• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FLASH-GAMES for PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

puppup

game có đuôi là .7z gì đó,em tải về dùg flash lite 2.1 chơi ko dc,anh em nào chỉ giúp mìh zới

Nếu là đuôi .7z thì trước tiên bạn phải dùng phần mềm có tên 7Zip về để giải nén ( giống như Winrar vậy), giải nén xong thì cop vào máy chơi !
Chúc vui ^^

babymonkey154

Nếu là đuôi .7z thì trước tiên bạn phải dùng phần mềm có tên 7Zip về để giải nén ( giống như Winrar vậy), giải nén xong thì cop vào máy chơi !
Chúc vui ^^

bạn có phần mềm 7zip gì đó ko,cho mìh xin với,thankxxxxxxx

lazycat0111

Trò đào vàng sao không cho Full màn Landscape được nhỉ, bác biết chỉ em với, hay là thiết kế nó thế nhỉ. Thanks

djtrungkien

Trò đào vàng sao không cho Full màn Landscape được nhỉ, bác biết chỉ em với, hay là thiết kế nó thế nhỉ. Thanks

được chứ bạn đầu tiên bạn để máy ở chế độ màn hình ngang sau đó chạy Flash Lite 2.1 chọn Full Creen mở Game ĐÀO VÀNG và chơi

richs

trò đào vàng 1 bị hư rồi sao mình bấm mà no ko thả dây ra dao vàng 2 thì nó thả dây ra kèo về dc đao vàng 1 thi bâm ko ăn

scanhcutus

hix....toàn file rar ...máy em sao k đọc đc vậy ...hic ... các bác chỉ em với ...em xai cái I900 mà vẫn chưa thạo lắm ..đa tạ đa tạ

vanhuan

hix....toàn file rar ...máy em sao k đọc đc vậy ...hic ... các bác chỉ em với ...em xai cái I900 mà vẫn chưa thạo lắm ..đa tạ đa tạ

File rar là file nén để up lên diễn đàn thôi. Bạn down về giải nén bằng WinRar sẽ thấy file swf rồi lấy nó về dùng. That's all!:D

tankinh

PRO ơi, những game flash chơi trên PC có chơi được trên PPC không vậy

nhc1912

mình đang dùng atom life rom 6.5 sao mình ko cài được adobe macromedia flash playey v7.0 vậy mình cài nó toàn báo la thất bại thôi help me;

airair

mình đang dùng atom life rom 6.5 sao mình ko cài được adobe macromedia flash playey v7.0 vậy mình cài nó toàn báo la thất bại thôi help me;
Chỉ cần cài cái flas lite là chơi được rùi ^^ !

vanhuan

PRO ơi, những game flash chơi trên PC có chơi được trên PPC không vậy

Một số game Flash trên PC vẫn chơi trên PPC được. Thông thường là game loại nhẹ thôi! Chẳng hạn như game dào vàng và nhiều game nữa do bác djtrungkien giới thiệu ở các trang hầu hết trong Topic này đó. Bạn có thể sưu tầm và lấy về chơi.

tankinh

Vậy em down game trên trang dantri.com.vn về chơi trên PPC được không anh

Status
Không mở trả lời sau này.