• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fate stay night - Game cực nặng ~ 1GB

Status
Không mở trả lời sau này.

emxinhang

ẹc!nếu ram128 mới chơi được thì e bó tay rồi.tiếc thật.
Posted via Mobile Device

minhluc

quá tuyệt,mong bạn thêm những game convert như thế nữa nhé,thanks bạn nhiều,chứ thấy thằng bạn chơi nhiều game có đồ họa đẹp trên IP nhiều khi thấy tủi...hix

songkhue

htc diamond 2 bấm vào chơi chỉ thấy hiện mấy cái chữ tiếng Trung Quốc xong rồi out luôn:-?

ducthuan113

Active Member
htc diamond 2 bấm vào chơi chỉ thấy hiện mấy cái chữ tiếng Trung Quốc xong rồi out luôn:-?

Chắc do game không hỗ trợ máy đó thôi, bạn đừng có buồn , có tiền ta mua máy xịn thì game nào cũng chơi tuốt :D

xuandung11a2

Well-Known Member
Chắc do game không hỗ trợ máy đó thôi, bạn đừng có buồn , có tiền ta mua máy xịn thì game nào cũng chơi tuốt :D

Nhưng bác ơi,TD2 không chơi được thì chẳng lẽ game này chỉ hỗ trợ Multitouch với chip đồ họa Snap Dragon sao?Như vậy thì chỉ HD2 mới chơi được à?
Mình không có ý gì xấu nhưng ít ra bạn cũng phải test tốt đã chứ,vả lại cả cái hình minh họa cũng không có,không rõ là thế nào.:-??

ducthuan113

Active Member
TD2 cũng tương đối xịn rồi mà nó đâu phải củ chuối nhỉ:-/

Nhưng bác ơi,TD2 không chơi được thì chẳng lẽ game này chỉ hỗ trợ Multitouch với chip đồ họa Snap Dragon sao?Như vậy thì chỉ HD2 mới chơi được à?
Mình không có ý gì xấu nhưng ít ra bạn cũng phải test tốt đã chứ,vả lại cả cái hình minh họa cũng không có,không rõ là thế nào.:-??

Mấy bác thông cảm cho, em nghèo ít máy test, đâu giàu có gì đâu :D, máy bạn ấy mà không chơi được thì có lẽ máy thiếu RAM, không hỗ trợ hoặc lí do gì khác ấy, chứ mình đâu nói nó cùi đâu :p
Hình minh họa có ở trên rồi mà :|

vietdoan

nặng kinh thật, chắc phải mua riêng cái thẻ chỉ để chơi game này thôi. hihi
vietdoan20062006

rainny8x

Tiểu thuyết điện tử đây mà. Chơi trên PC có mấy cảnh hot đó. Qua PS bị cắt roài

TranThanhqx1

sao mình cài vào con HTC imagio màn hình wvga của mình k chơi dc nhỉ!
load game dc lúc thì out ra!
helpppppp

djtrungkien

k fai bị thiếu ram mà vì hình như k tương thích với wvga!
ram HTC imagio vs ss omia2 k đủ thì họa chỉ HTC HD2 chơi dc sao!

Có thông tin là hỗ trợ WVGA thì tất nhiên sẽ chạy được bạn ạ! hiện tượng vào Game đang load thì có nghĩa là đang chạy, load 1 lúc để vào game mà bị our thì có nghĩa là Ram đã hết.

MinhHuy

Hot Girl 10x
Có một số phần mềm và game không chơi được trên nền tảng 6.5 và cũng thông báo là không đủ ram (VD: Mapking chẳng hạn) Không biết trường hợp này có như vậy không?

kyuubi90

Kúi kùng cái này là visual novel hay game fighting thế :|, tiếng jap hay tiếng anh...

Status
Không mở trả lời sau này.