• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FIX TẤT CẢ MỌI GAME N-GAGE TRÊN N70 & N72

whisky_x

không phải căn phòng có camera đâu!ma là căn phòng khi ta đi qua cái chòi trên lóc nhà có 2 cái máy tính ấy!chèo xuống cái cầu thang!gặp cánh cửa đòi pass!chịu..

Bạn nhập code là 3443 nhé, đoạn này mình chơi qua lâu rồi. Sau này khó nhất là mấy chỗ phá khóa trong khoảng thời gian hạn chế, rất khó :(

p/s: mình chơi vẫn mất màu, khó chịu thật.

anglelove_199x

nếu máy của bạn nào rm yếu thì ko cần dùng ngage man đâu.các bạn dùng trực tiếp pm colorfix luôn cho nhanh.mình đang dùng n2. nhẹ hều

d102

Bạn nhập code là 3443 nhé, đoạn này mình chơi qua lâu rồi. Sau này khó nhất là mấy chỗ phá khóa trong khoảng thời gian hạn chế, rất khó :(

code 3443 thật hả bạn?để mình thử xem thế nào nhé..bạn chơi trên 7610 hả?nếu không chạy được n-gageman thì bạn dùng colorfix đi..

whisky_x

Mình dùng thử colorfix rồi, làm y như hướng, chạy được nhưng vẫn mất màu. Thôi an phận thủ thường vậy :-"

MaKimLien

Member
Không hiểu sao mình test game Requiem of Hell,Tony Hawk, Ghost Recon thất bại nhỷ.Bạn test ok hết 53 game luôn à.
Vẫn vậy không tét được.nhưng mấy game khác thì chơi ngon
Thực ra nếu cài ngage man rũi xong cài python sau đó lại cài đè bộ lib đã bung băng x plore những file bị cài đè sẽ hỏng.khi cài ngageman và py thon xong trong bo libs sẽ con thiếu thư mục [System/libs/framework và plugins] [system/progam vá shareddata] cộng với 53 file trong system/libs

Chỉnh sửa cuối:

d102

Vẫn vậy không tét được.nhưng mấy game khác thì chơi ngon
Thực ra nếu cài ngage man rũi xong cài python sau đó lại cài đè bộ lib đã bung băng x plore những file bị cài đè sẽ hỏng.khi cài ngageman và py thon xong trong bo libs sẽ con thiếu thư mục [System/libs/framework và plugins] [system/progam vá shareddata] cộng với 53 file trong system/libs

bạn phải cài lần lượt từ bộ LIBS sau đó Python rôi cuối cùng là Ngageman....tốt nhất là cài N-gageman bản 2.40 để tự check LIBS...xóa bỏ file kông cần thiết..ok men

d102

đúng là mã 3443 roài..hihi!nhưng mà chơi cái này sao mà mê quá à!chẳng thèm ăn uống gì luôn..hihi

Mr_Sulla

Mình thì thấy Pathway to Glory 1, 2 là hay. Chơi phá đảo rùi vẫn chơi lại. Với cả High Seize nữa.

d102

Mình thì thấy Pathway to Glory 1, 2 là hay. Chơi phá đảo rùi vẫn chơi lại. Với cả High Seize nữa.

ừ mình cũng rất thick 2 game đó!chơi giả lập chiến tranh hay thật!bộ đội mà...khì khì

Auto

Mình cài ngage man, copy libs và thư mục game vào apps.
Restart phone thì thấy icon, nhưng vào k đc.
Trò moto GP.
Máy n72.
Hd dùm mình :D

d102

Mình cài ngage man, copy libs và thư mục game vào apps.
Restart phone thì thấy icon, nhưng vào k đc.
Trò moto GP.
Máy n72.
Hd dùm mình :D

có thể máy bạn chưa cài pythone chăng?

MaKimLien

Member
Patway to glory 2 có phải là game 51Mb đó không bạn.Đang chơi patway 50Mb.Bản đánh từ Ý đánh vào châu Âu ấy.Không biết bản này mấy màn vậy bạn.

d102

Patway to glory 2 có phải là game 51Mb đó không bạn.Đang chơi patway 50Mb.Bản đánh từ Ý đánh vào châu Âu ấy.Không biết bản này mấy màn vậy bạn.

bản đó hình như là 14 hay 15 trận gì đó..mình chơi phá đảo lâu rùi lên nhơ mang máng..!con Pathway to Glory 2 là bản đồng minh đánh vào phát xít Nhật..10 trận tất cả..

Chỉnh sửa cuối:

MaKimLien

Member
bản đó hình như là 11 hay 12 trận gì đó..mình chơi phá đảo lâu rùi lên nhơ mang máng..!con Pathway to Glory 2 là bản đồng minh đánh vào phát xít Nhật..10 trận tất cả..
Tiếc nhỷ.Game dung lượng khủng vậy mà đc 10 màn.Team đội trưởng mới lên Thiếu Tá mà đã sắp hết chiến tranh.Về hưu kỉu này lương thấp quá

d102

Tiếc nhỷ.Game dung lượng khủng vậy mà đc 10 màn.Team đội trưởng mới lên Thiếu Tá mà đã sắp hết chiến tranh.Về hưu kỉu này lương thấp quá

kaka..thiếu tá về hưu là tốt rồi..thiếu tá về hưu ăn lương trung tá đấy..khì khì...:p
mình chơi bản 2 thấy hay hơn bản 1 đó...đồ họa đẹp hơn...âm thanh hay hơn mà...=D>

jimmyvn88

kaka..thiếu tá về hưu là tốt rồi..thiếu tá về hưu ăn lương trung tá đấy..khì khì...:p
mình chơi bản 2 thấy hay hơn bản 1 đó...đồ họa đẹp hơn...âm thanh hay hơn mà...=D>

hô hô, trò này nghe hay nhỉ.Nhưng nặng wa. Thiếu tá về hưu là cho đeo hàm Trung tá chứ ko chỉ lương thui đâu

d102

hô hô, trò này nghe hay nhỉ.Nhưng nặng wa. Thiếu tá về hưu là cho đeo hàm Trung tá chứ ko chỉ lương thui đâu

ừ..trò này là đánh trận trong chiến tranh mà...mình là chỉ huy đó nghe...mới đầu chơi hơi khó nhưng chơi được rồi thì kết luôn cho coi...

nguyenchung7

Mấy bạn làm ơn cho mình xin game The roots gate of chaos ,requiem of hell nhé cảm ơn rất nhiều, mình có down mấy bản ở box game nhưng ko cái nào chạy dc cùng bộ líp, python của bạn D102 cả mà mình rất thích thể loại hành động nhập vai này.thanks!;;)