• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fishfarm Hawaii v.1.00 sym^1 , sym^3, s605th

NTiolanDatluu

cái này mặc định là cài vào ổ C lun ah @@, sao mình cài rồi k chơi được nhĩ ,cài xong back lại thì toàn bộ ứng dụng k thấy 1 cái nào lun, phải xóa trò này trong quản lý cài đặt thì mấy ứng dụng mới trở thành bình thường, pó tay.com :D

xem lại comment của mình sẽ hiểu vì sao:
làm tối qua mình cài xong tìm mãi không thấy nó đâu, lục tung hết các foder cũng ko thấy, hóa ra nhìn kỹ lại là ko có icon, mỗi chữ ko ah
bác b0m chơi xoắn quá

lord19872007

xem lại comment của mình sẽ hiểu vì sao:

ý bạn là cái trò này k có icon mà chỉ có chữ thôi đúng không ?, vậy bạn k hỉu bài viết tớ rồi, tớ nói là cài xong trò này, tất cả các ứng dụng trong máy của tớ bị tê liệt hoàn toàn, k thấy 1 ứng dụng nào hết, sau đó t vào cài đặt xóa trò này thì tất cả các ứng dụng máy t mới hiện lại,lúc cài thì hoàn toàn trắng bóc làm t hoản hốt, k biết máy tớ bị lỗi gì nhĩ @@,

JohnyNguyen

ý bạn là cái trò này k có icon mà chỉ có chữ thôi đúng không ?, vậy bạn k hỉu bài viết tớ rồi, tớ nói là cài xong trò này, tất cả các ứng dụng trong máy của tớ bị tê liệt hoàn toàn, k thấy 1 ứng dụng nào hết, sau đó t vào cài đặt xóa trò này thì tất cả các ứng dụng máy t mới hiện lại,lúc cài thì hoàn toàn trắng bóc làm t hoản hốt, k biết máy tớ bị lỗi gì nhĩ @@,
bồ cần xem lại máy mình xem có làm sao ko? Chứ chưa có ae nào chơi bị như bồ cả :( đúng là game này ko có icon thật,mình có định fix lại giùm LX nhưng thấy game đã chơi được lâu rồi nên ... thôi :D hìhì,hay có phải bồ cài quá nhiều ứng dụng,có cái nào bị xung đột ko nhỉ :-?
Tui có cách bồ ko phải cài mà vẫn chơi được game này ngon lành như sau "bồ dùng siscontent" trên PC hoặc "SisEditor" trên đt bung nén game này ra,giữ lại mỗi cái tập tin .swf để chạy bằng Flashplayer mặc định mà đt có sẵn thôi :D còn lại cứ xóa hết đi :)) ok rồi nhé \-/

lechinh

'
Hiện tượng giống mình y chang

lechinh

chắc do xung đột sòt với nhau rồi, chứ cài vào là bị treo ứng dung, gỡ bõ ra thì vào ứng dụng bình thuòng.

b0m_lx

chắc do xung đột sòt với nhau rồi, chứ cài vào là bị treo ứng dung, gỡ bõ ra thì vào ứng dụng bình thuòng.

bác có chạy nhiêu ứng dụng 1 lúc không ?
máy em cài đến hơn 80 theme với game mà chạy ngon
bác thử jaf lại bản nào hoàn chỉnh không bị lỗi xem

JohnyNguyen

Đã biểu là hổng phải cài mà vẫn chơi được game này bình thường mà :( mấy bồ gặp rắc rối với việc cài đặt cứ làm theo cách tui bày ở trên đóa :D đảm bảo chơi ok 100% thôi vậy,nếu ae ý kiến nhiều thì để khi nào rảnh tui fix lại cái icon game cho nó ... "đẹp & nguy hiểm" vậy :))

b0m_lx

Đã biểu là hổng phải cài mà vẫn chơi được game này bình thường mà :( mấy bồ gặp rắc rối với việc cài đặt cứ làm theo cách tui bày ở trên đóa :D đảm bảo chơi ok 100% thôi vậy,nếu ae ý kiến nhiều thì để khi nào rảnh tui fix lại cái icon game cho nó ... "đẹp & nguy hiểm" vậy :))

bác cứ để vậy cho nó đặc biệt 1 chút
fix lại không khoái lắm

JohnyNguyen

bác cứ để vậy cho nó đặc biệt 1 chút
fix lại không khoái lắm

Ok,tôn trọng ý kiến của chủ topic,giữ nguyên "No Icon" cho game nó đặc biệt :D mà để tui tìm xem nguyên nhân vì sao game lại xung đột với máy vậy :( chỉ là file flash được mod thành 1game riêng biệt thôi mà :(

b0m_lx

Ok,tôn trọng ý kiến của chủ topic,giữ nguyên "No Icon" cho game nó đặc biệt :D mà để tui tìm xem nguyên nhân vì sao game lại xung đột với máy vậy :( chỉ là file flash được mod thành 1game riêng biệt thôi mà :(

đang ol bằng đt mà máu thế :D
bác nuôi cá đến đâu rùi :D

thainguu

ôi e kiếm lâu rồi nhé, hồi đó mở topic cầu cứu mà có thấy ai giúp đâu