• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FIX TẤT CẢ MỌI GAME N-GAGE TRÊN N70 & N72

MaKimLien

Member
Không hiểu sao mình test game Requiem of Hell,Tony Hawk, Ghost Recon thất bại nhỷ.Bạn test ok hết 53 game luôn à.

anglelove_199x

Mình test ok rất nhièu game n.Gage rùi nè.Mấy game bạn nói mình đều chơi đc.Chắc do cài k đủ lips rùi. ps:avarta hình ai zậy?Dễ xương wá,nhưng saơ girl lại đi chơi mấy game này nhi?

sanrock

Bạn ơi cho mình hỏi với !!!!! Mình cài n-gageman vào con 76 của mình, rùi cài game ghost recon, sau đó vào tab colorfix add game ghost recon, rùi vào game mà màu vẫn xanh lè lun y hệt lúc chưa fix màu. Cái này có dùng được cho Os7 kô vậy bạn. Ai mà dùng dược trên Os7 thì hướng dẫn mình với nhé.:(

whisky_x

@anglelove_199x: máy bạn có chạy được splinter cell chaos theory khôg? Thèm quá mà cài thì không chạy được vì báo thiếu ram :(

tandat2104

cái này cài bản mới vô
vô phấn setting xem chỗ key fix color là gì
mặc định là Green (nút gọi)
vào game thấy lỗi màu thì nhấn fim đó
đợi cho đúng màu

d102

ủa bạn ơi?hinh như hell stirker 2 chưa full mà.với lại game chơi gôn là game nào vậy?

ý bạn nói bản HellStriker2 do DinGooGame phát hành năm 2009 hả?Full rùi nhé bạn!Và game choi gôn là TigerWorld nhé...

Chỉnh sửa cuối:

jimmyvn88

HellStriker 2 là game nè hả bạn

nếu thế thì chưa có full thì phải, chỉ thấy có HellStriker 1 full thui ạ

anglelove_199x

@anglelove_199x: máy bạn có chạy được splinter cell chaos theory khôg? Thèm quá mà cài thì không chạy được vì báo thiếu ram :(

chơii đc bạn ơi.game đó hay lắm đấy.nhưng khi chơi mình phải dùng color fix

d102

HellStriker 2 là game nè hả bạn

nếu thế thì chưa có full thì phải, chỉ thấy có HellStriker 1 full thui ạ

nghe nói phiên bản HellStriker2 này Dingoogages sắp cho ra bản full rồi!nhưng hơi buồn là bản full sẽ chỉ có ở Trung Quốc thôi..!

sanrock

Hix!!! Tớ đã làm đủ kiểu rùi mà vẫn kô fix màu được...~X( Có bạn nào dùng được trên 7610 kô ?:-?? Tớ đã add rùi bấm nút gọi rùi mà vẫn kô thể nào fix màu cho game ghost recon..... Hix bùn quá:(

d102

Hix!!! Tớ đã làm đủ kiểu rùi mà vẫn kô fix màu được...~X( Có bạn nào dùng được trên 7610 kô ?:-?? Tớ đã add rùi bấm nút gọi rùi mà vẫn kô thể nào fix màu cho game ghost recon..... Hix bùn quá:(

bạn đã làm đủ các bước mình hướng dẫn chưa vậy?hay là máy của bạn không đủ Ram do cài nhiều trương trình vào máy,nên khi bạn vào game Ghost Recon rồi thì không còn đủ Ram để cho colorfix hoạt động nữa?

d102

chơii đc bạn ơi.game đó hay lắm đấy.nhưng khi chơi mình phải dùng color fix

bạn đã phá đảo chưa vậy?mình chơi đến cái cánh cửa đòi mật mã thứ 2 mới mở được.nhưng không biết lấy mật mã ở đâu ra!không như cánh cửa thứ nhất mật mã có trong hòm thư..!

whisky_x

bạn đã phá đảo chưa vậy?mình chơi đến cái cánh cửa đòi mật mã thứ 2 mới mở được.nhưng không biết lấy mật mã ở đâu ra!không như cánh cửa thứ nhất mật mã có trong hòm thư..!

Bạn nói rõ hơn đi, mình phá đảo lâu rồi nhưng ko có màu trên 7610, h muốn chơi lại quá mà máy mình run cùng lúc ngage-man với game không được, báo thiếu ram :(

d102

có phải cái đoạn căn phòng đó có camera ko nhỉ?

không phải căn phòng có camera đâu!ma là căn phòng khi ta đi qua cái chòi trên lóc nhà có 2 cái máy tính ấy!chèo xuống cái cầu thang!gặp cánh cửa đòi pass!chịu..