• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[FINAL] N97 RM-505 - Special Edition CFW by Ntv_79 Bản cuối [8.2011]

Ntv_79

Vì mấy bản gần đây mình làm cho một ngày 28 nên anh em ráng đợi đêm nay sẽ có nhé! Hàng có rồi, đang chuẩn bị hình ảnh và video cũng như up sẵn sàng để đỡ đứt mạng khi up!

ducyeuchi

Vì mấy bản gần đây mình làm cho một ngày 28 nên anh em ráng đợi đêm nay sẽ có nhé! Hàng có rồi, đang chuẩn bị hình ảnh và video cũng như up sẵn sàng để đỡ đứt mạng khi up!

thanks bác nhiều nhé, tối nay bọn em sẽ chờ để test=D>

moc0215

Bỏ lâu quá giờ cook lại ko được. Jaf ko nhận imei... Có bác nào online xin nick yahoo chỉ dùm. xin cám ơn nhiều

o0tatsuya0o

Bác Ntv ới... e thắc mắc chút chút: bản fw gốc khi e xài mobipocket để đọc prc thì phím tắt hoạt động ro ro (to nhỏ font, full màn hình v.v...), dưng mà chạy trên bản cuối cùng của bác thì mỗi phím điều hướng và backspace là nhận, còn các phím tắt chết ráo trọi :( ....
Dù gì nó cũng chỉ là 1 chi tiết nhỏ xíu thôi, ngoài ra bản fw này chạy rất rất good, có điều e cứ nêu ra đây, vô tình bác (hay pro nào tình cờ biết) thì chỉ giùm e xíu :)
Thanks bác Ntv very nhiều :D

duc_nd

Ntv_79 cho mình xin PM TabtoUnlock của bạn nha. Mình muốn làm 1 bản cho riêng mình! Thank.

duc_nd

Cám ơn nha. MF mấy bữa nay chuối quá. Ntv_79 đã nghĩ đến đổi máy rồi đúng không :-??

Ntv_79

Cám ơn nha. MF mấy bữa nay chuối quá. Ntv_79 đã nghĩ đến đổi máy rồi đúng không :-??
Không đổi mà chỉ thêm thôi. Tuy nhiên, pin của em nó đuối quá rồi, jack cắm máy tính giờ cũng chảnh lắm nên cũng hơi ngại flash!!