• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DOWNGRADE BASEBAND 1.1.1 XUỐNG 1.0.2 & UNLOCK

ThAngNgO_

Trình Customize đã sử dụng được trên 1.1.3 chưa moi người ?

vẫn chưa bạn à :|

Youtube bị lỗi thì add sources i.unlock.no rồi chạy tool Youtube Activation , sau đó restart lại để fix

mình đã fix = tool này,nhưng vẫn ko sài đc Youtobe Tuấn ơi,"You must frist connect to Itunes" <-- nó báo vậy nè .giúp Thắng với :(

Last edited by a moderator:

cuong_beo

em đã thử rồi nhưng hình như cái trang jailbreak.toc2rta.com nó toi rồi, ko thấy vào được, hix

cuong_beo

hix, em thử vào mấy lần nhưng toàn bị ko tìm thấy server thôi. Để thử lại nốt phát xem ntn, thanks bác :)

nguyentrong

Minh thì tệ hơn ! Không gọi điện thoại được .Cứ bấm gọi là nó tắt . Bó tay!

pnt_love_cty

các pác ơi sao em làm giống như vậy ip khởi dộng lại xong giờ nó hiện ra hình cái cáp giới itunes ko cho làm gì hết xin đc giúp đở thankkkkkkkkkkkkk

hixxx có pác nào ko giúp em với giờ ip ko vào màn hình chính đc but lại gọi đt đc mới gê please !!!!!!!!!!

Last edited by a moderator:

cuong_beo

Em đã thử mọi cách theo như mọi người hướng dẫn nhưng chẳng hiểu sao bây h nó bị đơ luôn rồi, chỉ hiện lên hình quả táo, ko cả đưa được về mode để restore nữa, đơ toàn cục rồi, mọi người giúp em với :((

cuong_beo

He he, em đã giải quyết xong vấn đề này nhưng lại nảy sinh vấn đề khác, tình hình là iphone của em bây h bị đơ phần loa bé bên trên màn hình và cả mắt cảm ứng nữa, ko hiểu là như thế nào, đã có bro nào gặp vấn đề như vậy chưa??? Nếu thế thì là do phần mềm hay phần cứng ???

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
He he, em đã giải quyết xong vấn đề này nhưng lại nảy sinh vấn đề khác, tình hình là iphone của em bây h bị đơ phần loa bé bên trên màn hình và cả mắt cảm ứng nữa, ko hiểu là như thế nào, đã có bro nào gặp vấn đề như vậy chưa??? Nếu thế thì là do phần mềm hay phần cứng ???

Đơ là sao vậy bạn? Bệnh gì kì quá,bạn muốn biết bị phần cứng hay phần mềm thì đưa về lại 1.1.1 là biết thôi :D

pnt_love_cty

cảnh báo ko nên thử thay wifi=gprs em vừa test xong kết quả ko vào đc màn hình chính itunes ko nhận

cuong_beo

Đã đưa thử về 1.1.1 rồi nhưng mà vẫn bị, thế có nghĩa là toi rồi à, :((

huan334

mình không thoát ra khỏi reboot. Đưa về recovery mode thì ibrick không nhận ra iphone. mình phải restore lại 111 để làm lại từ đầu. Không biết có cách nào khác không nữa. Bây giờ chưa dám up lên lại. Mỗi lần làm lại lâu quá

Chỉnh sửa cuối: