• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Duyệt web cực nhanh với Skyfire (09/10 - trag 32)

Status
Không mở trả lời sau này.

kaizuki

thankx anh nha , pm này dùng tốt ghê , mỗi tội phải mất chút thời gian để làm quen với nó .

hoatdong

Phải công nhận chương trình Skyfire có cái độc đáo là xem được video trực tuyến mà Nokia bó tay.Chính điểm này là thuyết phục nhất.Đó là quan điểm của tôi.

huavinh

Banned
cái này thấy khi vào trang nghe nhạc vì dụ như là " mp3.zing " chẳng hạn , nghe nhạc thấy ko có dc mượt cho lém , rất hay bị giật . Hay là lúc nghe nhạc mình ko dc di chuyển sang trái sang phái nhỉ .

Posted via Mobile Device[/iNghe nhạc giật có nhiều nguyên nhân ko tránh kõi .hoặc do máy cấu hình yếu , do đường truyền kém tốc độ truyền của loại kết nối mạc định thấp như gprs làm sao cao cho nổi, hoặc do server trang đó đang wá tải , nếu nó hỗ trợ được media thì s60v3 cũng xem được wmv chứ nhĩ]

kaizuki

thì máy mình thì nó cũng là N95 bình thường thôi , ko bit kết nối cao hay ko , còn lên nét bắng wifi nhà chứ ko lên bằng GPRS , lên thế dzễ ra đường ở lém hiii . Chắc là do nhiều người truy cập

huavinh

Banned
thì máy mình thì nó cũng l� N95 bình thường thôi , ko bit kết nối cao hay ko , còn lên nét bắng wifi nhà chứ ko lên bằng GPRS , lên thế dzễ ra đường ở lém hiii . Chắc là do nhiều người truy cập

Posted via Mobile DeviceThì máy bạn thì nó là n95 thì cấu hình cao rồi . Thì kết nối wìfi thì cũng cao rồi .vậy do nhiều người truy cập thì chắc là đúng rồi .

thedat007

MÌNH SỬ DỤNG N82, DÙNG SKYFIRE ĐỂ DUYỆT WEB THÔNG QUA WIFI NÓI CHUNG LÀ RẤT TUYỆT. NHƯNG ĐÔI KHI TRUY CẬP WIFI NÓ BÁO KHÔNG KẾT NỐI ĐƯỢC. DÙNG PHẦN MỀM MẶC ĐỊNH CỦA MÁY THÌ OK. KHÔNG BIẾT CÓ BÁC NÀO GIỐNG MÌNH KHÔNG

Không viết bài bằng chữ in!

Last edited by a moderator:

ptnmylove

tui xài E71 coi youtube = skyfire vô đối luôn, video 20MB down về trong 1 phút. (đang xài mạng ở Úc :D)

xiaohuang

Mình xài cái này trên N73ME có nhận xét là: cái này duyệt Web khá nhanh và đầy đủ, nhưng khi phóng to và di chuyển thì nó lại load dữ liệu rất chậm (cái này thì kém xa các trình duyệt khác)

mrmop

có nhiều modem tích hợp lẫn ADSL và Wireless trong 1 thì ko sài chương trình skyfire này đc, mình test nhiều modem y như nhau.nhưng sài adsl riêng và hộp wireless riêng thì đc.

kaizuki

thì ra là vậy thảo nào click vào nhưng mà đợi mãi ko có được , những mà thankx anh nhé , giờ mới biết , để down trực tiếp trên đt vậy

MinhThang

Manager
thì ra là vậy thảo nào click vào nhưng mà đợi mãi ko có được , những mà thankx anh nhé , giờ mới biết , để down trực tiếp trên đt vậy

Vừa kiểm tra Down bình thườn mà em. Hay do mạng của em đó.:D

nghong

Muốn Download nhanh thì dùng pm hỗ trợ Download Serach trên rum bạn nhé.
không biết anh thắng có hiểu mình nói không? ý mình nói là trình duyệt web Skyfire có hộ trợ download không ý ví dụ down bài hát hay đại loại cái gì cũng được :D

Zenki

Super V.I.P
không biết anh thắng có hiểu mình nói không? ý mình nói là trình duyệt web Skyfire có hộ trợ download không ý ví dụ down bài hát hay đại loại cái gì cũng được :D
Không hiểu ở đây bạn dùng từ hỗ trợ là thế nào ? Trình duyệt nào mà không download được hả bạn ? Đến trình duyệt mặc định của máy còn download tốt nữa là. Còn nếu muốn ứng dụng chuyên hỗ trợ download thì dùng SmartGet

http://pdaviet.net/showpost.php?p=443182&postcount=415

Status
Không mở trả lời sau này.