• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Duyệt web cực nhanh với Skyfire (09/10 - trag 32)

Status
Không mở trả lời sau này.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Em dùng N73,max RAM là 20,6 Mb, vô sky fire rât khó, lém lúc restart máy liên tuc. Bó tay vói N73, RAM nhu cút. Máy anh Ram128MB a? Vô tu

Máy Ram nhỏ thì xài cái này không ổn định lắm vì nó cần nhiều RAM đề load phim. Ram yếu thì nên xài opera mini là ổn định nhất.

vancopvt

các bạn ơi cho mình hỏi xài cái này có download duoc o media khong. vì thình thoảng có file nặng các bro thường post lên media, mình xài cái ucwed thấy cũng ok nhưng mỗi tội không down được ở media chán quá là chán

hurryghost

các bạn ơi cho mình hỏi xài cái này có download duoc o media khong. vì thình thoảng có file nặng các bro thường post lên media, mình xài cái ucwed thấy cũng ok nhưng mỗi tội không down được ở media chán quá là chán

Posted via Mobile Device
không down dc ban a! Mình cung vay gap file nào anh em up lên mediafire là bó tay. Trc có cái AED-dloader down dc o mediafire nhung gio nó không hoat dông nua!

Kojiro

Super V.I.P
Skyfire v1.0.0.12114

What's New:
· Reduced Memory footprint. This should help folks reporting issues on memory constrained devices.

Fixes in this release:
· History is presented in the proper order.
· Cookies in the UK data center are handled more reliably.
· Sharing links via SMS are handled more reliably.
· Reconnect correctly loads the last page in history plus we’ve improved reliability.
· Site specific issues have been resolved for Rooftopcommedy.com and thefind.com.
· Zoom buttons behave properly and disappear after a couple of seconds.
· Default browser setting works more consistently.
· Text entry on Symbian has been improved with one caveat below.

thien13311

Active Member
Posted via Mobile Device
không down dc ban a! Mình cung vay gap file nào anh em up lên mediafire là bó tay. Trc có cái AED-dloader down dc o mediafire nhung gio nó không hoat dông nua!
Posted via Mobile Device
Dùng 'adobe Flat Lite, coplayer và UA change' của V.I.P caominh OK nhất trên media và những trang host file khác. Bạn seach và thử xem.

duysu

Bạn Kojiro update bản Skyfire v1.0.0.12114

minh up bản mới v1.0.0.12214

nhưng lại bị xóa với lý do đã up từ lâu :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bạn Kojiro update bản Skyfire v1.0.0.12114

minh up bản mới v1.0.0.12214

nhưng lại bị xóa với lý do đã up từ lâu :(

Có lẽ do MOD bị lầm thôi vì phải xử lý quá nhiều việc, mà skyfire đã có topic rồi ví vậy bạn nên cập nhật ở đây để a e dễ dùng chứ mở thêm topic thì sẽ rối lắm. Mình cám ơn sự chia sẻ của bạn.=D>=D>

duysu

Vậy mình up ỡ đây vậy.
Cám ơn bạn đã trã lời mình cũng sợ là có người up rồi nên bài trước không up lên. Bây giờ up lên chia sẽ cùng anh em.
các bạn down về bỏ .7z rồi giải nén nha.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Vậy mình up ỡ đây vậy.
Cám ơn bạn đã trã lời mình cũng sợ là có người up rồi nên bài trước không up lên. Bây giờ up lên chia sẽ cùng anh em.

Bạn chỉ cần dùng tính năng search là sẽ biết là PM đã có người post hay chưa liền. Với những soft quen thuộc đã có người tạo topic rồi thì bạn nên update tiếp vào để mọi người dễ down và sử dụng hơn. Chỉ những soft mới và hay thì mới nên tạo topic mới để giới thiệu soft đến mọi người. Vài kinh nghiệm của mỉnh chia sẻ mong bạn sẽ đóng góp nhiều PM hay cho mình và mọi người cùng sử dụng.:):)

Trungls

Vậy mình up ỡ đây vậy.

Update cho xin cái changelog, cập nhật bạn ơi.

Posted via Mobile Device

ht6868

Cài xong xài thử. Sao mình vẫn thích Opera mini dù sao cũng cảm ơn bạn nhiều
dùng cái này hay lắm mà. xem được video trực tuyến lun mà. hay lắm xem wa wifi thi okie lắm. gprs thì nghỉ cho khỏe. đợi 3g xài mới phê. mỗi tội lúc zoom lên thì hơi giật giật. :-?:-?:-?

kuli

Skyfire v1.0.0.12114

What's New:
· Reduced Memory footprint. This should help folks reporting issues on memory constrained devices.

Fixes in this release:
· History is presented in the proper order.
· Cookies in the UK data center are handled more reliably.
· Sharing links via SMS are handled more reliably.
· Reconnect correctly loads the last page in history plus we’ve improved reliability.
· Site specific issues have been resolved for Rooftopcommedy.com and thefind.com.
· Zoom buttons behave properly and disappear after a couple of seconds.
· Default browser setting works more consistently.
· Text entry on Symbian has been improved with one caveat below.
anh Kojiro ơi cái này có bản việt hóa cho dể xài tí không vậy?.....

Auto

anh Kojiro ơi cái này có bản việt hóa cho dể xài tí không vậy?.....
Skyfile này vh k đơn gian nên chưa ai vh bạn à!
Với lại nó chỉ có mấy dòng thôi, còn lại đều là từ server áh nên toàn tiếng anh k hà!
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Skyfile này vh k đơn gian nên chưa ai vh bạn à!
Với lại nó chỉ có mấy dòng thôi, còn lại đều là từ server áh nên toàn tiếng anh k hà!
Posted via Mobile Device

Tiếng Anh mình thấy cũng dễ xài lắm rùi vì nó toàn là những lệnh quá quen thuộc mà. Chỉ cần nắm được thì sẽ xài rất là dễ dàng.:)

duysu

Bạn chỉ cần dùng tính năng search là sẽ biết là PM đã có người post hay chưa liền. Với những soft quen thuộc đã có người tạo topic rồi thì bạn nên update tiếp vào để mọi người dễ down và sử dụng hơn. Chỉ những soft mới và hay thì mới nên tạo topic mới để giới thiệu soft đến mọi người. Vài kinh nghiệm của mỉnh chia sẻ mong bạn sẽ đóng góp nhiều PM hay cho mình và mọi người cùng sử dụng.:):)

cám ơn bạn hướng dẫn mình. Trước giờ không rành về mấy cái này nên có gì sai sót mấy bạn bỏ qua dùm.
Mà sao mình bấ thanks bạn không được ta, hệ thống báo mình không có quyền thực hiện thao tác ...

Trungls

Nói thật mình không biết ( changelog ) là cái gì, bạn nói rõ chút dùm nha.

À đại loại là bản thông báo những cập nhật, thay đổi của phần mềm ấy mà.
Thường đc đăng lên trang web của pm ở mục changelog, what's new hay đc ghi ngay trong phần mềm.

Như bạn nhìn thấy trên bài post pm của Kojiro bên trên kìa.

Posted via Mobile Device

duysu

À đại loại là bản thông báo những cập nhật, thay đổi của phần mềm ấy mà.
Thường đc đăng lên trang web của pm ở mục changelog, what's new hay đc ghi ngay trong phần mềm.

Như bạn nhìn thấy trên bài post pm của Kojiro bên trên kìa.

Posted via Mobile Device

Mình potay bạn ơi, không vô được trang chủ. để lát chiều vô lại xem nếu kiếm được mình sẽ post lên.

vuathanhbai1

cho minh hỏi tại sao mình vào skyfire thì nó đứng luôn giống như bị treo máy vậy,xin giúp mình với

Status
Không mở trả lời sau này.