bạn xóa 1 trong 2 không được đâu nhé,vì 1 File là thuốc ,và 1 File chạy.

vudongan

chào VIPboy_9x mình thấy bạn rât nhiệt tình nhưng quả thật tốn tài nguyên diễn đàn quá,bấm thank được rồi cứ phải reply lai làm gì,để phần đó giải đáp thắc mắc hay hơn,chẳng hạn mình hỏi bạn:" là làm sao,hoặc có phần mềm nào sửa lỗi font chữ trong file PPT? " mà chẳng thấy bạn trả lời,vài hàng chia sẻ cùng bạn,chuc bạn vui,có nhiều phần mềm chia sẻ cùng mọi người.

vipboy_9x

Moderator
chào VIPboy_9x mình thấy bạn rât nhiệt tình nhưng quả thật tốn tài nguyên diễn đàn quá,bấm thank được rồi cứ phải reply lai làm gì,để phần đó giải đáp thắc mắc hay hơn,chẳng hạn mình hỏi bạn:" là làm sao,hoặc có phần mềm nào sửa lỗi font chữ trong file PPT? " mà chẳng thấy bạn trả lời,vài hàng chia sẻ cùng bạn,chuc bạn vui,có nhiều phần mềm chia sẻ cùng mọi người.
Vì những ứng dụng nào Liên quan đến Cr@ck thì Phải ẩn hoặc giấu đi,đó là quy định chung.
Trên Android Mình chưa có Tìm ra được phần Miền sữa lỗi Font giúp bạn.

mylove2k4

thanks nhiều nhé bạn, cho hỏi có đọc được file 2010 k? file update 2.500 không cài được bạn à. Đã uninstall bản cũ.

Chỉnh sửa cuối:

vipboy_9x

Moderator
thanks nhiều nhé bạn, cho hỏi có đọc được file 2010 k? file update 2.500 không cài được bạn à. Đã uninstall bản cũ.
Hi mình ko biết có đọc được 2010 không nhưng File 2003&2007 thì vẫn đọc bình thường.
Bản UPDATE 2.5 Mình test trên milestone rất Tốt và khi cài chỉ có 1 icon chứ không 2 icon như bản cũ.
bạn thử cài lại Xem sao nhé!Chúc bạn thành công.

vipboy_9x

Moderator
UPDATE phiên bản V3.001 đã được cập nhật Ở bài #1
Muốn cài được bạn V3.001 bạn cần phải gỡ Bỏ Phiên bản cũ ra hết.
Ngắt kết Nối với Mạng và tiến Hành cài đặt.
Chúc bạn thành công.
- Uninstall Old version
- Uninstall Old key
- Disconnect Phone from Internet
- Install DTG and key
- Press 'GRACE' after DTG have unsuccess checked key from internet.

robinhood2708

Cho em hỏi "uninstall old key" làm thế nào a? Em gỡ thằng DTG 2 bằng sòft Titanium rồi nhưng cài bản 3 của bác nó cứ báo not installed. hihi các bác thông cảm em là gà, mới chuyển từ symbian sang, em dùng A88 ạ

wildcat8687

Cac anh chi cho e hoi. E moi bat dau xai Android nên k rành lắm. E down & install Documents to go 3.0 từ Market. Nó bắt đăng kí email, e làm theo thì nó gửi Registration Num & Active key. nhưng đến đây thì e k biết fải làm sao nữa?làm sao để mình xài được bản full free?
Mong nhận được sự chỉ giáo.
Em cám ơn

vipboy_9x

Moderator
Cac anh chi cho e hoi. E moi bat dau xai Android nên k rành lắm. E down & install Documents to go 3.0 từ Market. Nó bắt đăng kí email, e làm theo thì nó gửi Registration Num & Active key. nhưng đến đây thì e k biết fải làm sao nữa?làm sao để mình xài được bản full free?
Mong nhận được sự chỉ giáo.
Em cám ơn
Bài đầu tiên đã Hướng dẫn rất chi tiết và đầy đủ lém rùi bạn chịu khó đọc và làm theo nhé.

wildcat8687

vipboy_9x cho minh hoi. nhu vậy muốn cài bản 3.001 thì mình vẫn fải cài bản 2.0 như hướng dẫn đầu tiên? sau đó mới gỡ bỏ fiên bản cũ này,cài v3.001 lên?
Mong bạn chỉ rõ vì lúc đầu mình cài trực tiếp 3.01, nhận dc Registration Num & Active key nhưg k biết vào đâu để điền những thông số đó.
Cám ơn nhiều!!!

vipboy_9x

Moderator
vipboy_9x cho minh hoi. nhu vậy muốn cài bản 3.001 thì mình vẫn fải cài bản 2.0 như hướng dẫn đầu tiên? sau đó mới gỡ bỏ fiên bản cũ này,cài v3.001 lên?
Mong bạn chỉ rõ vì lúc đầu mình cài trực tiếp 3.01, nhận dc Registration Num & Active key nhưg k biết vào đâu để điền những thông số đó.
Cám ơn nhiều!!!
Nếu Bạn chưa cài Bản 2.0 thì bạn có thể cài trực tiếp bản 3.0.1 sao Khi cài Bạn phải ngắt kết Nối .
khi cài Song vào CHương trình Nó bắt Mình điền tên Email (email thật bạn đang dù vì Nó sẽ gửi Key vào đấy) khi bạn đã điền Thông tin đầy đủ bạn Nhấn Next vây là Song nếu vẫn bắt bạn điền Key thì bạn Vào Mail lấy cái key nó GỬI ve va điền vào.Còn Không thì thui .

dung_sf

Cám ơn nhiều!!!
bác mở CT lên/bấm tùy chọn/bấm cài đặt/bấm about/bấm tùy chọn/sẽ có active đó bác
chúc vui

thongxanh18

Nếu Bạn chưa cài Bản 2.0 thì bạn có thể cài trực tiếp bản 3.0.1 sao Khi cài Bạn phải ngắt kết Nối .
khi cài Song vào CHương trình Nó bắt Mình điền tên Email (email thật bạn đang dù vì Nó sẽ gửi Key vào đấy) khi bạn đã điền Thông tin đầy đủ bạn Nhấn Next vây là Song nếu vẫn bắt bạn điền Key thì bạn Vào Mail lấy cái key nó GỬI ve va điền vào.Còn Không thì thui .
Mình tải "Documents To Go Full key" về, chạy nó và vào market tải đc Documents To Go v3.00 về rồi.
tiếp đó mình đăng kí email, no gửi vào mail mình key thế nhưng lúc điền key vào thì ko đc , giúp mình với !