• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Duyệt web cực nhanh với Skyfire (09/10 - trag 32)

Status
Không mở trả lời sau này.

tiny1990

Skyfire khởi động lâu quá, cá nhân mình thích opera hơn. Nhưng giờ đây UCWEB là số một

kevin_fire

em dùng N81. khi vào skyfire nó chậm chậm, cái con trỏ chuột nó di chuyển rất chậm mặc dù Ram còn thừa đến 35-36 MB. Em dùng bản skyfire no pips .

Auto

em dùng N81. khi vào skyfire nó chậm chậm, cái con trỏ chuột nó di chuyển rất chậm mặc dù Ram còn thừa đến 35-36 MB. Em dùng bản skyfire no pips .

Vào sky bằng wifi hay gprs pác ;)
vào gprs nó chậm là phải rồi. Mọi hoạt động của nó đều phải kết nối với server, kể cả seting củng phải chờ nó load.,.;)
Posted via Mobile Device

buidoi79

Tôi thấy skyfire là một trong những pm tôi tâm đắc nhất đấy. Quanh năm lang thang, có nó tiện xem bóng đá và TV trong nước. Hoan hô skyfire! Anh em nào có bản update mới nhất thì chia sẻ ngay nhé.

Auto

Hình nhu cái này xài không nhanh bàng UCWEB thì phai?

Sao mà nhanh bằng Uc hả anh ;)
đang vh thằng này...xong anh sẽ có rsc trước tiên ;;)
sky hơn tất cả các pm khác về xem medie thui, e rất mê thằng này :D
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Sao mà nhanh bằng Uc hả anh ;)
đang vh thằng này...xong anh sẽ có rsc trước tiên ;;)
sky hơn tất cả các pm khác về xem medie thui, e rất mê thằng này :D
Posted via Mobile Device

Vh xong chưa Buidl luôn nhé.=D>

kevin_fire

thằng này cho nó xoay ngang chỉnh như nào vậy các bro ? trong phần setting kô có cái chỉnh này.

benzjr

có bác nào có bản dùng cho 3250 ko? màn hình 176x208 ấy, em có cài vào nhưng ko vừa màn hình. Bác nào có thì share cho em với nhé!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Skyfire này cũng hay nhưng load trang hơi chậm.
mình vẫn kết opera mini và Ucweb hơn

Knight

Sao mình không thể nào cài đặt được Skyfire nhỉ. Bạn nào giúp mình với.
Mình đang dùng N81 - 2Gb, download qua điện thoại thì báo "Update Error", cài bằng file with PIPS cũng báo lỗi tương tự. Còn cài đặt bằng file without PIPS thì báo lỗi protection.
Thấy mọi người khen trình duyệt này quá, muốn xem flash mà không có cái nào hỗ trợ tốt ngoài cái này.
Ai đó giúp với nhé!
Thanks

MinhThang

Manager
Sao mình không thể nào cài đặt được Skyfire nhỉ. Bạn nào giúp mình với.
Mình đang dùng N81 - 2Gb, download qua điện thoại thì báo "Update Error", cài bằng file with PIPS cũng báo lỗi tương tự. Còn cài đặt bằng file without PIPS thì báo lỗi protection.
Thấy mọi người khen trình duyệt này quá, muốn xem flash mà không có cái nào hỗ trợ tốt ngoài cái này.
Ai đó giúp với nhé!
Thanks

"Update Error",Máy bạn đã có PIPS thì phải, bạn remove nó đi để cài bản mới, hoặc tìm bản không có PIPS.

tripotter1993

N95 thường pó tay, cứ connect lại wifi hoài, ko vào dc trình duyệt. Anh KJR đã bik cách xử lý vụ này chưa?????

romano81

Theo kinh nghiệm của mình khi nào các bác dùng mà thấy con chuột cứ nhấp nháy mãi mà ko vô được thì bác cứ để nguyên đó, đồng thời nhấn vào Menu (cái này như cho nó chạy ẩn đó) rồi lại vào chọn Skyfire là nó sẽ hỏi kết nối lần nữa là vào ok.

tripotter1993

ko phải bạn, là khi mở lên, sau phần location nó sẽ tìm kết nối wifi, tìm đc rồi mình chọn kết nối đó, nó ko vào mà cứ hỏi kết nối nữa, anh KJR cũng bị, ko bik thế nào

pphuc96

ko phải bạn, là khi mở lên, sau phần location nó sẽ tìm kết nối wifi, tìm đc rồi mình chọn kết nối đó, nó ko vào mà cứ hỏi kết nối nữa, anh KJR cũng bị, ko bik thế nào

mình cũng bị giống bạn nè cứ báo kết nối rồi lại kết nối mà mình đã kết nói rồi mà cứ báo hoài bực rứa mình luôn

Status
Không mở trả lời sau này.