• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Duyệt web cực nhanh với Skyfire (09/10 - trag 32)

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
không biết anh thắng có hiểu mình nói không? ý mình nói là trình duyệt web Skyfire có hộ trợ download không ý ví dụ down bài hát hay đại loại cái gì cũng được :D

Tại sao chúng ta không thử để biết tính năng của pm mà cứ hỏi cho chắc ăn vậy hả:D Đâu có gì mà sợ chứ, bạn cứ cài vào thẻ nhớ nếu có gì bất ổn thì xử lý ngay. Còn thấy ok thì có thể cài vào máy sài luôn.

kaizuki

Vừa kiểm tra Down bình thườn mà em. Hay do mạng của em đó.:D

hôm qua em ko down được nhung mà vừa thử lại thì lại được , chả hiểu tại sao , nhưng mà chắc là do hôm qua mạng nó làm sao nên ko dc .

Mà sau khi down bản mới về máy cái mà sao nó vẫn hiện bản cũ 0.6 , ko bit mọi người có ai bị thế ko .

Kojiro

Super V.I.P
hôm qua em ko down được nhung mà vừa thử lại thì lại được , chả hiểu tại sao , nhưng mà chắc là do hôm qua mạng nó làm sao nên ko dc .

Mà sau khi down bản mới về máy cái mà sao nó vẫn hiện bản cũ 0.6 , ko bit mọi người có ai bị thế ko .

Mình ko cài đè mà cài mới thì ok :)

thedat007

SAO MÌNH XÀI BẢN 0.85 KẾT NỐI WIFI, TRÌNH DUYỆT CỨ TÌM MẠNG WIFI HOÀI. KHÔNG KẾT NỐI ĐƯỢC, MÌNH DÙNG BẢN 0.61 THÌ OK.

kaizuki

em cái vào thấy oke mà mọi người , thấy bản này chả hiểu sao thấy xài ko ổn định bằng bản 0.61 . Kết nối thấy còn chậm hơn và còn thỉnh thoảng bị đứt mạng

tsthanhhai

Mình xài ok. Lướt web nhanh, download cũng ok. Vào VTC coi truyền hình trực tuyến cũng good nốt.

manhducvs

Sao toàn thấy lỗi cập nhật ! E dùng N81 8G hacked phone. Giúp e với các pác ơi, thank nhiều!

kaizuki

bạn thử xóa hẳn bản cũ ra rồi cài lại bản mới xem sao . Mình cài ko có bị như bạn , để thử hỏi xem có anh em nào giống như bạn ko .

kaizuki

vừa có bản mới nên down về coi thử nhưng mà ko hiểu sao ở bản này nó cứ dừng lại ở phần kết nối Wlan , ko dzô được tiếp nữa nên ko bit nó ra sao :( . Gỡ ra xài bản trước cũng bị trường hợp như vậy , bó tay . Mà khi cài nó báo " thiếu Symbian OS Pipe " ko bit anh em có bị trường hợp như vậy ko

tsthanhhai

vừa có bản mới nên down về coi thử nhưng mà ko hiểu sao ở bản này nó cứ dừng lại ở phần kết nối Wlan , ko dzô được tiếp nữa nên ko bit nó ra sao :( . Gỡ ra xài bản trước cũng bị trường hợp như vậy , bó tay . Mà khi cài nó báo " thiếu Symbian OS Pipe " ko bit anh em có bị trường hợp như vậy ko

Lúc dừng lại ở kết nối Wlan bạn cứ để nguyên vậy, bấm giữ phím menu sẽ thấy chương trình đang chạy có biểu tượng trắng & skyfire, chọn skyfire sẽ quay lại trình duyệt.

kaizuki

Lúc dừng lại ở kết nối Wlan bạn cứ để nguyên vậy, bấm giữ phím menu sẽ thấy chương trình đang chạy có biểu tượng trắng & skyfire, chọn skyfire sẽ quay lại trình duyệt.

ý mình là nó cứ quay đi quay lại phần " kết nối " đó , đã click vào mạng để kết nối rồi nhưng mà nó lại cứ hiện lên tiếp . Và ko thể thoát ra khỏi pm được

Kojiro

Super V.I.P
ý mình là nó cứ quay đi quay lại phần " kết nối " đó , đã click vào mạng để kết nối rồi nhưng mà nó lại cứ hiện lên tiếp . Và ko thể thoát ra khỏi pm được

Uhm! Nó cứ connect hoài à. Chẳng hiểu sao bọn nước ngoài vào ầm ầm :-? Thoát được mà, ngay màn hình connect nhấn Menu chọn Exit.

tsthanhhai

Mình vẫn sử dụng theo cách trên. Ver mới nhất lun đó v0.85.8000. Download trực tiếp = đt lun.

nxhoang90

sao mình cài skyfire trên N91-1 thì hok hỗ trợ là sao ấy nhỉ , hic hic >.< bùn wua' mún koi phim mà

virusnhoc

Để tải về dùng thử xem sao

HIện giờ hình như nó ko cho down nữa, nhấn vào sdt nó send link qua số dt luôn nên chã làm ăn gì dc hic hic

Kojiro

Super V.I.P
Để tải về dùng thử xem sao

HIện giờ hình như nó ko cho down nữa, nhấn vào sdt nó send link qua số dt luôn nên chã làm ăn gì dc hic hic

Đã có link down ở trên, bạn không thấy sao?

Status
Không mở trả lời sau này.