• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Duyệt web cực nhanh với Skyfire (09/10 - trag 32)

Status
Không mở trả lời sau này.

Knight

Đã cài và chạy được cho N81 với 9.0 Beta. Mừng hết biết luôn! =D>

vuluu116

Dùng skyfire trên e71 đúng là tuyệt , hình như cái này nó hỗ trợ đặc biệt cho E71 , vì khi vào skyfire.com , nó nhận luôn E71 và down về luôn , thích thật hihih

nxhoang90

bạn nào có sẵn bản 0.8x ở trong máy thiì tháo ra mới cài dc bản mới nha , test OK trên N95

dohoangvi

mình cài rùi nhưng nó vô rùi out ra liện có thấy đang ký gì đâu.minh đang dùng e63.

friendship19

Skype Lite Beta Mobile v1.0.5 J2ME ALL VERSIONS (Update : 27.02.09)

Download:
http://www.mediafire.com/?yymgdem5ntm

maskbacking

Cách 1: bạn dùng mobile của mình vào địa chỉ sau:
get.skyfire.com.
Cách 2: dùng máy tính vào địa chỉ trên và tải về. sau đó cài vào đt.
skyfire đã cho dùng miễn phí trên mobile rồi

khamphaTG

Đúng là bản 0.9 không chơi được với E63 toàn bị out ra ngoài, thử dùng bản lite xem sao

nhamap1234

em xài E 63 cũng ko xài dc , click vào là im re luôn . bác nào có bản nào xài dc cho E 63 ko ạ

phantiendung

Không biết có bác nào gặp trường hợp như em không nhỉ? Số là em đang xài con 95-1 2G phiên bản 12.... em cũng không nhớ rõ lắm. Khi sử dụng trình download của máy, em down được bản skyfire 0.8... xài rất ok, nhưng khi em up lên bản 31.0.017, em cũng dùng trình download của máy tải skyfire về, nhưng khi chạy lên thì nó hiện lên màn hình trắng xóa với dấu nhắc của con trỏ, khi nhấn giữ phím menu thì thấy skyfire đang chạy và một chương trình cùng tên với skyfire nhưng không có icon của skyfire. Và một điều nữa là khi chạy nhiều chương trình một lúc và trong đó có skyfire, nếu chọn chương trình nào chạy hiện hành thì cái chương trình mà làm màn hình trắng xóa đó lại đổi tên thành tên giống chương trình mình đang chạy. Khi ta tắt skyfire thì nó lại bình thương như không có chuyện gì cả. Em cũng thử với bản tải trên diễn đàn về rồi, nhưng nó cũng mắc chứng bệnh đó. Em đã quết virus cho con 95 của em nhưng mà nó vẫn vậy. Không biết có bác nào gặp chứng bệnh như em không, có cách nào chữa trị thì chỉ giáo giùm em với.

Auto

Nghe sao giống virus wá pác ơi.
Chắc pác lên web bi dính virus rồi đó!
Posted via Mobile Device

Caominh171

Không biết có bác nào gặp trường hợp như em không nhỉ? Số là em đang xài con 95-1 2G phiên bản 12.... em cũng không nhớ rõ lắm. Khi sử dụng trình download của máy, em down được bản skyfire 0.8... xài rất ok, nhưng khi em up lên bản 31.0.017, em cũng dùng trình download của máy tải skyfire về, nhưng khi chạy lên thì nó hiện lên màn hình trắng xóa với dấu nhắc của con trỏ, khi nhấn giữ phím menu thì thấy skyfire đang chạy và một chương trình cùng tên với skyfire nhưng không có icon của skyfire. Và một điều nữa là khi chạy nhiều chương trình một lúc và trong đó có skyfire, nếu chọn chương trình nào chạy hiện hành thì cái chương trình mà làm màn hình trắng xóa đó lại đổi tên thành tên giống chương trình mình đang chạy. Khi ta tắt skyfire thì nó lại bình thương như không có chuyện gì cả. Em cũng thử với bản tải trên diễn đàn về rồi, nhưng nó cũng mắc chứng bệnh đó. Em đã quết virus cho con 95 của em nhưng mà nó vẫn vậy. Không biết có bác nào gặp chứng bệnh như em không, có cách nào chữa trị thì chỉ giáo giùm em với.

Ko phải bị virus đâu bạn,xài cái này thì phải chịu thôi,mỗi lần bị vậy,bạn chỉ cần giữ phím Menu,đợi vài giây rùi vào lại là đc mà

Kojiro

Super V.I.P
Ko phải bị virus đâu bạn,xài cái này thì phải chịu thôi,mỗi lần bị vậy,bạn chỉ cần giữ phím Menu,đợi vài giây rùi vào lại là đc mà

A bị lỗi này trên bản 0.8, up lên v31 thì cài bản 0.9 thì ko thấy lỗi này nữa!

Status
Không mở trả lời sau này.