• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Duyệt web cực nhanh với Skyfire (09/10 - trag 32)

Status
Không mở trả lời sau này.

Caominh171

Ram của mình là 14mb, đến phần Authenticating mình ra ngoài xem Ram lúc này là 4mb. Như vậy máy của mình có đủ Ram ko.
Posted via Mobile Device

Bạn thử restart máy lại rùi vào nó thử xem,mình cũng làm vậy để zô nó dễ hơn ;).
Chúc thành công!!

Posted via Mobile Device

taotoine68

Bạn thử restart máy lại rùi vào nó thử xem,mình cũng làm vậy để zô nó dễ hơn ;).
Chúc thành công!!

Posted via Mobile Device

Tình hình là Ram dư tới 16,6 Mb, nhưng để ý thấy nó load xuống còn 1,8mb thì văng, có cách nào tăng Ram lên xíuxiu ko. Cảm ơn bạn lắm.

Posted via Mobile Device

Caominh171

Tình hình là Ram dư tới 16,6 Mb, nhưng để ý thấy nó load xuống còn 1,8mb thì văng, có cách nào tăng Ram lên xíuxiu ko. Cảm ơn bạn lắm.

Posted via Mobile Device

Ram thì ko thể nâng như PC đc đâu bạn,nếu ko mì nâng cho cái đt mình lên mấy Gb lun òi =))

Knight

Mình dùng N81-2Gb không thể nào cài được Skyfire. Tìm bản không có PIPS thì chỉ có thể cài version 0.61 nhưng khi chạy thì không thể kết nối được. Bây giờ bản mới nhất là 0.85 thì bó tay.
Có ai đã từng thành công với N81-2Gb thì chia sẻ với nhé. Không dùng được cái này ức hộc máu... :((

Caominh171

Mình dùng N81-2Gb không thể nào cài được Skyfire. Tìm bản không có PIPS thì chỉ có thể cài version 0.61 nhưng khi chạy thì không thể kết nối được. Bây giờ bản mới nhất là 0.85 thì bó tay.
Có ai đã từng thành công với N81-2Gb thì chia sẻ với nhé. Không dùng được cái này ức hộc máu... :((

Bạn thử cài bản 0.9beta đi,mình cũng cài mấy bản kia ko đc,cài bản 0.9 đc liền àh.
Thân!!

taotoine68

Mình cũng ức hộc máu lắm bạn ạ. i450 cài bản 0.9 cũng ko xài đc.

Posted via Mobile Device

Caominh171

Mình cũng ức hộc máu lắm bạn ạ. i450 cài bản 0.9 cũng ko xài đc.

Posted via Mobile Device

Cài ko đc cái này thì mình tìm cái khác cài,mình cài cái này mà vẫn chưa đụng tới tại mỗi lần chạy thấy nó tốn Ram wá àh,chạy nó đc nhưng xem hình ko thấy tiếng,nghe nhạc cũng vậy :((.Cứ kiểu thế này thì mần ăn sao đc đây.
Thâ!!

taotoine68

Cài ko đc cái này thì mình tìm cái khác cài,mình cài cái này mà vẫn chưa đụng tới tại mỗi lần chạy thấy nó tốn Ram wá àh,chạy nó đc nhưng xem hình ko thấy tiếng,nghe nhạc cũng vậy :((.Cứ kiểu thế này thì mần ăn sao đc đây.
Thâ!!

Mấy cái bản trước mình cài toàn bị Exiting chả đâu tới đâu. Có cái SIM Free Gprs mà mần chả đc, ức hộc máu, múc con N95 8G xài cha nó wá.

Posted via Mobile Device

Caominh171

Mấy cái bản trước mình cài toàn bị Exiting chả đâu tới đâu. Có cái SIM Free Gprs mà mần chả đc, ức hộc máu, múc con N95 8G xài cha nó wá.

Posted via Mobile Device

Hì...nếu có $ mình cũng múc 1 e rùi:))

hoatdong

Mình cài trên E63 dùng đâu có được. Chỉ vô youtube la ngon thoi. Con vô mấy trang Viet Nam dâu có được. Vô VTV.VN, clip.vn ko được. Các huynh xem chỉ giáo dùm

Dòng E thì nên dùng bản 0.85.0.7935 là ổn định nhất. Bác thử xem sao

nokia6288

Trong trang skyfire.com đã hỗ trợ down trực tiếp rồi nhé! Các bác ko cần phải dùng qua trìh duyệt di động nữa!

Status
Không mở trả lời sau này.