• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fishfarm Hawaii v.1.00 sym^1 , sym^3, s605th

b0m_lx

hic hic sao tui cai tren 5800 no ko chay
ko vao dc menu ung dung zay chi tui voi

bọn mình vẫn chơi bình thường mà
lưu ý game này không có icon nha
bạn cài thử vào bộ nhớ máy đi :D

qtrung985

khong co icon lam sao choi
ma minh cai vao no ko hien len man hinh chi thay man hinh thoi thui
khong co hien gi len het ma minh thay no tu dong cai vao bo nho may ma

JohnyNguyen

khong co icon lam sao choi
ma minh cai vao no ko hien len man hinh chi thay man hinh thoi thui
khong co hien gi len het ma minh thay no tu dong cai vao bo nho may ma

chủ thớt có nói trước là game này ko có icon mà bạn 8-| chỉ hiện tên ở dưới thôi :D khi cài xong bạn cứ nhấn vào "dòng chữ" là chơi được thôi mà ;;)
P/s lần sau viết tiếng việt có dấu nhé bạn :D mod mà nhìn thấy là bị ... X_X đoá =))

mai_tien_dat_251

Lạ nhỉ? Mình cài vào thì chơi bình thường, chỉ kô có icon thôi còn lại vẫn nuôi cá khoẻ mạnh, ăn gian bằng việc chỉnh thời gian bình thường mà? Mỗi tội là hơi lười tí. Hi

b0m_lx

Lạ nhỉ? Mình cài vào thì chơi bình thường, chỉ kô có icon thôi còn lại vẫn nuôi cá khoẻ mạnh, ăn gian bằng việc chỉnh thời gian bình thường mà? Mỗi tội là hơi lười tí. Hi

đúng đấy :D
chắc mấy bạn kia bị lỗi gì thôi

JohnyNguyen

:p có ai biểu ko bình thường đâu :)) có điều tui nghĩ ra ngay lần đầu sờ vào game nỳ đó :ar!
hehe johny pro quá :D
LX quá khen rồi ;;)

b0m_lx

Chịu,game flash mà :( bó tay,nghĩ cách để ăn gian là ngon lắm rồi còn ... hack hiếc gì nữa :p hic,có voi,đòi 2 bà Trưng còn đò nốt bà Triệu nữa :p :))=))

đó là điều tất nhiên :))
nuôi lâu mệt thật