• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fate stay night - Game cực nặng ~ 1GB

Status
Không mở trả lời sau này.

TheZeus9x

Em nói thật trò này em chả dám down về nữa là cài vào thẻ 1 Gb bé tí =))

rubby1

nge đồn X1 mình có vga rời ko biết chơi đc ko :(, mà ram 256 còn out thì mấy máy khác khỏi chép :D

QuangThang89

nge đồn X1 mình có vga rời ko biết chơi đc ko :(, mà ram 256 còn out thì mấy máy khác khỏi chép :D

Đừng nghe "giang hồ" nó đồn bạn àh :D, PPC ngoài con O2 Flame ra thì hiện nay ko có con nào có VGA rời đâu, mà cái VGA rời trên O2 Flame đó cũng ko có tác dụng gì cả đâu.

Cứ cài vào thử đi, ko được thì remove thui :)

mathmantall

Bó tay... con LEO của em cũng chịu không nổi... Xuất hiện vài dòng tiếng Nhật rồi cứ lặp đi lặp lại, không vào menu được.
Close topic :))

nicklanick

Member
mình cũng down về rồi nhưng chả hiểu sao click vào toàn tiếng nhật click linh tinh thì cũng toàn tiêng nhật di kèm với cái màn hình trắng tinh :(

squall83

I-mate 8150 ram 128 cũng ko chơi được. Không bị out nhưng chỉ có màn hình trắng và các dòng chữ tiếng Nhật + âm thanh ---> chắc chỉ TG01 mới được thôi :))

xuandung11a2

Well-Known Member
I-mate 8150 ram 128 cũng ko chơi được. Không bị out nhưng chỉ có màn hình trắng và các dòng chữ tiếng Nhật + âm thanh ---> chắc chỉ TG01 mới được thôi :))

Bó tay... con LEO của em cũng chịu không nổi... Xuất hiện vài dòng tiếng Nhật rồi cứ lặp đi lặp lại, không vào menu được.
Close topic :))
Mọi người không đọc?
:)):)):)):))

mathmantall

Đúng là hàng tàu... chắc chỉ có mấy cái điện thoại bọn nó độ xong mới chơi được thoai...
Bác mod nào remove cái topic này đi... Nhiều ngườ down 1 gb về không chơi được thì tội lắm các bác à.

Sunlolo

Fake nặng, cái này có phải game đ*u đâu

Nó là dạng kể chuyện theo tranh đấy chứ,

xem cái này xong nản:

[video=youtube;s0e4F7AK5zs]http://www.youtube.com/watch?v=s0e4F7AK5zs[/video]

(ông nào kiên trì ngồi xem hết cái này bảo đảm đầu ông ấy có ram 10G )

hothotsensen

cái này hồi trc choi tren pc yòy toàn hội thoại kô ngồi bấm gần ca? tiếng mak2 thay cứ toàn nói chuyen :D

ducthuan113

Active Member
CÁC BÁC ƠI CHO EM HỎI DƠLOAD Ơ CHANG NÀO VẠY CHO EM XIN LINK NHÉ EM CÁM ƠN

Fake nặng, cái này có phải game đ*u đâu

Nó là dạng kể chuyện theo tranh đấy chứ,

xem cái này xong nản:

[video=youtube;s0e4F7AK5zs]http://www.youtube.com/watch?v=s0e4F7AK5zs[/video]

(ông nào kiên trì ngồi xem hết cái này bảo đảm đầu ông ấy có ram 10G )

Mình xem hết trên PC rùi đấy chứ, đây là hàng 18+ đó.
Mình nghĩ topic nên đóng tại đây đi, link đã die, với lại đây không phải là game :|

Status
Không mở trả lời sau này.