• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[FINAL] N97 RM-505 - Special Edition CFW by Ntv_79 Bản cuối [8.2011]

hellmen

Anh NTV_79 ơi, cái Vietmap sao em bấm vào cái là nó thoát ra vậy ta?! :-s

dzzung34

Không hiểu chỉnh thời gian trong trình phát nhạc mặc định là sao?
Là :Thêm hẹn giờ tắt nhạc vào trình nghe nhạc (theo iu cầu một số anh em)
Mình nhớ có bản nào có mà :((

Ntv_79

sao lại hem chứ bạn >"< đầy đủ mừ !bạn tìm lại xem thế nào nhé >"<
p/s : cái video mình xem ào ào mà các pác cứ báo can't là như thế lào nhỉ >"<
anh e nào không xem được thì http://www.mediafire.com/?4l7cpbfp5kr989y down về roài xem nhá, 21mb thoai mừ ^^!

pác ntv_79 xem chưa mà vote cho mình thế :))

Hi, vẫn thấy gần như nguyên của mình mà! Thay mỗi cái bong bóng cũng của mình và cái mở app mới thôi thì phải:D Đang từ từ làm một bản VIP. Có thể cuối tuần sẽ có hàng!

Chỉnh sửa cuối:

blackpetal

hix,sao hổng có ai đá động gì tới cái effects của mình gì hết áh :(,hay là mình có gì không đúng hả mấy bác?

Ntv_79

Bạn dùng thử cái effects của mình xem sao nhé.rất là đẹp đó,vào danh bạn cũng nhanh hơn nữa.

HERE

hix,sao hổng có ai đá động gì tới cái effects của mình gì hết áh :(,hay là mình có gì không đúng hả mấy bác?
Để mình test xem thế nào nhé!

Nhận xét: Được đấy, rất đáng để anh em dùng. Có sự kết hợp cái mở app của yoongy, thoát sấm sét, thoát app trong trình bấm số nhìn khá đẹp. Tự xoay cũng khá đẹp. Mình thì không thích các hiệu ứng 3D lắm nên hiệu ứng mình để mỗi cái đóng/mở folder là dạng 3D thôi. Vì 3D nhìn cũng đẹp nhưng nhiều khi nhìn hơn rối.
Kết luận: Hiệu ứng của bạn rất đẹp.
=D> Bạn nên làm cái video rồi up sang bên theme đảm bảo sẽ có nhiều người thích!

Hình ảnh bản VIP sắp phát hành!

Chỉnh sửa cuối:

blackpetal

Mình đã làm cái video và up lên bên theme rùi,mà quay bằng con 5700 express music nên xấu quá,hổng có được rõ lắm.Với lại mình hổng biết up cái khung video lên bài viết như thế nào,chỉ biết up cái đượng link thui àh,bác Ntv chỉ mình cách up khung video lên bài viết với nhé.Tks Ntv nhiều.

Ntv_79

Mình đã làm cái video và up lên bên theme rùi,mà quay bằng con 5700 express music nên xấu quá,hổng có được rõ lắm.Với lại mình hổng biết up cái khung video lên bài viết như thế nào,chỉ biết up cái đượng link thui àh,bác Ntv chỉ mình cách up khung video lên bài viết với nhé.Tks Ntv nhiều.
Đã sửa lại bên theme cho bạn. Bấm vào hình cái nút có hình đoạn phim, cạnh nút hình ảnh ấy, rồi copy link youtube vào là OK!

vuchicuong123

Để mình test xem thế nào nhé!

Nhận xét: Được đấy, rất đáng để anh em dùng. Có sự kết hợp cái mở app của yoongy, thoát sấm sét, thoát app trong trình bấm số nhìn khá đẹp. Tự xoay cũng khá đẹp. Mình thì không thích các hiệu ứng 3D lắm nên hiệu ứng mình để mỗi cái đóng/mở folder là dạng 3D thôi. Vì 3D nhìn cũng đẹp nhưng nhiều khi nhìn hơn rối.
Kết luận: Hiệu ứng của bạn rất đẹp.
=D> Bạn nên làm cái video rồi up sang bên theme đảm bảo sẽ có nhiều người thích!

Hình ảnh bản VIP sắp phát hành!
chờ bản VIP của Ntv_79 đấy.

romeonuoiheo

To Ntv_79 cho em hỏi với , em đã làm JAF 3 ngày rồi , thử với 3 máy, nhưng tới chỗ ấn nút nguồn là khởi động phone ah
em up FW gốc với Phoenix thì được , nhưng up với FW của anh thì máy im re lun , phải up dead phone trong Phoenix máy mới sống lại đc
Cho em hỏi là nếu ko up đc Bằng JAF thì có cách nào up bằng Phoenix FW custom của anh ko

tks anh rất nhiều.

Ntv_79

To Ntv_79 cho em hỏi với , em đã làm JAF 3 ngày rồi , thử với 3 máy, nhưng tới chỗ ấn nút nguồn là khởi động phone ah
em up FW gốc với Phoenix thì được , nhưng up với FW của anh thì máy im re lun , phải up dead phone trong Phoenix máy mới sống lại đc
Cho em hỏi là nếu ko up đc Bằng JAF thì có cách nào up bằng Phoenix FW custom của anh ko

tks anh rất nhiều.

Mình thì từ lâu lắm rồi chỉ up bằng JAF, nghe nói phoenix phiên bản mới up được các CFW. Bạn cứ thử lại xem!