• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Duyệt web cực nhanh với Skyfire (09/10 - trag 32)

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Skyfire v0.9.0.9156

m0nk3y86

Ko hỉu bao giờ mới có ver cho 5800 đây, mún dùng thử mà ko đc, sốt ruột wá các bác ui!

hoatdong

Đã test qua các cập nhật tính cho đến bây giờ thì kinh nghiệm cho thấy bản
0.85.0.7935 là ổn định nhất. Dùng trên E61i

venusian

Moderator
Sử dụng Skyfire v0.9.0.9156 có thể sử dụng nút thank dc trong diễn đàn. đây là tin vui cho các bạn dùng mobile lướt wed mà ko thank đc :D

chuongkim

giúp mình với minh mới mua con e63 minh muon xài skyfire nhưng ko đc. Mình đã làm theo hướng dẫn nhưng vào trang skyfire ko thấy chỗ nào để đăng ký account hết. Nếu đc đang ký dùm mình nha. Email của mình là: tiny_le_09@yahoo.com. Thank

Kojiro

Super V.I.P
giúp mình với minh mới mua con e63 minh muon xài skyfire nhưng ko đc. Mình đã làm theo hướng dẫn nhưng vào trang skyfire ko thấy chỗ nào để đăng ký account hết. Nếu đc đang ký dùm mình nha. Email của mình là: tiny_le_09@yahoo.com. Thank

Vào trang 11, down file đó về mà cài nhé, ko cần đăng ký gì cả.

chuongkim

mình đã down ve xài cài đặt tốt nhưng khi chạy ứng dụng thì nó đá ra ngoài là sao? ai biêtgiup1 mình với.

Caominh171

mình đã down ve xài cài đặt tốt nhưng khi chạy ứng dụng thì nó đá ra ngoài là sao? ai biêtgiup1 mình với.

Do cái này khi chạy khá tốn Ram (>=10mb) lận nên nếu nhận thấy máy hok đủ Ram thì nó sẽ tự out ngay thôi
Bạn thử khởi động lại máy rồi vào nó thử xem đc hok :-?

mình cài cái này đại luôn thì nó cho xài lun. ko biết phải là nó cho cài bản TRIAL. nhưng thấy cái này là xài đã nhất từ trước tới giờ hơn UCWEB6.3, Opera 9.05,.......điều nổi bật là nó cho nghe nhạc online và xem fim ảnh online lun. khi mình cài vô vài xài lần đầu tiên thì mình phải giật mình lun.:D. Nếu Mod kiếm được bản full thì cho anh em thưởng thức với.

Kojiro

Super V.I.P
mình cài cái này đại luôn thì nó cho xài lun. ko biết phải là nó cho cài bản TRIAL. nhưng thấy cái này là xài đã nhất từ trước tới giờ hơn UCWEB6.3, Opera 9.05,.......điều nổi bật là nó cho nghe nhạc online và xem fim ảnh online lun. khi mình cài vô vài xài lần đầu tiên thì mình phải giật mình lun.:D. Nếu Mod kiếm được bản full thì cho anh em thưởng thức với.

:D Bản này cài là sài bạn à, nó là freeware, ko hết hạn đâu mà lo :p

boymuathu

Đúng là bản 0.9 không chơi được với E63 toàn bị out ra ngoài, thử dùng bản lite xem sao

Tui cũng cài 0.9 nhìu lần trên E 63, nhưng vào đều bị văng ra hết. Để cài bản 0.8 xem sao??? vậy mà web nó bảo hổ trợ các dòng E or N Series
(Symbian Series 60, 3rd Edition)
. láo vãi

maiphutinhem

Liệu cài vào bộ nhớ máy có chạy tốt hơn không vậy các bạn.Mình thấy nó cứ dật dật sao ý

tomneo

Cho e hỏi, ví dụ mình chat trên đt,ngta gửi link youtube cho mình, thì làm cách nào để open =skyfire luôn ;)

Auto

Cho e hỏi, ví dụ mình chat trên đt,ngta gửi link youtube cho mình, thì làm cách nào để open =skyfire luôn ;)
k thể
Chì cop ở trong pm chat rồi vào sky paste thôi ;)
Posted via Mobile Device

venusian

Moderator
k thể
Chì cop ở trong pm chat rồi vào sky paste thôi ;)
Posted via Mobile Device

CÁi skyfire này dùng cho bác thì quá là đúng kiểu. Sử dụng nút Thank tẹt bo =D> chỉ sợ bác ko thank thui :))

Auto

CÁi skyfire này dùng cho bác thì quá là đúng kiểu. Sử dụng nút Thank tẹt bo =D> chỉ sợ bác ko thank thui :))
em dị ứng với chữ thanks nhất!
Pác ơi...gprs xài sky chắc chết wá hà...mở nó lên k cũng đã ngốn rồi chứ đừng nói tới vô web nó ngấu nghiến $ khủng khiếp lắm! :D
Posted via Mobile Device

venusian

Moderator
em dị ứng với chữ thanks nhất!
Pác ơi...gprs xài sky chắc chết wá hà...mở nó lên k cũng đã ngốn rồi chứ đừng nói tới vô web nó ngấu nghiến $ khủng khiếp lắm! :D
Posted via Mobile Device

Sorry mod vì Spam ;). Mình tưởng cậu xài gprs trọn gói :D

Status
Không mở trả lời sau này.