• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đổi màn hình WELLCOME của WM6

Medkid

sai tới mấy lỗi chính tả kìa bồ ơi: "Sonblack", chứ ko phải "Sonback"
"Loading...." chứ không phải "Loanding"

Hoangdat_vista

HE he,
Thông cảm
trình độ tiếng Anh kém quá
Toàn sai chính tả. Sửa ngay, cảm ơn MEDKID...bồ tèo:)):)):))

hakkinen

Hix, em có 1 góp ý nho nhỏ với các bác và các mod, 1 topic dính thế này mà sai chính tả ngay từ tiêu đề. WELCOME chứ k phải WELLCOME nha. Các bác đừng giận em, chỉ là góp ý thôi :D

Hoangdat_vista

Hix, em có 1 góp ý nho nhỏ với các bác và các mod, 1 topic dính thế này mà sai chính tả ngay từ tiêu đề. WELCOME chứ k phải WELLCOME nha. Các bác đừng giận em, chỉ là góp ý thôi :D

Đã nói ở trên rồi mà, còn để sửa được cái tiêu đề thì phải nhờ các MAN, các MOD cũng pótay thôi, huống chi là VIP:)):)):))

Hoangdat_vista

Cố tạo ra vài cái Welcome hấp dẫn nhằm lôi cuốn các MEM lướt qua thăm box Blue Angel nhưng xem chừng không ăn thua, hic:(:(:(:(:)(:)((

Chỉnh sửa cuối:

TaQuangDuc

Cố tạo ra vài cái Welcome hấp dẫn nhằm lôi cuốn các MEM lướt qua thăm box Blue Angel nhưng xem chừng không ăn thua, hic:(:(:(:(:)(:)((

mình có lướt các box khác, cũng có vài cái mọi người rôm rả cái splash nhưng không bằng box mình đâu, cố lên, khắc thành công thôi. Mình bận quá (con nhỏ mà) mấy hôm nữa sẽ phụ giúp bạn
cheers

Anhtoitb

Đơn đặt hàng của em đây!
Bác làm giúp em 4 cái màn hình Welcome theo tệp đính kèm phía dưới nhé!
Chỉnh lại giúp em kích thước nha!

Hoangdat_vista

Đơn đặt hàng của em đây!
Bác làm giúp em 4 cái màn hình Welcome theo tệp đính kèm phía dưới nhé!
Chỉnh lại giúp em kích thước nha!

Trời ạ, mấy cái hình này mình không làm đâu, để TAQUANGDUC làm đi,
Trời ạ!!! mát mẻ thế này mà tống vào ROM liệu có quá đáng lắm không! Lại là ROM PV nữa!!! Thôi nha! bạn chọn cái khác đi!!! Hình thế này cho dù mình có trang trí đẹp đến đâu, người ta cũng không nhìn vào mấy thứ đó mà nhìn vào cái.... hic!! mắc cỡ quá

TaQuangDuc

sáng ta vào box này, thấy sạch sẽ hẳn thanks Mod. nào đã làm công việc dọn dẹp box BA

SirKojiro

theo dòng cùng thời sự, hãy vì 1 tổ quốc Việt Nam toàn vẹn, hãy thắp lên ngọn lửa nhiệt thành của lòng yên nước. Hãy để mọi người nhớ đến "mình là người Việt"

Đức coi lại hộ cái này coi, khi khởi động nhìn thì ảnh bị 1 vệt trắng phía ngoài cùng bên trái và phía dưới, như kiểu bị thiếu 1-2 hàng pixel gì đó. Khi xem lại kích thước ảnh thì thấy 240x320 chuẩn. Không hiểu tại sao?

horkbajir

thực ra làm cái Wellcome này kích thước chuẩn cho VGA phải là 640x640 và QVGA phải là 320x320, như vậy kể cả để màn hình dọc hay ngang hình vẫn không bị hỏng :D

TaQuangDuc

thực ra làm cái Wellcome này kích thước chuẩn cho VGA phải là 640x640 và QVGA phải là 320x320, như vậy kể cả để màn hình dọc hay ngang hình vẫn không bị hỏng :D
Cũng biết thế, nhưng 90% anh em (99% anh em BA) khởi động bằng màn hình dọc, nên để thế cho đỡ nặng.

Đức coi lại hộ cái này coi, khi khởi động nhìn thì ảnh bị 1 vệt trắng phía ngoài cùng bên trái và phía dưới, như kiểu bị thiếu 1-2 hàng pixel gì đó. Khi xem lại kích thước ảnh thì thấy 240x320 chuẩn. Không hiểu tại sao?

thanks bác, đã xem lại, lỗi tại em đấy (quên mất để cái viền outline trong illus màu trắng nên nó bị thế)

Hoangdat_vista

Giờ không còn thời gian lo cho cái THEARD này roài!!!:-?:-?:-?
Anh em nào rảnh thì tiếp tục nha! làm đẹp cho mọi người là làm đẹp cho mình mà!!!:D:D

NBLam

:D Ừa, mà dạo này ko thấy cái welcome nào mới nhỉ, có bác nào có ý tưởng làm màn hình welcome năm con chuột ko nhit? (spam tí)

:D

TaQuangDuc

:D Ừa, mà dạo này ko thấy cái welcome nào mới nhỉ, có bác nào có ý tưởng làm màn hình welcome năm con chuột ko nhit? (spam tí)

:D

Có rồi đó chứ, anh Hà chưa công bố thôi! :p
dvha79: anh cho cái welcome hôm nọ lên đi, em để trên cty rồi!