• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fishfarm Hawaii v.1.00 sym^1 , sym^3, s605th

b0m_lx

lang thang trên mạng thấy game nuôi cá ảo nay hay phết , thế là dow về test , kết quả là chơi sướng phết , lại là game sis nên hình ảnh rất tuyệt vời :))
chơi trên 5530 mà không bị giật , còn nuôi cá , cho ăn , có thể bán để mua con khác khủng hơn , khi thoát game sẽ tự save lại cho bạn :D
nói chung đây là 1 game đáng để chơi
lưu ý : game này không có icon chỉ có dòng chữ tên game nha :D
thế mới đặc biệt :))

và link dow :D http://www.mediafire.com/?vdi4mjwyhnn183s
thấy hay thì thank ủng hộ nha :))

Thủ thuật cho ae chơi trò nuôi cá ảo này như sau "Vào cho cá ăn,sau đó thoát game ra thì thay vì bạn phải chờ đợi đến giờ cho cá ăn lượt tiếp theo thì bạn chỉ cần chỉnh đồng hồ theo ý muốn và vào lại game cho cá ăn tiếp,thơi gian chỉnh phụ thuộc vào cá của bạn to hay nhỏ mà thôi . Made in Johny_Nguyen_161 :D

sau đây là những game chất lượng mà mình đã post :D
Game đua xe 3D HOT Asphalt4 HD cho s60v5 đây
Java game Tekken Mobile
Fishfarm Hawaii v.1.00 sym^1 , sym^3, s605th
Game xả strees Catcha Mouse s60v5 rất vui :D
Fishing Off The Hook 2 For s60v5 , sym^1 , sym^3
Ferrari GT 2: Revolution s60v5

Chỉnh sửa cuối:

NTiolanDatluu

game này giống như nuôi cá IP, còn nhớ hồi xưa có bán cái máy game nuôi thú ảo, cho nó ăn rồi nó tiến hóa vui phết!

Note: game của b0m post thì game nào bác chẳng nói là game hay! hí hí :))

b0m_lx

đó là điều tất nhiên , mình post thì chẳng phải bảo hay
cái này đc lằm ra từ bản iphone :D
nuôi cá rồi bán lấy điểm kinh nghiệm để mua đc con to hơn :D

JohnyNguyen

Hê hê,lx kiếm được mấy game ngon lành ghê áh :)) mình kết thể lọai nuôi thú ảo này lắm ;;) lúc còn trẻ con suốt ngày đi bên mình là "con gà ảo" đó,chắc mọi người cũng đã từng nghịch cái này :)) vui ghê Thanks lx so much !!! =D> =D> =D>

Chỉnh sửa cuối:

NTiolanDatluu

chu thot kiem game nao trong trot giong nhu game happy fram cua tau do

lần sau nhớ comment viết bài có dấu bạn nhé, đấy là tớ thấy thui đó chứ mấy bác mod vào là YOU có chuyện đó nha :D

b0m_lx

úi giời thế này mệt lắm, nhờ hồi xưa chơi game máy nuôi thú ảo cứ pải canh ko là em nó đói nghẻo luôn :D

uh thế mới gọi là nuôi cá ảo :))
nhưng bỏ đói cũng không chết đâu , bể chỉ bị bẩn thôi :D
cứ chơi thử đi
đang test mấy game để mai post ;;)

JohnyNguyen

Thủ thuật cho ae chơi trò nuôi cá ảo này như sau "Vào cho cá ăn,sau đó thoát game ra thì thay vì bạn phải chờ đợi đến giờ cho cá ăn lượt tiếp theo thì bạn chỉ cần chỉnh đồng hồ theo ý muốn và vào lại game cho cá ăn tiếp,thơi gian chỉnh phụ thuộc vào cá của bạn to hay nhỏ mà thôi :)) chẳng mấy mà có rùa như lx,ko biết có cá voi ko nhể,hehe =)) thế là ok rồi nhé :D Rất tiếc đây là game Flash nên ko thể dùng Soccerer được :p

NTiolanDatluu

Thủ thuật cho ae chơi trò nuôi cá ảo này như sau "Vào cho cá ăn,sau đó thoát game ra thì thay vì bạn phải chờ đợi đến giờ cho cá ăn lượt tiếp theo thì bạn chỉ cần chỉnh đồng hồ theo ý muốn và vào lại game cho cá ăn tiếp,thơi gian chỉnh phụ thuộc vào cá của bạn to hay nhỏ mà thôi :)) chẳng mấy mà có rùa như lx,ko biết có cá voi ko nhể,hehe =)) thế là ok rồi nhé :D Rất tiếc đây là game Flash nên ko thể dùng Soccerer được :p

ố ồ! hảo hảo! sẽ test thử cách của you xem sao nhưng xem sao hơi mất công nhỉ :D

NTiolanDatluu

khỏi phải mod , để vậy cho đặc biệt :))
qua box theme dẹp loạn giúp tui với :D

làm tối qua mình cài xong tìm mãi không thấy nó đâu, lục tung hết các foder cũng ko thấy, hóa ra nhìn kỹ lại là ko có icon, mỗi chữ ko ah
bác b0m chơi xoắn quá :(

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

khỏi phải mod , để vậy cho đặc biệt :))
qua box theme dẹp loạn giúp tui với :D

bên box theme lại dậy sóng hả, để tui để tui! :ar!

Chỉnh sửa cuối:

lord19872007

cái này mặc định là cài vào ổ C lun ah @@, sao mình cài rồi k chơi được nhĩ ,cài xong back lại thì toàn bộ ứng dụng k thấy 1 cái nào lun, phải xóa trò này trong quản lý cài đặt thì mấy ứng dụng mới trở thành bình thường, pó tay.com :D