• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đồng hồ số trên Today có Âm lịch Việt Nam

eddybao

cho hòi cách cài vào máy ra sao vậy?
Đâu phải file cab.
Ai biết xin chĩ dẫn nhé. cám on

eddybao

Mình cài được rùi, nhưng phài làm gì mời dùng được nó vậy?
ý là phải chỉnh chố nào.mình vô file llcaltoday sao lại chẳng có gì trong đó.

lvl

Sau khi cài xong bạn vào Today -> Items -> đánh dấu vào mục LLCalToday

Nếu dùng WM 6.5 bạn phải bỏ titanium.

bboyjeans

sao mình vào item trong home rồi mà ko thấy gì hết bạn ơi. Mình dùng wm6.5 . Mà cài vào thẻ dc ko bạn

lvl

sao mình vào item trong home rồi mà ko thấy gì hết bạn ơi. Mình dùng wm6.5 . Mà cài vào thẻ dc ko bạn

Cài vào thẻ không được đâu bạn. Bắt buộc phải cài vào main. Bạn cài thử lại xem sao.

quecui

Trên con HTC HD thì không chọn được chỉnh màu cho chữ, số :(
Kể ra bác chủ chương trình làm thế nào chỉnh được độ béo của đồng hồ to, không thi lúc chỉnh kích cỡ đồng hồ thì số gầy quá :)

lvl

Trên con HTC HD thì không chọn được chỉnh màu cho chữ, số :(
Kể ra bác chủ chương trình làm thế nào chỉnh được độ béo của đồng hồ to, không thi lúc chỉnh kích cỡ đồng hồ thì số gầy quá :)

Đúng vậy :) Khi đồng hồ to thì nét sẽ bị bé do tôi để cố định kích thước nét. Do lâu nay tôi đang thử bộ công cụ lập trình mới Viusal studio 2010 beta 2 mà trong bộ này không (hoặc chưa) hỗ trợ lập trình cho thiết bị di động nên cũng chưa điều chỉnh gì thêm.

thongkythuat

có phiên bản cài trên VGA chưa các bác, ko có thì uổng thiệt, vì em trung thành với VGA nhất...hu...giúp em với

nns1238

làm thế nào chỉnh được màu sắc của đồng hồ vậy các bạn?mình dùng B7610

thanhtran68

đồng hồ chạy rất tôt trên htc 8125, mình rất thích cám ơn tác giã .phần mềm nhõ gọn nhưng hửu ích

boy_sgbuon

bạn chép vào thẻ rồi cài vào máy mới dc.