• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đổi màn hình WELLCOME của WM6

Hoangdat_vista

Chà, năm Tý, ROM cũng TÝ, vui tý, hiiiiii hý!!!! xóa tui đi MOD ơi!!!!=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=D>=D>=D>=D>=D>

HeroHP

3 cái mai đã trôi wa :-? Tuy tớ xài dòng khác nhưng 1 lần tình cờ dzô box BA thấy rất ấn tượng topic này nên ít nhiều cũng mong mỏi các tác phẩm welcomehead của các pro :)

gigaticvn

thanks hoangdat_vista, và các bạn đã chỉnh sửa ảnh cho đẹp
Nó tuy nhỏ nhưng hay và có ý nghĩa ra phết

TaQuangDuc

Xin lỗi mọi người, mình có 1 số chuyện không vui nên không có mood gửi lên.
1 lần nữa xin lỗi nhé!

HaChau

Super V.I.P

Bạn resize hộ mình cho VGA được không?
Size: 640 x 640

Nhìn đẹp quá :D

TaQuangDuc

Cảm ơn bạn, hình rất đẹp, nhưng nếu được bạn gửi cho mình đúng cái 640 x 640.

Khất HaChau và ThaiKiem mấy hôm vậy, mình làm mất file gốc rồi, nên phải ngồi làm lại, mà... mấy hôm nay bận quá.
cheers

HaChau

Super V.I.P
Khất HaChau và ThaiKiem mấy hôm vậy, mình làm mất file gốc rồi, nên phải ngồi làm lại, mà... mấy hôm nay bận quá.
cheers
Mình dùng làm hình boot rất đẹp và độc đáo, tuy nhiên phải đúng kích thước 640x640 mới làm không bị bể hình.
Bạn cố gắng làm giúp nhé, mình chưa đủ công lực Photosoft để mang ra thi thố được :((

HaChau

Super V.I.P
các bác ơi cho em hỏi WM 6.1 thì làm thế nào bây giờ ạ?
WM6.1 thì cũng thế thôi, vẫn phải đổi thành file ảnh thành file quy định của HĐH (welcomehead.192.png đối với VGA và welcomehead.96.png đối với QVGA).