• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DTUNES - TẢI VÀ XEM VIDEO XXX CHẤT LƯỢNG CAO

asun2004

wao!Có phiên bản 2.73 rồi!Mình mới down về!Chạy good lắm!HAy hơn Isteamy nhiuề!

achille2k

Em là em khoái khoản này nhất :D! Nhưng có góp ý nho nhỏ với các chủ đề của bác là dùng IE 7+ là nó cứ bị co dúm lại một góc

chucuoihp

Có cho down nhưng thu phí :D
Xài PDA quen giờ chuyển sang iphone thấy xem xxx to và rõ thế =))

ifone3g1

Có ver 3.0 lâu rùi mà. Hôm trước update vô about nó báo v3.0 rồi.
Mình xài 3g-2.2

LRA

Nếu chiếu theo luật, tuyên truyền mấy thứ này là bị chém.:D
Sao không thấy bác ăn cỏ lạ lên thớt nhỉ?:-?

sasser

hehe.tùy nhu cầu mỗi người mà. biết sử dụng hợp lí và tế nhị thì có j xấu. chổ này dành cho các bạn đã chính chắn và tìm hiểu thêm để giử hạnh fúc cá nhân, gia đình, mình ủng hộ chủ topic.
Posted via Mobile Device

an888

Rất đơn giản: Hoặc là iPhone không hỗ trợ Download hoặc là Server của HỌ không cho Download!;)

pác nói iphone kô hổ trợ download là như thế nào,có thể nói rõ hơn kô,có cần cài thêm ứng dụng gì để down về iphone kô,mình rất thích cái này,nhưng kô down được,thanks

trumtin

Em làm được roài, gớm ! toàn hàng khủng, xem lòi cả 2 mắt luôn. hí hí hí:)):)):))

huyenthang

Lâu lắm mới được xem xxx- Cám ơn Bác Ancola66 nhé.bác này chỉ được cái h...a....y .

girlsormoney

anh ơi hướng dẫn em cụ thể xem vô cái Cydia dow cái đó ở đâu vậy, em mới mua iphone nên chưa rành lắm mà lại rất máu cái khoản này, bác giúp em với

Zenki

Super V.I.P
hi hi em kiếm đc rồi, nhưng mà cái đoạn nào cũng chỉ có vài phút vậy kìa
Dạng Clips thôi mà bạn, muốn xem film FULL thì vào PC ở nhà mà xem :)) Tải trên iPhone khi nào mới xong :))

Nightmare

Sao e mới cài bản 3.0 mà cả nhạc cả phim cứ vào link là nó chạy luôn ra cái media player mà hoàn toàn ko có fím download là như nào nhỉ các bác??? Xem xong nhấn Done cái là mất luôn, ko lưu vào đâu cả. Bác nào hướng dẫn cho em với nhé, thanks :D